Tinh Dầu Hỗ Trợ Cải Thiện Sẹo, Rạn Da Bio Oil 125 ml (nội địa Úc)

Các mom ơi. Sản phẩm hỗ trợ cho bà bầu chống rạn da nè, tốt lắm đó các mom ạ. Bôi lên da đc cái cũng ko bết rít như các so khác nữa, dùng thích lắm luôn nè. Bầu từ 3th là mình nên bắt đầu bôi dầu rồi nhen.

2 3

Combo trọn bộ dinh dưỡng thai kỳ Elevit + Bio Island DHA + Ostelin Vitamin D & Canxi

Uống hơn được nữa lọ elevit và đã thành công

7 14

Hoa này gọi là hoa gì vậy mn

7 18

Gel Bôi Trơn Cao Cấp Sagami Original (60g)

Dùng cực phê luôn mọi người ạ, cam giác hưng phân không tả nổi nên mua dùng thử để kéo dài cuộc yêu với bạn đơi lâu hơn nhé

5 5

Bio Island DHA Cho Bà Bầu 60 Viên, Mẫu mới

Lúc có bầu e không biết dùng gì cho con khoẻ mạnh thông minh được các mẹ giới thiệu e tin tưởng sử dụng sản phẩm e thấy rất hài lòng khi sử dụng nó

5 4

Son Dưỡng DHC Lip Cream 1,5g trị thâm, làm hồng môi (nội địa Nhật)

Sản phẩm quá tuyệt vời môi mình do dùng son nhiều nên bị thâm khi biết đến son dưỡng môi này mình dùng thử thấy hiệu quả rất nhiều môi hồng lên sau 2 tuần sử dụng nhé ♥️ Mk sẽ giới thiệu cho bn bè mua để dùng Cam thường môi k son ạ

7 4

Vitamin E 400 IU 500 Viên Kirkland Của Mỹ, Nắp đỏ

Các mom ơi. Vitamin e này tốt lắm á. Mình mua 1 lọ định uống cho đẹp da để cbi chụp ảnh cưới. Cả 2 vc mình uống luôn. Mình uống. Đc 1 tháng thì dính bầu luôn á. Mình uống kèm Nat C để vitamin đc hấp thụ tối đa nè. Các mom mong con thì nên thử xem ah. Wecare có bán luôn đó mn.

6 2

Tinh Dầu Hoa Anh Thảo Blackmores Evening 190 Viên Nang (mẫu mới 2020)

Mình đã dùng và cảm thấy hiệu quả rất tốt, sau khi sử dụng sản phẩm mình thấy da dẻ đẹp hơn và quan trọng là không bị khô hạn nữa.

3 3

Xà Phòng Trị Mụn Lưng Pelican Soap For Back Nội Địa Nhật Bản

Hãy trải nghiệm và dùng thử sản phẩm để biết được giá trị của sản phẩm các bạn nhé! Không chỉ hết mụn mà xà bông tắm còn mang lại cảm giác thư thái dễ chịu lắm đó ạ. Thích lắm luôn

9 3

Tinh Chất Hàu Oyster Plus Goodhealth, 60 viên

Nghe nói ai muốn sinh con trai thì ăn nhiều hàu vào, giờ có cả thực phẩm chức năng hỗ trợ này thì mấy mom mong con trai mau mau mua về cho chồng uống thôi ạ. 💯💯💯💯

5 2