dày sừng nang lông

e mong mấy mom ở lily giúp e với e bị dày sừng nang lông e đã di da liễu nhưng ko đỡ ạ bây giờ nó lan lên tới mặt lun thật sự e tự ti với căn bệnh này quá, .ai bị rồi Ma hết chỉ e với ạ, đừng bơ e ạ

2 41

Muốn làm đẹp

Có cách nào cho mặt béo tí nữa không nhỉ

0 0

Viên nghệ

Mới được bà ngoại ck cho ít tinh bột nghệ với mật ong, kêu làm viên mai mốt sanh xong mà uống. Mà e không biết làm, có ai làm chưa chỉ em với? ?

0 8

Mâm Đậu Nành nguyên sơ ngọc nguyễn

👉vừa đẹp- vừa xinh 👉làm mịn da 👉giúp giảm cân hay tăng cân theo ý muốn Cmt e tv nhé

0 0

Thâm nách

Các mom cho e hỏi . Thai dc 36w rồi . Mà nách ngày càng thâm đen . Đen 1 cách quá đáng. cảm thấy xấu hổ luôn . Ck thương hết mực nhưng nhìn còn chê nửa . Các mom cho e hỏi làm cách nào hay dùng mp gì cho hết thâm đây ạ [6][6][6]

0 26

Bán thu hồi vốn

Mình chuẩn bị đi thụ tinh và sẽ nghỉ 1 thời gian mình có kinh doanh dòng sp cám gạo anthy hiện tại mình còn mỗi loại tổng là 100 hộp mình bán phá giá để thu lại vốn và Dồn tiền đi thụ tinh. Có m nào qtam thì ib cho mình nhé

0 1

HHôi nách

Các m cho e hỏi ngoài lề tí.e bị hôi nách mà h chữa bbằng cách nào ạ.ai biết chỉ e với

0 6

Giảm cân an toàn

Đây là sản phẩm em đã dùng và đã giảm cân thành công sau khi sanh, chị em nào muốn giảm cân thành công như em k ạ?

0 0

Giảm cân an toàn

Đây là sản phẩm em đã dùng và đã giảm cân thành công sau khi sanh, chị em nào muốn giảm cân thành công như em k ạ?

0 0

Làm sao cho da body trắng lên tý

Chả là da mình hơi ngăm lại khô nên thiếu tự tin lắm, mình đã dùng qua nhiều loại kem, nhưng hình như chỉ áo 1 lớp bên ngoài trắng trắng hơn da thật tí, tắm phát là đâu lại vào đấy! Khổ ghê, có mom nào dùng gì nhanh trắng chỉ mình với

1 22