kem chống hăm cho bé

500 mẹ ơi. cho mình xin ít review về kem chống hăm cho be ạ??? loại nào ok chỉ mẹ Min vs ạ cháu bị hăm tã

0 14

Tinh dầu tỏi

Các mom ơi mom nào dùng tinh dầu tỏi rồi cho e hỏi có trị ho đk k ạ. Bé nhà e 4 tháng rồi bị hoa quá ạ

1 1

Đăng kí sinh

Các m cho e hỏi, bnhiu w thì các m sinh ạ, hôm nay e gần 35w đã Đi đk sinh ui, nếu con gan 40w chưa ra thì phải làm lại các XN, mk hoang mang quá

1 10

Bé phun sữa....!

Bé nhà e hôm nay đang chơi bình thường, tự nhiên phun sữa ộc ra ở mồm, ộc ra nhiều lắm ah. Ko biết có sao ko, mẹ nào con từng bị như vậy cho e xin ít kinh nghiệm ah! E lo quá

0 31

Ọ ẹ rướn mếu

2 đêm nay e bé ngủ chập chờn k sâu giấc khó tính huhu mới có 23 ngày tuổi

0 1

Khô da

M nào có con bị khô da mặt ko.co cách nào để khỏi ko

0 0

Vitamin d3

Các mom dùng vitamin d3 loại nào cho con vậy? Tư vấn cho em với

1 10

Tiêm phòng

Mới cho Cún đi tiêm 6in1 vs uống rota lần 2. Hi vọng con k bị sốt [27][27][27][27][27]

0 15

Ăn chuối

Chén chuối chưng sữa ăn xem có nhìu sữa k ngta bày nz

0 6

Balo bỉm sữa

Hahaha Bài viết kia bị trôi mất rùi nên đăng lại kiếm điểm, đồng thời tám cùng các mom luôn ahihi. Tết đến mông rùi các mom chuẩn bị đồ đi chơi đến đâu rùi. Mẹ con mình vừa order cái balo bỉm sữa size mini về xúng xính đi chơi tết [19][19][19] Để đi chơi mà ko có cái để đựng đồ con đem theo thì ko đc, mà đựng vào túi thì mắc công tay xách nách mang. Làm cái balo đeo cho gọn nhẹ. Cái này vừa làm túi đeo vừa làm balo đc luôn các mom ạ [13][13][13][36] nom đẹp mắt quá mà chưa biết chất như thế nào, đợi hàng về mới biết [19][18]

7 51