Tắm trắng

Gần đấy em thấy có nhiều loại tắm trắng lắm ạ. Nhưng cho em hỏi có loại tắm trắng nào mà tự nhiên an toàn và làm trắng hiệu quả giá vừa phải không ạ.

2 25

Mụn đầu đen

Mũi mình nổi mụn đầu đen, sờ vào thấy sùi sùi lên. Làm thế nào để loại bỏ bây giờ?😭

1 20

Trị tàn nhang

Mọi người có cách nào trị tàn nhang kg ạ? Chỉ e với. E đi bắn tia lazer mà vẫn kg hết. Thanks mọi người ạ!

1 42

e hỏi ko liên quan tẹo

ai biết chỗ nào xăm môi làm chân mày đẹp ở sài gòn ko ạ

0 1

sẹo thâm

Chuẩn bị đi tiệc mà chân mình vẫn còn mấy vết thâm sẹo do té xe. Mặc váy ngắn tự ti quá các mom ơi. Giúp e với. E cần mua loại tất siêu mỏng mặc cho nó đỡ dị hay mua kem che khuyết điểm ạ mà nên mua loại nào cho tốt ạ. Giúp e với

0 18

Dưỡng da

Cho e hỏi các chị e có ai xài các sản phẩm dưỡng da của hazeline không ạ. có tốt không ạ

1 1

Mụn...😨😨😨

Có nhìu ng chỉ em cách khắc phục bằng cách là uống nc nhìu, ngủ sớm, hạn chế thức khuya, sức kem này nọ,... Vậy mà đến h vẫn k hết. Mặt e chỉ có mụn thâm thui. Lâu lâu lại lên vài cục mụn... E rất rất tự ti về vấn đề này Có ai có cách nào hiệu quả nhất thì giúp e nha[3] E rất ngại sử dụng kem,... nên có ai giúp em đc thì e rất cảm ơn ạ..[47][47][47]

2 23

Mụn

Cả nhà có ai mặt mụn không... Chia sẻ bí quyết với e đi. E buồn quá. Đtrị cái gì cũng k đc ạ. Có ai đã dùng TDĐY Lê Xuân chưa. E bị mụn tới nỗi da như da cóc lun ý chán k muốn giao tiếp

3 53

Thâm mắt[15][15]

Làm sao để hết bị quần thâm mắt v mọi người ơi... em bị thâm mắt mk k bk lm s cho hết nữa 😞😞😞

4 24

Tóc

Có bạn nào bị rụng tóc nhiều không ạ. Chỉ lấy tay vuốt nhẹ thôi mà tóc cũng rụng bao nhiêu rồi hic các mẹ có cach nào kg chỉ giùm em với. Xin đừng bơ e[17][17]

1 31