K dài dòng

Mẹ nào cần trắng cứ cmt phía dưới..

1 1

Lông chân

E cạo lông chân ý giờ mọc lại cứq lắm mà e k phai luc nao cug rảnh cạo. Mọi ng có cách nào de lông mọc ít lại hoặc hết luôn k ạ chỉ e với

1 19

E cần

5 bạn bị thâm mắt 5 bạn bị béo đùi, bụng, bắp tay 5 bạn bị thâm các kiểu môi, tay, chân... 5 bạn ngực lép 5 bạn lông tay, chân nhiều Sẽ dk e tư vấn miễn phí và sử dụng sản phẩm dk freeship. Sau đó phản hồi lại cho e Ai quan tâm ib e nhé

5 81

Tập thể dục.

Mn ơi cho lời khuyên: Thường mn tập thể dục lúc mấy h ạ!? E thì sáng 5h45-6h30, e tập những bài tập nhẹ nhàng buổi sáng. Tối e tập từ lúc 7h-8h30. Vs lại mn có ai tập bài tập giảm mỡ bụng ko ạ, tập cỡ bao nhiêu tháng thì bụng nhỏ lại hẳn ra.

1 23

Mắt Dại

Mẹ nào có cách cho mắt hết dại không vậy ạ. Em đeo kính hơn 4 năm rồi :(

0 0

Làm đẹp cô bé

Mẹ nào hay wasxing vung kính ko chỉ e loại nào ok với ạ !!

0 1

Cho em hỏi

Ở hcm có chỗ nào nha khoa uy tín cho trả góp không ạ? [6]

0 0

Cô bé

Có cách nào làm hồng cô bé ko các chị. Thấy phim xxx cô bé tụi nữ nó trắng hồng quớ làm e gato [6][6][6]. Đừng bơ e nhe

1 15

Đầu vú bị tụt vào trong

e năm nay 21,khoảng tầm năm lớp 10 e mới để ý là 1 bên đầu ti của e bị tụt vào trong.E có kéo ra nhưng chỉ đc 1 lúc nó lại tụt vào.Đầu ti còn có xuất hiện dịch trắng nữa,theo e tìm hiểu thì tủt đầu ti sẽ ảnh hưởng đến viẹc cho con bú sau này nữa với lại e cũng rất không thoải mái khi người yêu hôn đầu ti e nữa.E có nên đi làm phẫu thuật kéo đầu ti ko ạ

1 0

Nhũ Hoa

Có chị em nào đã dùng sp gì để làm hồng đầu ti chưa. Ck chê đầu ti dạo này thâm thế mà buồn rũ rựoi. Cơ địa e từ trước đến giờ vẫn nâu nâu thâm thâm ạ

2 5