Cùng nhau giảm cân các mom ơi .

Bé gà nhà e đc 11m rùi mà e vẫn ở mốc 64 kg .k dám cả ra đường có mom nào cùng em giảm cân hay có cách giảm kg nào an toàn chỉ e với hhhhhhu tết đến đít rùi .hhhhhhu

1 72

Queenie

Nhận đc quà rồi nha..

0 16

bầu tăng cân

bầu tháng cuối rồi mà e ăn uống thấy khoẻ lắm mn ạ... ăn vặt suốt ngày mà k biết chán luôn giờ béo ục ịch luôn r, sợ sinh xong k giảm cân dk quá hix

1 67

Bắt chước đổi quà

Son màu đỏ cherry đẹp lém mọi ng ạ. Màu ngoài tươi hơn ảnh 1 tí

2 23

Được quà

Em nhận được quà rồi nhé. Có mom nào được quà giống em chưa?

0 26

Máy rửa mặt

Tính mua cái máy rửa mặt mà tiếc tiền quá các mom ạ. Máy be bé cũng gần 2tr5 cái máy rồi. Nhưng mà da hơi dầu với nhiều mụn đầu đen với sợi bã nhờn thì rửa mặt bằng máy sẽ sạch kĩ hơn Ôi các mom cho e lời khuyên có nên mua không đây

3 39

Làm đẹp

Bình thường ngực to rồi sinh xong như 2 quả bóng ý. Vai ngang mà Mông và hông thì lép xẹp à. Nhìn càng ngày càng mất cân đối. Huhu. Làm cách gì để mông và hông nở nang chút bây giờ??

0 1

Sự thay đổi khi dc làm Mẹ .

Mẹ là 1 đứa cực kì điệu ấy vậy mà lúc biết có con mẹ k hề dùng 1 tí phấn son hay mỹ phẩm nào dù là đi đám tiệc hay đi chơi với mọi người , kể cả khi những vết rạn xuất hiện mẹ cũng k sức gì hết mẹ chịu xấu xí mẹ nghĩ khó khăn lắm mới có dc con xấu xí 1 xíu cũng chẳng sao . Mẹ sợ mập vậy mà có con mẹ ăn như 1 cái máy hậu quả giờ mẹ là heo sề rồi con bik k 😊 Mẹ luôn mong mang những gì tốt nhất cho con để con dc là công chúa bé bỏng dc nâng niu cưng chiều từ khi lọt lòng , mẹ chăm con theo cách của mẹ cách mẹ cho là sự thoải mái nhất của trẻ sơ sinh . Mẹ tin ở tuổi 27 mẹ đã trưởng thành 👨‍👩‍👧

2 0

Dầu dừa

E định làm mẻ dầu để dưỡng da , chống rạn. Có m nào ko có thời gian hay ko biết làm đặt e làm giùm cho nè.

0 0

Làm sao để ko đau đầu ti khi con bú

Bé nhà em ti mẹ mà em đau quá trời luôn, mọi người có cách gì chỉ em cho bớt đau với ạh, đeo trợ ti cũng đau. Tiện thể mọi người chỉ em làm như nào để vết khâu tầng sinh môm nhanh lành với ạh, đau ko đi đứng gì đc luôn

0 43