Bí quyết làn da đẹp đây ạ

12 0

có ai biết loại peel da tái tạo da nào trị thâm nám dùng 1 lần là da đẹp không ak

4 25

Chấm mụn 2 loại này , xài loại nào ok hơn vậy mọi người, Tea free oil naruko với tea free the body shop

13 1

Sản phẩm trị mụn dành cho da nhạy cảm bác sĩ khuyên dùng. Mọi người nên mua ở trung tâm để tránh bị lầm nha.

13 2

Các mẹ cho e hỏi có loại sp nào làm răng trắng sạch ố vàng mảng bán k ạ. E k có time đi nha khoa nên cần sp như vậy để dùng ạ. Mong các mẹ chia sẻ giúp e với ạ

13 2

Helpme

Các m ơi giúp e...ck chê vừa đen vừa xấu, giúp e cải thiện làn da với ạ

1 14

Các mon cho tui hỏi chút. Đã có món nào sử dụng kem xịt chống nắng loại như hình chưa? Tui đang định mua về dùng nhưng không bt có OK không các mon ợ

2 9

🌈🌈Bộ makeup mới #Anylady xinh yêu quá đi 107k Làm quà tặng là thích lắm luôn Năm 2019 là năm bùng nổ của Anylady khi ra mắt sản phẩm phấn mắt 20 màu thời trang với màu sắc bắt trend và kiểu dáng siêu dễ thương, dự báo sẽ gây cơn sốt trong những ngày cuối năm. Xuất xứ: Thái Lan (hàng chuẩn, màu bao đẹp) Thương hiệu: Anylady Chỉ tiêu sản phẩm: không gây kích ứng da. Sản phẩm bao gồm: Màu mắt, má hồng, son, highlight tone màu hợp trend siêu đẹp😘😘 ❤20 màu mắt (có 3 ô màu được thêm bột trân châu để tăng hiệu quả bắt sáng cho đôi mắt của bạn) ❤4 ô má hồng ❤4 ô son ❤2 ô chân mày ❤2 ô highlight ❤1 cọ 2 đầu ❤1 gương 🎀Màu mắt lần này vừa nhũ và không nhũ, makeup hằng ngày hay tiệc tùng đều chuẩn cả. 💯💯Đảm bảo hình sao hàng y 100% nha! Giao hình ngẫu nhiên ạ! #highlight #son #kemay #mahong #cọ #makeup #trangdiem #phanmatanylady #trangdiemanylady #botrangdiem #boptrangdiem

0 0

Đoạn 20

1 0

Chán cái mặt quá huhu 😭😭😭

21 3