Đắp này phê luôn nè ce.nhanh mờ thâm lém.da mình sau khi đắp căng bóng.mình chụp cam thường ban đêm đèn tối

8 2

[-25%] MUA CHUNG Cốc nguyệt san Cocmau (free ship TOÀN QUỐC)

Cns này của hãng hay cty nào sx vậy ạ

2 4

Ai chéo không nè

21 12

Dha nhà e có sẵn, các mẹ đừng quên dưới 3 tuổi là thời điểm vàng bé phát triển trí não, thị lực ah. Dha vị chanh htc #250k cho bé 4 tháng trở lên Dha nho giọt #260k cho bé 7 tháng trở lên Dha bio #320k cho 7 tháng trở lên

2 2

Bé từ 6 tháng trở lên các mom nên bổ sung thêm DHA nhé, vì khi bắt đầu ăn dặm thì sữa mẹ cũng ít dần đi, và không còn đáp ứng đủ nhu cầu về DHA cho bé nữa. Trong khi 3 năm đầu đời là giai đoạn phát triển trí não rất quan trọng của bé. Mình rất tin tưởng sản phẩm dầu cá bổ sung DHA này, mỗi hộp uống được 2 tháng, mỗi năm chỉ cần uống 2 hộp này thôi là được rồi. Đối với trẻ nhỏ chưa uống nguyên viên được thì các mom có thể cắt 1 góc nhỏ viên thuốc rồi nhỏ vào miệng bé, giống như uống vitamin A vậy, hoặc trộn vào cháo cho bé ăn. Lưu ý nên cho bé uống lúc bụng no để bé hấp thụ tốt nhất lượng DHA nha các mom. Có thể uống cùng với vitamin D3 được luôn nè. Nếu có điều kiện thì nên uống đến 6 tuổi hoặc hơn nha.

13 12

Combo tăng khả năng thụ thai Blackmores cho nữ & tinh chất hàu GoodHealth của Úc cho nam

Không biết sản phẩm này cần kết hợp sản phẩm nào nữa ko

6 1

Chéo nào...

11 5

Có ai chéo không ạ

17 1

Có mom nào bị viêm lộ tuyến mà đang mang thai chia sẽ chút kinh nghiệm đi nào.mình đang bầu 8 tuần mà hoang mang quá[11][11][11]

2 6

Cho các m cứ tin vào mấy loại thuốc "tiên" thần thánh uống vào xong KHÔNG LÀM GÌ CẢ tự nhiên

6 3