Giảm cân

Em hiện tại 55kg 1m57 e muốn giảm cân, chị nào có biết sản phẩm nào giảm an toàn mà không tác dụng phụ không ạ?

1 1

38w

Hôm nay con đc 38w r . Con ơi ra đây chơi vs ba mẹ đi . Gia đình mình ai cũng nôn bao để gặp con hết nè . Ngoài đây vui hơn nè con ơi 😋😋😋 . Các mom ds tháng 12 có ai sinh chưa ạ ?

0 22

Hang vnxk

Quần xuất f21 xịn ak. Mặc lên fom đẹp đảm bảo k sùi. Giá 95k

1 13

Giảm cân tuổi dậy thì

Em 14 tuổi, 51 kg có pk là béo kg ạ ? Đi học mấy đứa bạn thân bảo em béo ,ăn ít thôi. Có đứa bảo đang tuổi ăn tuổi lớn ,ăn đầy đủ vào kg thì suy dinh dưỡng. Em xin ý kiến của mọi người ạ ,em có nên giảm cân kg?

0 6

Nhận quà

Mình ms nhận dc quà nèk các mom ơi! Cac mom koa ai đăg kí nhận quà nữa k nè

1 35

Cho em hỏi

M nào hay dùng nước hoa, cho em hỏi lọai nước hoa nào có mùi ngọt ngọt dễ chịu không ạ? Em muốn mua để làm quà ạ

2 9

Bầu nám =(((((

Mk bầu tuần 39 rồi.đang đếm ngày để đón con yêu đây.mà nay soi gương k nhận ra mk luôn.2 bên má đen xì như ốp 2 miếng cơn cháy lên vậy.nhìn chán quá.có mom nào có kinh nghiệm trị hết nám chỉ mk vs.rầu quá. 😥😥😥

0 4

Đừng bơ e

Mình tính vào từ dũ iui mà ko bít trình tự thế nào Ai có kinh nghiệm chỉ m với

0 0

Chữa thâm

Thâm thâm thâm Nhìn mà chán Có m nào biết cách chữa thâm k ạ ?

0 5

Dị ứng

Các mom ơi chỉ em cách trị dị ứng đi ạ, e đi spa nặn mụn mà spa thoa thuốc gì lên e ko hợp nên bị dị ứng ngứa quá ạ. M nào biết cách nào trị dị ứng mỹ phẩm chỉ e vs. E cảm ơn nhìu

0 1