Ngực

Ngực hơi xệ với núm hơi to có cách nào để ngực tròn gọn lại ko mn giúp em với

1 1

Tăng v1

Ăn đu đủ xanh có thể tăng v1 hả các mẹ .cho e xin lời khuyên ạ

0 15

trị mụn

mộc tâm an có tị mụn tốt k mọi người.

0 3

Cắt tóc

Các chị ơi em cần tư vấn xem mặt tròn có nên cắt tóc ngắn ko các chị em phân vân quá

1 4

Có nên hốt em này về đội của mình ko mấy mẹ

Đang sale 50%, em muốn hốt e nó quá. Mà e sợ chồng em biết, mẹ em biết thì chửi e chết😭😭 em nên để dành tiền hay mua e nó đây. Nhìn e nó đẹp không cưỡng nổi??

0 5

Trắng da.

Có ai có bí quyết gì giúp lam trắng da toàn thân băng liệu pháp từ thiên nhiên k ah.chỉ e với [1][1][10]

1 27

Mọi người cho mình lời khuyên với.

M và a yeu nhau 6nam roi. Gio cung du dinh la cuoi. Nhung minh dang co suy nghi k the thoai mai dc. A va bame minh k hoa hop. M co cam giac co nhung luc a rat xem thuong bame m,thang than song phang k ne nang gi ca trong khi m la con 1 m rat kho xu,va kho chiu. Ngay truoc thi a k nv, nhung cang ve sau nay a cang ra mat. A van thuong minh,2dua van thuong nhau k co van de ve tinh cam, chi la chuyen gd. Gio m chan nan met moi lam. K biet phai dung hoa ntn.

0 0

Tắm trắng thảo dược

Tắm trắng từ thảo dược đi ạ. Trắng chậm mà chắc lại an toàn Giá công ty 350k Mình sẽ tư vấn cho từng loại da ạ Fb Hoà Hana

0 1

Tắm trắng

Các ce có sản phẩm tắm trắng nào an toàn và hiệu quả k ạ

1 34

Help [6]

Da mặt e thuộc da dầu nên đổ dầu suốt [6]da e nhạy cảm nữa nên da cứ bị sỉn màu. Nhìn da ngta láng mịn trắng trẻo mà phát ham hic. Các chị nào có cách làm trắng hay kem cho da dầu nhạy cảm k ạ. Giúp e với [6]

3 39