Đồ cũ

Các mom ơi có ai ở gần bình tân HCM không ạ. Cho e xin ít đồ cũ bé trai được không ạ. Hai vk ck e đang tiết kiệm tiền với lại đồ mới sợ bé mặc khó chịu . E cũng gần 3 tháng cuối thai kì sắp sanh rồi mà hai vk ck không đủ tiền.

1 0

Khó ngủ

Cảm giác mệt trong người, buồn ngủ mà ngủ không đc mấy m à :( có cách nào k nhỉ? E bầu chuột con 20w rồi[6][6]

1 7

Hỏi đáp

Mình bầu thai đôi 34 tuần 2 bé đều đã quay đầu ntn bụng đã gọi là tụt chưa các mon

7 28

Trai gái

Các m đoán thử xem chuột trai hay gái ạ

2 20

Động thai

E 12 tuần 2 ngày mới đi siu âm về, bsi nói bị động thai và kết luận là thành trước cơ tử cung có cơn gò cục bộ, bề dày con co KT 27mm? Có Mom nào giống e ko ạk? E lo quá

0 6

Chuột 23 tuần

Mom nào dự sinh 4/4/2020 vào khoe bụng đi ạ. Nay em đạp mẹ nhiều rồi. Nghĩ đến một em bé nhỏ bơi trong bụng là hạnh phúc ghê nhất là khi ba mẹ ôm nhau hay nói chuyện tình cảm tâm sự là em cứ đạp. Hihi 😊😊😊. Mong tất cả các mom đang mong con cũng dc như ý nguyện.

3 5

Con máy

E bầu 15 tuần r. K thấy con máy gì. Thấy bụng phập phồng đều đều e đoán tim con đập thoii. Mấy tuần con với máy vậy các mom

1 8

Em bé trong bụng bị chê nhỏ

Em là 1 đứa ko qan tâm cân nặng của em bé trong bụng nhiều, chỉ quan tâm e bé khoẻ là được Mà hqa tái khám bị bác sỉ chê nhỏ hơn tuần thai hiện tại 2 tuần lận Nghe mà buồn qá đi 28 tuần là chỉ 950gr Bác nói xương đùi hơi ngắn FL = 51mm Bác kếu ngắn hơn nữa có nguy cơ bị down lắm Nghe mà nước mắt tuôn ra luôn Có mom nào xương bé ngắn đẻ ra vẫn ok ko ạ E ko mong con cao to hay gì đâu, chỉ mong nó khoẻ lành lặn là được Em bé gái nha

3 46

Chuột yêu của mẹ

Chả nghĩ chỉ sau có 4 tuần mà bụng lại to nhanh thế kia các mom ak. Mong tới ngày đi gặp em chuột quá.❤️❤️❤️. Mom nào 22w sinh tháng 4 cùng em k.

4 13

Bầu thèm tiết canh

Các mom cho e hỏi. E bầu đc 5 tháng r. Mà e thèm tiết canh quá. Có mom nào ăn đc tiết canh k ạ. Vì mấy bữa trước e thèm quá ăn vài miếng k thấy sao nên cũng yên tâm. Chứ e thèm tiết canh lắm ạ

0 2