Heo tháng 3

Heo tháng 3 các m bn kg rồi ạ Bé dâu gần 9kg nè các m

7 25

Ăn gì nhiều sữa

Sinh mổ đc tuần rồi mà sữa vẫn ít các m ạ.con bú k đủ hiccc ăn đủ các kiểu chân giò chân chó rồi.làm sao để nhiều sữa bây giờ các m🤦‍♀️🤦‍♀️thật sự e hoang mang cái vụ sữa lắm😓

0 40

Cốm lợi sữa

Cho mih hỏi hội mình có ai con nhỏ mà dùng cốm lợi sữa bé ú hơn k ạ. Con em gần 2 thag mà nhỏ quá e tính dùng nên mún xin ý kiến mấy m

1 26

Nôn ọe

Các mom ơi bé nhà e 1-2 hôm lại nôn ọe xong nhả ra như này.. Có nhẩy nhầy như kiểu nước mũi ý.. Liệu có sao k ạ.. Bé nhà e sinh mổ.. Giờ đc 3m10d

0 0

Ức chế

Có thuở đời nhà ai con dâu đứng ngay cạnh k thèm bảo con dâu cho bú.đem sữa bình cho cháu ăn tnay k

0 30

Có kinh lại sau sinh

Minh sinh bé gần được 2 tháng hôm qua minh ra ít máy đỏ hồng rồi thôi. Như vậy có phải là có kinh lại sau sinh ko các m

0 5

Ti mẹ ngắn

Con mình được 8 ngày rồi. Núm ti mẹ ngắn quá con k chịu ti mẹ. Sữa về thì nhiều, đành phải hút sữa ra bình cho con ti thế này. Đây là mình hút 30' để con ti kẻo con nó khóc rặn đỏ cả mặt. Cực quá các mom ạ. Mom nào có cách nào cho con ti mẹ không, chỉ mình với [6]

0 21

Cân nặng

Ỉn tháng 4 đâu vào chia sẻ cân nặng của ỉn nhà mình đi nào 😊 + Ỉn nhà e sinh thuờng được 3.5kg nay 1 tháng lên 1kg giờ 2 tháng lên 1.3kg..... V mà bị nhà nội chê còi 😆😆😆 Thiết nghĩ k biết ngày xưa ba hắn mập mạp lắm nhỉ 😂

1 19

Tiêm ngừa

Mọi ng cho e hỏi tiêm ngừa vácxin lúc 2 tháng cho bé ở bvien Hùng Vương là bnhiu v ạ. E đang phân vân giữa bvien Hùng Vương và Vnvc ạ. Dạ e cám ơn.

0 2

Nổi rôm

Có bé nào bị vầy chưa ạ. Làm sao hết bây giờ em đi bsi rồi ko hết , tắm lá cây các kiểu thoa thuốc ko hết nữa tháng rồi hic

1 15