Mong con

Chắc hok còn hi vọng. Không có hiện tượng gì😞

0 1

Siêu âm

Của mk qua đi khám được 7w3d như này liệu có ổn không các m . Mk chưa thấy chỉ số tim thai rõ ràng như mọi người

0 66

Nghén

Ôi. Mấy ngày đầu biết có thai mình thấy mình ăn mạnh lắm mấy m à. Nghĩ thầm trong bụng là ôi dào khỏe quá ko nghén ko sao cả. Khỏe rồi. Rổi từ khi đi siêu âm biết đc bé đc hơn tháng rưỡi là nghén tới tận h. Ăn uống ko đc gì cả, ngửi gì cũng mắc ói. Lại thêm tự dưng sợ cơm hẳn ra. Nói chung ko ăn uống gì đc. Chóng mặt, mệt thì thôi khỏi bàn. Ngủ cũng ko đc luôn huhu. Có m nào v ko!

0 12

Mong con

Mon nào có bầu mà không có biểu hiện gì không ạ

0 0

Khô hạn

Mình nghe nói dùng mầm đậu nành sẽ bớt khô hạn phải hk .... Mà mình không biết dùng lại nào hết có mom nào dùng rồi Review cho mình với sanh xong khô quá ak

0 18

Que 2 vạch rồi mà vẫn cứ lo lắng

Từ ngày chơi lily đọc nhìu bài của các m thấy có con thật khó khăn E may mắn thả đc 2-3 tháng là đậu Mà đọc thấy nhìu m dễ sảy mà lo lắng đủ thứ E mới đi khám thì mới có túi phôi nhưng còn khá nhỏ bsi hẹn 1 tuần sau quay lại Mà cứ lo sợ suốt e 1 phần đi làm nên vẫn chạy xe mà đọc trên mạng thấy bắt fai nằm nhiều ko đc đi nhiều mà e hoang mag qá Giờ ko làm thì sau nay ko có tiền nuôi cn vck e ở riêng nên lo đủ thứ tiền Có m nào mới có mà vẫn đi nhìu chạy xe mà e bé vẫn khoẻ ko ạ Nói cho e để e đỡ phần nào lo sợ với ạ 😞

0 16

Hỏi các mom

E vừa nhập thì ra thế này là sao các mom

0 5

Mệt!

Các chế ơi . Tối nào cũng đi tolet nhiu 😪😪 Sáng thì 9h mới dậy 😭 Dậy trễ như vậy ăn sáng muộn có tốt ko các chế

1 16

Mệt mỏi vì tụ dịch mãi không khỏi

Mình bị tụ dịch từ tuần 6 mà đến tuần 10 rồi vẫn bị tụ dịch, mà còn to hơn lần trc nữa chứ. Bsi cho 1 tuần thuốc nếu k đỡ tuần sau tiêm cho nhanh khỏi. Mình vẫn uống thuốc dưỡng với củ gai đều mà k thấy đỡ hơn gì cả. Chắc mình k hợp với củ gai nên mình k uống nữa. Chán quá các mom ạ. Mệt mỏi

1 24

Các mom thông thái giúp em với

Còn 1 ngày nữa là đến ckk, sao e cứ bị ra nhiều khí hư lỏng như nước hơi đục ạ,

1 2