2 vạch

Que thử sáng nay của em ạ, que thử cuối cùng trong hộp thử thai, hi vọng ko bị dgt giả. Em chỉ có mỗi dấu hiệu là đau ngực tầm hơn 10 ngày nay, đầu ti nổi rõ hơn chứ ngực thì cũng chưa thấy to hơn, với cũng không thấy nóng ran bầu ngực như trên mạng mô tả. Còn lại chả thấy có dấu hiệu gì nữa. Theo lili thì 5 ngày nữa mới đến ckk. Nhập ngày kinh đầu tiên của tháng trước vào app bà bầu thì tính ra là thai nhi 4 tuần rồi ạ. Em hi vọng quá các m à, có m nào chưa đến ckk mà thử lên như em ko? Và cũng chỉ có mỗi dấu hiệu đau ngực thôi không ạ? Em 30t đang mong con đầu lòng ấy ạ.

3 58

Lài ơi nếu mi nhận ra tau nè

Thỉnh thoảng nhức đầu,ngực căng,đau ụ ngồi,thic ăn mắm,dễ xúc động,da mặt khô tróc vảy,bụng ăn vặt bậy là đau,2v mờ thử tối ni liệu có làm tôi xúc động ko tin vào chính mih ko nữa,sợ sáng mai sẽ khác đi ,còn chưa đến ngày kinh mà

1 10

Sốc 2v mờ

Chuyện là theo lily còn 2 ngày nữa đến ckk mà e thays biểu hiện căng ngực cả trên tuần nay,e ghét thử lắm vì e ko tin khi nào thử lên 1v rõ rành,e như có linh cảm phải bắt mua chỗ quán nớ quán tê,vài hôm trc e mơ như có người chỉ lối cho e vậy vì e là người có căn theo đạo thánh mẫu nên e rất đồng cảm với chính giacs mơ của mih,2 năm rùi mong con đó các m ơi ,xong e thử tối ni luôn..e cuk hơi ngạc nhiên,sáng mai thử lại thế nào nhé

0 6

Mong con

Mọi người cho e hỏi que thử lên vạch như thế này là e đã có em bé chưa ah? Hay que bị hỏng ah?

0 7

Bá Đả Sơn Quân Tán

Ở đây có M nào uống thuốc Bá Đả Sơn Quân Tán để trị huyết trắng và có con không ạk? Cho e chút kinh nghiệm với ạk

1 4

Mong con

Các mom ơi! E thử que lên như thế này ? Liệu có hy vọng k ah?

3 26

Thất vọng.

Các mom ơi mình đi canh trứng. Giai đoạn gần hết tháng rồi. 1 tháng 5 mong ba kinh khoi ghe hoi tham Minh. Không thấy biểu hiện gì Cảm giác gì hết Chắc bà kinh lại ghé thăm tiếp nữa quá

0 9

Mong con

Các mom có thấy vạch mờ k ạ. E hóng quá

1 11

Mong con

Có mẹ nào ckk k đều mà vẫn có con bt được ko ạ?

1 4

Khoe dấu hiệu

Các m ơi xác định 2v rồi các m khoe dấu hiệu có thai cho các m tham khảo với ạ

0 17