Xinh đẹp

Nơi làn da được nên ngôi Ai muốn da đẹp k

1 17

Váy thô đũi vintage

Váy chất mát kể cả ngày nắng nóng nhất Bầu bì bon chen thoải mái ak Phong cách vintage hàn quốc Giá 280k Màu be sz m nhé Ảnh thật tớ mặc nhé

0 0

Giảm cân

😉Bạn thuộc dạng béo nào??? 💚Béo lâu năm, béo từ nhỏ 💚Béo do sinh baby 💚Béo do dậy thì thành công 💚Béo do ngồi nhiều. Ăn nhiều . Ít vận động... 👉🏻Vy& tea chấp hết các thể loại béo ạ. Kiểu gì cũng xuống. Quan trọng bạn có quyết tâm và tin tưởng vào sự hướng dẫn giảm cân của tôi hay k 👉 5 hộp được giá sỉ. 🐝Miễn phí giao hàng toàn quốc. Thanh toán khi nhận hàng

0 1

Lo cho con

Ket qua nhu này la sao cac m!?

0 23

Có mom nào như em k

Em bầu 11w rồi mà thi thoảng cứ râm râm bụng đau không biết ảnh hưởng tới con k các mom nhỉ

1 4

Sức khoẻ

Các mom oi giờ e bán thuốc tăng cân giảm cân bên nhà thuốc tiến hạnh e dùng rồi thay hiệu quẢ nen e muon chia sẻ cho các mom ạ .mom nào quan tâm k ạ

1 0

Béo bụng

Ai đang gặp tình trạng này ib em tuệ vấn miễn phí ạ

1 18

Bầu 5w

Từ hồi bầu không son không phấn không mỹ phẩm dưỡng da. Cả tháng nay mới dám chụp cái mặt, quả thật cũng k dám soi gương như trước :( Mùng 5/5 mà trời mưa, bị hành mệt. Nằm vật vờ chán quá các mom ạ :(((((

1 36

Châu phi

Bữa mom nào kêu bôi kem chóng nắng đi dl. Em quên mua cha lên đó k biết mua đâu. Vậy là giừ sau 3 ngày ăn chơi đl. Em gia nhập hội châu phi. 😭😭😭😭😭

0 15

kem

E định lấy kem này mà giá là 280k. có mom nào mua cùg để lấy giá 250k k ạ

0 0