Nghén

Ăn nôn, uống nôn hic, có m nào sang tháng t3 nghén nặng như e k hic

0 26

Nghén

Các mom cho mình hỏi nghén quá uống thuốc Tây chống nghén ,ói đc ko ạ. Uống vào mình thấy tỉnh như bình thường nhưng ko biết ảnh hưởng đến thai ko ??

0 16

Cấn thai

Các mom ơi, còn 1 ngày nữa tới ckk của e rồi, mấy nay e hay bị ói, rồi nhợn nhợn muốn ói, đau đầu ti, sốt nhẹ, đang bị cảm e nghi có ebe, mấy hôm nay e bị ho quá có cách nào bớt ho không, e sợ lỡ có gì lại khổ, e cứ đi lại là đau tức bụng không biết có sao không nữa

0 4

16w

Các mẹ ơi các mẹ ơi Em 16w lâu nay k thấy con búng hay gì cả Nhớ lơ mơ lúc tối đang ngù e sờ bụng ở gần hông (do e nằm nghiêng), e thấy nó lù lên rồi đảo đảo. Có phải là con đó k các mom? 16w nó đảo đc vậy chưa nhit? Em sợ em mơ 😅😅😅

0 4

Chuột con của mẹ [47][47]

Mong con luôn phát triển khoẻ mạnh nhé Ba mẹ yêu con [47][47][33][46][46][3][3]

0 9

Rượu gừng nghệ gấc

Xin hỏi các mẹ trên đây có ai đang ở thành phố mà dùng dc ruou gừng nghệ gấc khi ở cử ko??mình đang tính vào sài gòn do môi truong sống mình ko thể xông hơ như thói quê dc ,mình thoa rượu nghệ thôi có dc ko và có chổ nào bán rượu nghệ làm sẵn uy tín ko m nào biết sẵn giới thiệu chổ mua cho mình với ...chứ mang ở quê vào vất vả quá...!!

0 3

Con máy

Cho e hỏi các mẹ là tầm tuần bao nhiêu nhận thấy con máy?? Và dấu hiệu như thế nào ạ? Em thỳ tầm tuần 12 đã thấy bụng quợn kiểu sôi ruột nhưng biết rõ là không phải ruột sôi nên có phải là con máy không? E thấy các m hay tranh cãi tuần 12 con còn bé tí làm gì biết máy. Đỉnh điểm là hồi tầm tuần 14, do tính chất cv nên e mặc quần jean hơi bó, lại phải ngồi xếp bằng dưới đất khá lâu, e thấy bụng quợn liên tục. Có khi như đạp mạnh, thật sự rất rõ chứ ko phải do e tưởng tượng đâu. Về nhà e có hơi đau bụng nên đi khám bs bảo bình thường. 2w gần đây thì e ít nghe bung quợn lên nữa. Thế rút cuộc con e đã biết máy chưa hả các mẹ ? 🤣

0 24

Mong con

Như vậy đã chiến đấu đc chưa mọi người ơi hay đậm hơn chút nữa, lần đầu mình canh bằng que! 🤔🤔

0 2

Siêu âm

Các m thông thái nhìn giúp e xem con vào tổ chưa ạ.bs chỉ ns là có thể con vào rùi nhưng còn nhỏ nên e hồi hộp quá .e xin ý kiến các m vs.e cảm ơn ạ.

1 41

Tim thai tuần thứ 8

Các mom chia sẻ tim thai tuần thứ 8 đi ạ. Mình 150lan/ phút ạ.

0 19