Mình sinh xong 2 ngực ngứa gãi đỏ hết,có mẹ nào giống M ko?Ko giám bôi thuốc sợ con bú ảnh hưởng

Ngứa

0 5

áo sơ sinh

Áo sơ sinh BABY BORN bải vệ làn da của bé. Chỉ 35k/ áo thôi các mẹ ạ..

0 4

Về ngoại

Sắp tới e về nhà ngoai chơi tính mang theo cháo đi đường để con đc ăn mà không biết có bình hay hộp j ủ cháo k các mom?

0 9

Nuôi con

Các mom cho con ăn trái cây ntn a. Có phải trộn vs sữa công thức ko

0 13

Viện nhi TW

Các mom đã cho con đi khám ở nhi TW rồi cho e xin ít kinh nghiệm với ạ, mh nên cho đi khám vào time nào, khám có phải lấy số k ạ, và mấy giờ thì viện làm việc ạ.

0 6

Thương

Gái mẹ bệnh mà ngủ lì bi Thấy thương gì đâu á. Nhanh hết bệnh nha gái

0 4

Sức khỏe

Các mom oi. Con mk hon 2thang r mà van đau bụng cứ đi xì xoẹt suốt ngày. Có cách nào chua khỏi k ạ thương con lm

0 15

Giup e với

Có m nào trong hội mình ở quản ngãi k .m nào biết bác sĩ nào khám thai tốt k chỉ e với .lần đàu nên k biết ai khám được ạ. Giúp e với

0 8

Con biếng ăn

Thật sự mình rất phiền não, con của tớ không chịu ăn đã thế bé còn không chịu phát triển chịu cao, mình đã dùng mọi cách như cho bé uống thuốc thèm ăn,... Nhưng vẫn không hề hứng gid. Thật sự mình không biết làm sao, các Mom chỉ mình đi. Con tớ được 4 tuổi

0 3

Biếng ăn

Mom nào biết sữa nào cho con thèm ăn không. Bé gầy quá. Sữa thì chịu uống, ăn vặt thì chịu mà cứ cháo bột ji là thảy đi hết. Híc

0 18