Máy ủ nóng sữa

Mua cái máy này về mẹ có muốn ra ngoài cũng không còn vội vàng nưa

1 4

.nhhh

Coá mon nào như e ko e sinh bé được hơn 1 tuần mà bà mẹ ck cứ vào ấp cháu nào là gối tay xong rùi đưa vỡng lúc mới 3 ngay tuổi, lúc nào cũng rình vào phòng rùi cu nhà mjh bị ngạt mũi khó thở, uống đc tí sữa nào toàn chớ. Bủi bà là cu ngạt mũi khó thở bà bủi t nuôi bảo nhiêu đứa noá bị xế thì lsao. Ôi chắc mjh stress mất mà mjh thì vô cùng ghét bà mẹ ck chả hiểu s nữa. Sống vs ng nuôi con theo ngày xưa khổ thật.

1 12

Bé ngủ ngày cày đêm

Các m ơi! Bé nhà e sinh đc 22ngày rồi! Lsao để đánh thức bé ngủ ngày ạ? E bất lực, mệt mỏi quá r. Ban ngày bé nhà e ngủ li bì đánh thức thế nào cũng ko dậy, cù xoa tay chân, rửa mặt, làm ồn, lay các kiểu ko dậy. Đói thì bé ti vừa ti vừa ngủ, ti xong lại ngủ. Và ban đêm thì thức cả đêm đến tận sáng.

2 5

[47][47]

02-09-2017 mình quen nhau nè 💑 29-09-2018 lễ đính hôn của mình nè 👫 30-09-2018 lễ cưới chính thức của mình nè 22-09-2019 hai ta cùng chào đón thiên thần nhỏ Còn các mom sao ạ

0 1

Ối ít

Nay e 39w đi khám bs nói ối ít hơn bình thường 24mm , nghe bs nói lo quá mấy mom ơi ! Mấy mom có ai giống v k ạ ???

0 6

Sữa cho con

Các mom ơi bé nhà e đc 3 tháng rồi . E muốn bổ sung thêm sữa ngoài cho bé. Các m tư vấn cho e nên mua sữa gì tốt cho con ạ . Bé nhà e sinh ra uống sữa mejji dạng thanh được tháng rưỡi từ đấy trở đi k chịu uống nữa. Giúp e với ..huhuuuuu🤣🤣🤣🤣🤣

2 9

Cân nặng

Hôm nay hai mẹ con về ngoại ăn đám các m à, ai cũng hỏi mình một câu, sau mày nuôi con hơn 6 th mà bé xíu vậy. Cũng chạnh lòng buồn thiệt, vì con mình hơn 6 th mà có 7 kg hà. Nhưng đổi lại em biết làm dc nhiều thứ mẹ cũng đỡ buồn phần nào! Em bắt chước mẹ ạ

2 5

Đau ngực

Mình đang cho bé bú thỉnh thoảng lại nổi cục gì đó trong ngực rất đau, xong mình chườm nóng và massage nhẹ thì tự hết! Lâu lâu lại bị k biết là bị gì vậy các mẹ nhỉ?

0 6

Ck chăm vk đẻ

Chăm vk đẻ riết rồi món này thành món tủ của ck em luôn. 🤣 Mỗi lần nghe ck nói "mai ck qua nấu ăn cho vk nha" là biết ngay ngày hôm đó mình sẽ đc ăn món sườn non hầm đu đủ, ăn riết mà em tròn như trái đu đủ luôn rồi ak 😂😂😂

2 4

Sữa sau sinh

Em chuẩn bị sinh và chị gái em nói là sau sinh cho con bú nếu cho con bú xong còn sữa thì vắt sữa ra không thì sau này không có sữa. Chị em kêu do con chị em bú yếu quá nên cứ dư sữa dư xong không vắt sữa nên giờ sữa ít hẳn,có đúng không các mom nhỉ. Em lần đầu làm mẹ nên hoang mang

0 32