Thai 28w

Các mom cho e hỏi thai 28w mà bị trằn bụng với bị gò nhiều quá có sao không ạ?

0 9

...

Cứ bị mẹ lôi ra chụp hình miết thôi,bị nghiện anh ấy mất rồi ở nhà cả ngày chơi với ảnh k biết buồn là gì luôn 😘😘😘

1 0

23h30 bé các mom ngủ chưa!

Buổi tối là lúc Khó chịu nhất của ẻm. Đòi bế, ôm ti, mà nhất phải mẹ bế mới chịu. Sang bố là ko chịu.[6] Ỉn con nhà các mẹ ngủ chưa![2]

1 9

30w

Bé heo của e 30w mới dc 1kg5 à. Các bé heo dc bao nhiêu gam rồi ạ

0 16

Đẻ thuê

Đi đâu ai cũng bảo " Bộ mày đẻ thuê đấy à con? " =)))) P.s Hai bố con nhà nó =)))))

0 0

bảo hiểm y tế

các mom cho em hỏi bây giờ em đang bầu 28w mà e mới mua bảo hiểm y tế tự nguyện vậy tới lúc bầu là còn 2 tháng rữoi nữa em đi sinh có được hưởng bhyt hok vậy ạ. helpme

1 7

Mệt mỏi.

34w rồi. Sắp được gặp heo con rồi. Combo đau háng.đau lưng.mỏi người.mất ngủ. [2][2] nặng nề lắm rồi.Mong heo đủ tháng rồi hẳn ra.[19][19]

0 1

Bé 4,5m có kích sữa được k?

Các mom cho mình hỏi chút với ạ. Bé nhà mình đc 4,5m. Bình thường hàng ngày mình hay hút sữa cữ sáng đc 300ml, các cữ còn lại hút đc tầm 150ml. 2 hnay mình đột nhiên bị ít sữa trầm trọng, sáng hút đc tầm 60ml, hqua chỉ hút đc 30ml, các cữ khác trong ngày chỉ đc tầm 30ml thôi. Giờ mình kích sữa lại có đc k ạ? Thêm cả 2 hnay bé nhà mình lười ti rõ ràng, cả ngày k đc 200ml, con vẫn chơi và ngủ ngoan (Bé đang tập lật). Có mom nào bé như thế k ạ?

0 46

NGHỈ LÀM CHĂM CON

Có mẹ nào sinh xong nghỉ làm chăm con không?? Tháng 11 em hết thai sản mà vẫn chưa biết gửi con ở đâu, 6th giao cho người ngoài thấy xót quá, ông bà thì còn chưa nghỉ hưu, cũng k ai trông được... Em đành nghỉ việc chờ con tầm 1 năm đi làm lại. Nghĩ tới cảnh bỉm sữa thui thủi 1 mình, k có thu nhập cứ buồn buồn mà gửi con thì k đành. Hãy nói em không cô đơn!!

8 84

Tiêu chảy

Các mom ơi bé nhà e đc hơn 6 tháng . Mấy hôm nay cháu đi ngoài nhiều quá . Mình đã cho cháu đi khám bsi nói cháu bị rối loạn tiêu hoá đã cho thuốc uống nhưng chỉ đi ngoài ít hơn chút thôi . Có mom nào biết cách chữa ko chỉ dùm e vs

0 10