Combo trọn bộ dinh dưỡng thai kỳ Elevit + Bio Island DHA + Ostelin Vitamin D & Canxi

Có bán lẻ 2 loại ostelin và DHA ko ạ

0 3

Gối Cao Su Non Cho Bé - Màu Ngẫu Nhiên

Mẹ bỉm sữa ngày nay chắc ko còn quá xa lạ với gối cao su non. Có gối này con sẽ ngủ rất thoải mái, giảm thiểu được nhiều nguy cơ so với gối thông thường đó ạ. Gối cao su non giúp con chống ngạt vì lỗ thoáng khí trong ruột cao su, đông thơif giúp con thông thoáng ko bị mồ hôi đầu khi ngủ 😃. Nằm gối cao su non này giúp đầu con đc giữ ổn định, ko bị trơn trượt. Gối lún ko quá sâu giúp xương cổ con có 1 cảm giác thoải nhất và cong 1 cách tự nhiên nhất. Mà cực dễ vệ sinh, chỉ cần dùng máy sấy sấy qua gối là đc 😃

0 0

Máy Xông Mặt Mini Phun Sương Cầm Tay Siêu Dễ Thương (màu hồng)

Có cái máy này mang đi làm, đi du lịch đều ok vì nhỏ gọn, lúc nào cũng có thể chăm sóc da mặt. Trời hanh khô mà ko có máy này thì da mặt khó chịu cực kì luôn í các mẹ ạ. Máy cung cấp nước dưỡng ẩm cho da, làm sạch da sâu nhờ lỗ chân lông mở hết đồng hơi bôi dươngx da cũng hấp thụ được nhiểu nhất có thể. Tối về mệt, đi đường bụi bặm có máy này sảng khoái thưcj sự lun í. Hạn chế mụn, hạn chế nám, tàn nhanh, chống lão hoá. Các mẹ nhớ trc khi xông hơi phải tẩy trang, rửa sữa rửa mặt kỹ và tẩy da chết tuần 1,2 lần để việc xông hơi hiệu quả hơn nha. Sản phẩm ko đắt nên mẹ nào cũng có thể sở hữu 😃

0 0

Kem Dưỡng Da Nhau Thai Cừu Careline Placenta Cream

Kem nhau thai cừu Careline ko chỉ được phụ nữ ở Úc chuộng mà nhiều phụ nữ trên thế giới cũng rất thích dùng. Kem này bổ sung độ ẩm phù hợp cho da ko bị thiếu nước mà ko gây ảnh hưởng tone da. 100% tinh chất tự nhiên nên ko gây kích ứng da, hoàn toàn ko độc hại, phù hợp với tất cả các loại da và lứa tuổi. Trẻ nhỏ cũng có thể chữa nẻ và chàm đơ các mẹ ạ. Ko chỉ chăm soc da mặt mà còn dưỡng da tay và dưỡng thể nữa í 😃. Mua 1 lọ mà mẹ dùng con dùng quá ư là tiện lun nè

0 0

Sữa PediaSure Cho Trẻ 1-10 Tuổi Chính Hãng Của Úc

Ko thể phủ nhận tác dụng tăng cân rất tốt của sữa này. Lại còn khiến trẻ con dễ nghiện vì vị ngọt của nó. Con mình thử nhiều loại ko uống, đến sữa này lại uống. Dù ngoài 1 tuổi chững cân nhưng sau khi uống sữa này đã cải thiện đc chút ít các mẹ ạ. Vì con mình ko uống liên tục nên ko phát huy hết đc tác dụng của sữa nhưng dùng chấm chớ mà vẫn lên cân đc thì ko hổ danh dòng sữa tăng cân tốt nhất trên thị trường. Lúc thấy chị dâu mình quảng cáo mình ko tin, bảo là cho thằng con uống ko ngờ lên tốt quá giờ phải hãm 😂. Mình mua đợt đấy còn được hãng tặng cái đai ngồi xe máy cho con nữa í. Nói chung là ngoài 1 tuổi nếu các mẹ đang tìm sữa tăng cân cho con thì Pediasure thực sự đangs đc tham khảo đó ạ 😍

0 0

Bộ Hộp Cơm Giữ Nhiệt Lock&Lock 1.8L LHC6170FU

Thấy chị cùng cơ quan dùng cái này thích quá nên phải đú đởn mua theo 🤣. Lock&lock thì khỏi phải bàn về chất lượng, đắt thì xắt ra miếng các mẹ ạ. Thấy chị í pha bình trà từ sáng đến trưa vẫn ấm nóng, cơm thì đựng trong hộp đến trưa ăn khỏi phải quay lại lun í 😃. Nói chung về độ giữ nhiệt thì mình thấy ok lắm lắm lun. Mà ko chỉ giữ ấm đâu í mà còn giữ cả lạnh. Đi mua cốc trà lạnh về uống vẫn lạnh nguyên thích ơi là thích 😁. Đang gạ ông xã mua cho 1 bộ để mang cơm và đồ uống đi làm rùi các mẹ ạ. Mê quá đi thôiiii

0 1

Combo Bộ 7 Ống Hút Inox Bảo Vệ Môi Trường

Cố gắng giảm dùng đồ nhựa nhất có thể vì tương lai con em nên giờ mình ít dùng đồ nhựa 1 lần. Đi mua nươcs mình mang theo chai và cũng tậu luôn bộ ống hút nox này, đi uống nước ngoài hàng cũng nhấc đi theo luôn 😂. Có cả ống hút to uống trà sữa trân châu mới xịn chứ mà ống nox thì chắc chắn an toàn với sức khoẻ hơn nhựa rồi. Các loại đựng trong vải dây rút nên dễ dàng mang đi mọi nơi mà ko sợ lẻng xẻng lộn xộn. Dùng xong cho máy nước xả nhanh 1 cái là sạch trơn lun í. Kiêu hãnh rút ống hút thân thiện với môi trường ra dùng :)))

0 1

Cốc nguyệt san

Các mom ơi, mình có nghiên cứu và định mua cốc nguyệt san Sibell nhưng sợ mua nhằm hàng giả. Các mom có biết chỗ nào bán cốc chính hãng ko chỉ mình với.

0 3

Son Dưỡng DHC Lip Cream 1,5g trị thâm, làm hồng môi

Cây son đáng yêu vô cùng tận ❤️ Mình còn yêu nó hơn mấy cây son màu í vì nhờ nó mà môi mình hết khô và sáng màu hơn. Trước môi có thâm đâu mà đẻ xong môi nó như mất sắc tố í 😭. Mình còn lười tẩy da chết môi nữa. May sao có cây son này cứu cánh, khác hẳn với mấy loại lipice hay nivea thông thường (mình đánh giá là vậy 😃). An toàn vì chứa toàn thành phần tự nhiên, đánh lên môi giữ ẩm rất lâu luôn í. Hàng Nhật có khác, ưng ngay lần đánh đầu tiên 😆

1 2

Vitamin Bầu Blackmores Pregnancy Gold, 180 viên

So với Elevit thì đây cũng là dòng thuốc bổ cho bà bầu nổi tiếng ko kém cạnh. Elevit tốt nhưng nếu mẹ bầu ko hợp cũng có thể gây táo bón vì lượng sắt cao. Vậy các mẹ có thể lựa chọn đây là dòng thay thế. Sử dụng loại này các bà mẹ ko gặp phải các triệu chứng như buồn nôn, mất ngủ... Điểm sáng của thuốc này đó là có bổ sung thành phần omega-3 và dầu cá tự nhiên rất tốt cho sự phát triển của thai nhi. Lượng sắt ko quá cao nên ít gây táo bón cho mẹ bầu và mẹ đang cho con bú' lượng vitamin D được bổ sung đầy đủ, cần thiết cho bà bầu mỗi ngày :D. Nổi bật nữa là các mẹ có thể sử dụng sau sinh để cơ thể nhanh chóng phục hồi ạ. Giá thành cũng ko quá đắt và ko lo phí phạm :D

0 1