THAI 15 TUẦN - BÉ GIỐNG BỐ 😘

Sau 3 tuần 2 ngày chờ đợi mòn mỏi thì 2 mẹ con mình lại gặp nhau qua màn hình siêu âm nưa rồi các mom ơi 😀! BS bảo bố giống bé thì ôi thôi ox mình vui lắm luôn, ổng cứ linh tính bảo với mình: Lần này là trái ớt hiểm í ha ha! Mình thì bảo ổng xàm và linh tinh! Ai dè giờ linh tính của bố nó là thật các mom ạ ⛔️Ngay từ ban đầu mình đều có triệu chứng của người mang bầu là con gái nhé, từ ăn uống đến cách hành nghén đều là bầu con gái nhưng giờ ra là trái ớt dòi! Cho nên các mom cứ đi siêu âm là chuẩn xác giới tính nhất đừng nghe ai nhé ⛔️Thấy em bé bình an mình đã vui 1, thăm khám các thứ cho cả mẹ lẫn bé thì người mẹ cũng bình thường lun nên mình càng vui và cảm thấy bình an hơn nữa! Chúc các mom có thai kì thật khoẻ mạnh nha

6 21

Bị đau đầu tuần thứ 20

Mấy mom cho e hỏi e 20w mà sao cứ đau đầu suốt ko pik là do e mât ngủ hay như nào nữa , có mom nào bị giống em hok ạ

1 5

Nghén

Có mom nào 13-14w vẫn còn nghén không ạ .

1 31

Chuột con

Thật không thể tin được, mình bị đnbt 2 bên, chồng tty,thả hơn năm rùi mà chưa có. Giờ chuột con lại đến bất ngờ, tới giờ vẫn không tin là sự thật. Các mom bị như mình thì hãy cố gắn lên nhe!

17 121

Tiêu chảy vì sữa

Chào các mẹ !các mẹ có ai từng uống sữa bầu này mà bị tiêu chảy ko ??mình uống là bục sôi ục ục rồi đau bụng đi ra nuoc cả ngày luôn ..mình thử ngưng thì ko sao mà thử uống là lại bị tiêu chảy ..có ai như mình ko??

2 41

Bụng tụt 😱😱😱

27w các m ạ, hình như bụng e bị tụt phải k các mom, tự nhiên dáng bụng thấy khác, bị đau háng nữa 😥😥

0 4

Bảo hiểm

E nay bầu 21w r mà giờ muốn mua bảo hiểm để sinh có đc k v mấy mom. E nghe người nói đc người nói k. Chả biết sao mà lần. Vs sợ còn có 4 tháng nữa sinh họ k cho.

4 27

Đau bụng khi mang thai

E mang thai được 17w rồi mà hay bị đau nhói bụng dưới khó chịu lắm, đi khám bs nói không sao mà e xứ lo. M nào có kinh nghiệm chia sẻ cho e với. E thấy lo quá!!!

1 18

Thuốc

Có mom nào đang xài thuốc này ko ạ. Cho e ý kiến với

1 21

Ốm nghén

Các mom ơi bắt đầu từ tuần thứ mấy thì ốm nghén ạ? Em nghe nói mom nào ốm nghén là mang thai con gái phải ko các mom

1 15