Sinh tại bv 108

Có mom nào sinh tại 108 cho e xin ít kinh nghiệm với ạ

1 2

Blackmores Giúp Dễ Thụ Thai Cho Nữ Của Úc: Blackmores Conceive Well Gold

Vc mình ở xa nhau, 3-4 tháng mới gặp nhau 1 lần thì liệu mình cứ duy trì uống thuốc từ bây giờ và sử dụng blackmore lâu dài có vấn đề gì không ạ?

0 3

Tinh Dầu Hỗ Trợ Cải Thiện Sẹo, Rạn Da Bio Oil Của Úc, 125 ml

Nếu ai hỏi kinh nghiệm làm sao ko rạn bụng thì mình sẽ ko ngần ngại giới thiệu luôn sản phẩm bio oil này vì mình dùng khi bầu cả 2 bạn luôn í. Bạn bè mình dùng cũng đều rất ok. Mùi thơm dễ chịu, ko nhớp nháp. Ko chỉ trị rạn mà còn trị thâm trị sẹo. Mom nào có lỡ rạn rồi thì vẫn có thể dùng cái này để giúp vết rạn mờ đi, làm đều màu da đấy ạ 😃. Sản phẩm của Úc mà Mỹ cũng chuộng thì các mom biết thế nào rồi vì em mình bên Mỹ cũng dùng và bảo bên đấy bán nhiều lắm 😁. Mua 1 chai to dùng nguyên cả thai kì ko hết. Mà mình lừoi bôi chỉ bôi tối mà vẫn hiệu quả í các mom 😁

0 0

Kệ Mỹ Phẩm Mica Trụ Xoay 360 độ

Mình thích cái sản phẩm này lắm nên mình múc luôn rồi. Chị em mình thời hiện đại giờ hầu như ai cũng ôm theo cả mớ skin care rồi đồ make up hàng ngày. Số lượng tính tổng cộng chắc cũng lên hai chục món lận. Vì tính riêng son cũng đã năm sáu thỏi rồi. Cái giá này thông mình ở chỗ vừa tiết kiệm không gian, vừa có giá xoay rất tiện lợi. Cái xoay nó giống như giúp mình đc xem triển lãm những món đồ mình có vậy. Rất vui mắt. Đồ của mình chủ yếu toàn hàng Nhật do chồng xách tay cho. Nên ổng cũng vui khi thấy mình trân trọng đồ ổng tặng bằng cách đặt chúng lên cái giá xinh đẹp gọn gàng như này. Giá thì cũng bt, mình thấy ai cũng nên có trong nhà.

0 0

Cách sd Tinh Chất Hàu

Có mom nào cho ck dùng tinh chất hàu không ạ ? Cho em xin cái hướng dẫn về cách dùng.Em đã cho ck em dùng 1 hủ và cũng đã dùng gần hết.Vậy các mom cho em hỏi có nên cho ck dùng tiếp liên tục hay là ngưng 1 khoảng thời gian rồi dùng lại ạ ?

0 2

Viên Uống Hỗ Trợ Trắng Da Coix Extract DHC Nhật Bản, 30 viên, 30 ngày

E nghĩ da e sẽ không bao giờ trắng đc nữa nhưng khi sử dụng sảm phẩm này e đã sai e lên đc 2 tông khi sử dụng 1 thãng quá hiệu quả ai muốn trắng dùng thử ik ạ

0 1

Dha

Wecare có bán riêng hộp DHA k các mom nhỉ em tìm mà k thấy cơ

0 3

Siro Pediakid Sommeil Ngủ Ngon Cho Bé 6 Tháng Trở Lên

Pediakid của pháp giờ nổi quá các mom ah, đến cả các bác si khi đi khám tư bên ngoài cũng kê cho con là biết hãng này tốt ntn rồi đó. Pediakid cũng nhiều dòng hỗ trợ các nhu cầu khác nhau của bé: ví dụ vitamin tổng hợp, canxi D3, rồi tăng đề kháng, tăng đề kháng cho đường hô hấp, kích thích ăn ngon và cả giúp ngủ ngon nữa. Chai giúp bé ngủ ngon này e thấy thành phần lành tính toàn thảo dược, không sợ tác dụng phụ đâu. Bé nào mà ngủ ít khó ngủ thì cũng sẽ khó lên cân đấy các mẹ nhé. Vì giấc ngủ với trẻ nhỏ qtrong lắm, vừa phát triển thế chất vừa phát triển não bộ. Nên nếu bé ngủ k ngon, mẹ đầu tư chai này đi nha. Chứ đừng để con mất ngủ r ốm lắm, người lớn mình mất ngủ còn hốc hác cơ mà

0 0

Set 5 Chai Nước Hoa Mini Jean Miss Oicr - bản dupe hoàn hảo của Mini Dior

Set như này để dành xài mỗi ngày mỗi mùi, hương thoang thoảng mà dễ chịu, lâu trôi, chỉ cần xịt 1 ít là thơm rất lâu

0 0

Máy Xông Mặt Mini Phun Sương Cầm Tay Siêu Dễ Thương (màu hồng)

Máy đựng được bao nhiêu ml nước ạ

1 0