Làm tóc

Chào mọi người, em đang thời gian thả em bé, hiện đang có kinh nguyệt và muốn đi làm tóc (thuốc duỗi). Em nghe bảo đang thả ko nên làm j đụng đến hoá chất mà ngược lại cũng có mẹ bảo chưa có vẫn đi làm bình thường. Các mẹ thông thái có kinh nghiệm mách em với ạ. Em cảm ơn nhiều.

0 12

Nhờ mấy m giúp đỡ

Có kem gì làm mờ tàn nhang ko mấy m ơi. Mình bị từ nhỏ giờ sinh xong lan ra nhiều quá, đầy cả mặt rồi.😒😟😠🤔

0 12

Mỹ phẩm sau sinh

Các mẹ ơi, sinh em bé xong da mặt em sạm quá à, mặc dù body thì không đến nỗi nào. Các mẹ xài mỹ phẩm gì tư vấn giúp em với, bé nhà em đc 4m rồi

0 36

Tiêu mỡ

Có mom nào dùng kem tiêu mỡ hiệu quả chưa ạ? Cho e ít “rì viu” với

0 6

Trị mụn

Làm thế nào để hết mụn đậu đen nhanh chóng ạ.

1 3

Chăm sóc da mặt _ Mụn mũi

Chẳng là mũi mình và hai bên má bị mụn chẳng khác nào quả dâu tây. Các mom có bị quyết nào giúp mình hết mụn và se khít lỗ chân lông ko ak. Chia sẻ cho mình với. [6][6] Mình cảm ơn!

1 7

Làm đẹp

Các mom ơi kem body với kem chống nắng(cho e hỏi các mom thường sd kem gì để chống nắng toàn thân ạ)thì cái nào thoa trước và cái nào sau ạ e lên gg xem mà k có

0 11

Kem trắng da

Các mom sử dụng kem face nào cho trắng da vậy. Tư vấn em với. Nay em đen quá chừng huhu

0 5

Trị nám bằng trầu không

Có m nào trị nám bằng lá trầu không mà thành công không ak

1 3

Vòng 1

Mấy mom có cách nào cải thiện vòng 1 k à? Chứ e chán em quá tất cả thân hình đều ổn ngoại trừ vòng 1. Cứ như ng đàn bà 2 lưng vậy đó. 😂

1 14