Tắt tuyến lệ

Có mom nào con bị tắt tuyến lệ mà rửa WCR nước muối vs day hết không cho mình chút động lực đi ạ. Bé mình nay 2m10d rùi mà lúc trong tháng bé bị tắt tuyến lệ bs bảo về nhỏ nước muối và day dần dần sẽ khỏi mà mình làm hoài đc vài ngày lại thấy ghèn chảy ra mà lại không khỏi. Đi khám bs bảo phải để bé 6thang mới Thông đc mà thông rất đau. Mình thấy mỗi lần đỗ ghèn con lấy tay chà lên chắc khó chịu lắm. Nhìn mà thương ghê ghớm

0 122

Tìm đồ thanh lý

Có mom nào sinh xong có đồ thanh lý không ạ? Gối ôm bà bầu hay váy bầu công sở ấy ạ!!! Đồ còn đẹp ấy, mom nào sale cho em với, nhà em không có đk mua đồ mới tất tần tật hic hic

0 2

Ngủ ngày cày đêm

Ngày thì ngủ ngoan như cún con no sữa, quên cả bú, ị vầy cũng ngủ bất chấp. Đêm thì cứ 2 tiếng dậy 1 lần khóc mề nheo. Có cún nào giống cún nhà cô ko vậy 😭😭😭😭

0 11

xì hơi

các mẹ ơi, bé nhà em đc hơn 3 tháng, cháu hay xì hơi lắm mà mùi thúi như người lớn cơ, Liệu như vậy có bình thường không ạ? cháu 2-3 ngày mới đi ị 1 lần

0 5

Ti bình [38]

Đây là vẻ mặt mỗi khi bị ép ti bình. Nhìn mặt là biết zui rồi hén [38]

0 1

Bỉm dán

M. Đag dùng bỉm dán cho bé mà sao thấy hằn 2 bên đùi quá à, có loại nào ko hằn mà giá ok ko các mom, bé m 1th

0 7

Ngày đầu tiên ăn dặm

Theo lời nội ngoại thì nên để ba bé đút ăn đầu tiên vì chồng mình nhanh nhẹn, ăn uống ko quá kén chọn. Cơ mà ba đút thì bé ko ăn đc bao nhiêu toàn nhè ra, định bỏ cuộc rồi may sao mình thử lại, thì ra ba đút muỗng đưa ngang bé khó ăn nên ko chịu. Mẹ đưa muỗng thẳng lại trộm vía bé ăn ko kịp đút, hết là la lên đòi nữa, thương ghê vậy đó....cục cưng của mẹ hãy cứ là đứa bé háu ăn như vậy con nha...[47][47][47]

1 33

Thức uốn

Mấy mon sinh xong bao lâu thì dùng đồ uốn lạnh vậy???

0 8

Ăn uống khi Sinh mổ

Các mom ơi sinh mổ có được u sữa k các mom nhỉ 🤔

0 17

Vitamin D

Các mẹ cho con uống vitamin D loại nào ạ? E muốn tham khảo để mua cho bé nhà e. 😊😊

0 32