Mong con

Các mẹ ơi cho mình hỏi. Mình có bầu đợt đầu bị sẩy ở tháng thứ 9,nay được hơn 7 tháng rồi mình muốn có e bé lại mà thả 2 tháng rồi k có. Hôm vừa rồi minhg có đi khám phụ khoa thì bị nấm có đặt thuốc. Mà mình sợ dính bầu đặt thuốc có vấn đề nên mình có thử mà k có. Nhưng nay tự nhiên thấy ra cái dịch hồng hồng. Giống như đợt đầu mình mang bầu. Nhưng thử lại vẫn 1vach. Có mẹ nào biết dịch đó là gì k. Hoang mang quá

0 2

Sau sinh

Mấy m cho e hỏi sau khi sinh bh lâu ms hết sản dịch ạ.có bi đau âm hộ k ạ.

0 21

Vlt

Các Mom có mom nào vlt cấp độ 3 chữa khỏi có bé k ạ ?? Help me.

0 14

Mất kinh nguyệt

Chào các mom! Các mom giúp em với. Em Nhưng khi ngưng thuốc tránh thai hằng ngày đợi mãi đến tháng để canh trứng rụng mà ko thấy kinh đâu. Giờ đã là hơn 3 tháng rồi. Vc em qh ck em xuất ngoài, mà que thử cũng ko có thai. Do bị viêm nên Em đặt viên kén phụ khoa họ Nguyễn được 5 kén thì thấy đỡ viêm nhiều. Nhưng vẫn chưa thấy kinh đâu. Có mom nào từng bị nvay không ạ. Chia sẻ em phải làm gì bây giờ với. Em lo quá.

0 29

hỏi thăm

các chị cho e hỏi là các chị gần tới ngày hành kinh các chị có bị ngứa và sưng vùng kín không ạ. cho e hỏi bị như vậy có bị sao không ạ.

1 21

Men vi sinh

Có ai bán loại men vi sinh dành cho nữ điều trị viêm âm đạo, viêm tiết niệu k?và giá nhiêu vậy?

2 3

Viêm âm đạo

Em bị viêm âm đạo mãi không khỏi dù đã chữa nhiều thuốc rồi . Chị nào biết cách chữa khỏi khôngchir em với ạ . Em rất mong có bé nữa

0 31

Đặt thuốc

Mấy mom ơi giúp e. E đặt thuốc mà sao cứ bị đùn ra, chưa sâu vào ad thì đã tan rồi. Như vậy là k có tác dụng phải ko ạ. Viên thuốc e đặt màu trắng hình như viên đạn ấy. Tan nhanh lắm ạ. Với e nghe bão đặt thuốc xog nó sẽ ra chất bẩn mà e đặt 3 hôm r chỉ ra bã thuốc màu trắng thôi, ko ra chất bẩn gì hết, hic, nv là chất bẩn k ra do e đặt sai pk. Mom nào có kinh nghiêkm Giải đáp giúp e với .

1 49

Tìm ý kiến

Các mẹ cho e hỏi có ai bị viêm bị nấm mà đặt thuốc này khỏi chưa ạ?

0 13

Viêm

Cho m hỏi m bị viêm lộ tuyến là có nặng lắm không ? Có ảnh hưởng gì tới quan hệ với sinh con không?

0 1