🌿 Chất lượng món BÚN THÁI HẢI SẢN ngon đỉnh nhất Hà Nội - 10 điểm nước dùng ạ Cuối cùng tui cũng tìm được hàng bún hải sản ưng ý nhất rồi mấy mẹ ơi. Để mà nói về nước dùng nó là "đỉnh của chóp"; cay đậm và thơm vị cốt dừa lắm lắm lắm. Mình ăn mì, bạn mình ăn bún. Bát 60k như hình. Tôm to bóc võ sẵn là mê này, k cần ai bóc hộ :))) Chả cá mềm ngậy ngon. Có thêm ba chi bò Mỹ, mực, nấm kim châm. Nước chấm ớt xanh chuyên chấm hải sản Ở đây mà bán lẩu Thái thì thắng chắc :)))) Chỗ để xe thoải mái nha. Quán nhỏ nhỏ sạch sẽ lắm. ---------------- 📎 Giá: 45.000-60.000VND 🎏 Địa chỉ: 45 Lò Đúc (7h-20h30) 💋 Ship hàng: 0828611123 Nguồn. chubehanoi #food #review

0 0

🌟 𝐓𝐇𝐔̛̉ 𝐍𝐆𝐀𝐘 𝐂𝐎𝐌𝐁𝐎 𝐆𝐈𝐀́𝐍𝐆 𝐒𝐈𝐍𝐇 𝐆𝐈𝐀́ 𝐁𝐈̀𝐍𝐇 𝐃𝐀̂𝐍 𝐂𝐇𝐈̉ 𝐓𝐔̛̀ 𝟕𝟎𝐊/ 𝐍𝐆𝐔̛𝐎̛̀𝐈🌟 _________________ 💲𝗖𝗼𝗺𝗯𝗼 𝟮𝟮𝟱𝗞 𝗴𝗶𝗮̉𝗺 𝗰𝗼̀𝗻 𝟮𝟭𝟵𝗞, 𝗰𝗼𝗺𝗯𝗼 𝟭𝟱𝟲𝗞 𝗴𝗶𝗮̉𝗺 𝗰𝗼̀𝗻 𝟭𝟰𝟱𝗞 📍𝟳𝟭 Đ𝗮̣̆𝗻𝗴 𝗩𝗮̆𝗻 𝗡𝗴𝘂̛̃, Đ𝗼̂́𝗻𝗴 Đ𝗮 _________________ 1 trong những quán những món cũng gắn liền với thời sinh viên của mình chính là bánh mì chảo ở Cột điện quán. Ăn từ hồi 2013 lúc đó mới sinh viên năm 3, từ hồi mới chỉ có duy nhất bên Nghĩa Tân đến giờ cũng 7 năm rồi, vẫn thi thoảng qua đóng họ ngay Đặng Văn Ngữ vì là cơ sở gần nhà nhất. Đây cũng là 1 trong những quán tớ đánh giá cao về việc nâng cao chất lượng, vì hồi mới mở cũng gặp nhiều ý kiến trái chiều chê về chất lượng, nhất là t thấy hồi đó sốt ko ngon, nhưng giờ thì đỉnh chóp rồi👍🏻 • Sắp Noel rồi nên bên này cũng chạy mấy combo Giáng Sinh giá mềm. Bình thường giá cũng đã sinh viên rồi, combo này còn cả đồ ăn cả nước mà tính ra chỉ tầm 70K/ người ấy. Có 2 combo: 🎁 Ơ-Mây-Zing Giáng Sinh (Giá gốc: 225K giảm còn 219K) ✔ 2 Bánh mỳ chảo ✔ 1 Lạc thần trà ✔ 1 Cacao hạt dẻ nướng ✔ 1 Salad Gà ✔ 1 Bò hoả diệm sơn 🎁 Gút Chóp Combo (Giá gốc 156K giảm còn 145K) ✔ 2 bánh mỳ chảo ✔ 1 lạc thần trà ✔ 1 Cacao hạt dẻ nướng ✔ 1 Salad Gà 🌟🌟🌟 Về chất lượng thì như tớ có nói trên là với cá nhân tớ khoảng 3 năm trở lại đây là luôn ngon lành vừa miệng. Sốt chấm ngon, lần nào ăn cũng xin xỏ các bạn nhân viên thêm 1 bát nước chấm riêng vì tự thấy định lượng nước chấm trong chảo ko đủ đô với tớ😭. Sốt chấm đẫm bánh mì ngon vỡi🤤. Pate ngon, ngậy thơm, tơi mềm ko bị vón bột nhiều, jambon cũng ngon luôn • Cái bò Hoả Diệm Sơn nghe nhìn thấy đỏ đỏ tưởng cay lắm nhưng ko nha, cay nhè nhẹ vừa phải rất dễ ăn. Bò mềm lắm, thái miếng vuông dạng như bò lúc lắc nhưng mềm, có chút gân dai dai ăn thích phết. Sốt có cả phô mai trộn đều thơm dậy vị luôn • Dịp Noel này cũng có 2 món đồ uống mới các bạn cũng nên thử nha. Lạc thần trà sự kết hợp của trà hoa Hibicus, me, lựu, bưởi hồng, thơm, giòn, thanh thanh chua ngọt dễ uống giải ngấy. Còn thơm nóng béo ngậy hơn xíu thì thử cacao hạt dẻ nướng nha Nguồn. trangnhimtron #food #review

0 0

Cái đầu nhớ em quá à

7 0

Yêu tui hông Nếu yêu cho một tim

6 0

Yêu tao cho cận thận

4 0

Gao bạc đây mn

7 0

Ai muốn làm vk tui đem trầu cao qua cưới

4 0

Ai có tên bớt dễ thương lại