Viêm lộ tuyến

Có chị nào bị vlt vẫn có thai tự nhiên mà k cần đốt không

0 3

Buồn quá

Buồn quá các mom ơi bà kinh lại ghé thăm em rồi 😭

0 0

Bầu 17 tuần k biêt thèm gì cả ?

Trong khi mấy chị bầu ở xóm e qua 3 tháng đầu thèm ăn như vũ bão ! E thì k thèm gì mà ngủ thì ít ? Hazzzzza sao lạ zi cà ! Có mom nào như e k ạ

0 40

Mong con

Sắp đến tết rồi. Ai mong con chưa có vào đây điểm danh luôn. Xem hội mình có tất cả bao nhiêu ng mong que 2 vạch. Hội cuồng con😜

48 297

Chuyện vợ chồng khi bầu bí

Các mom đang bầu bì thì chuyện qh vợ chồng ntn ạ. E bầu tháng t4 rồi, từ lúc bầu đến giờ mọi chuyện đều bt, cả bé vs mẹ đều khỏe nhưng ck e sợ lắm nên ko dám qh, a hạn chế gần gũi vợ lắm các mom ạ, a sợ ko kiềm chế đc rồi sợ ảnh hưởng đến con này nọ. A bảo đợi e sinh xong ms thoải mái. Ko biết các chuyện vc các mom ntn tâm sự xíu đi ạ, cho e học hỏi ít kinh nghiệm với ạ[1][1][28][28][28]

0 19

Giúp em

Các mom ơi,có ai đang dùng thuốc tt hàng ngày không ạ? Giờ e đang dùng mà bị viêm phụ khoa+tiêu hoá,nên phải dùng thuốc khác nữa. Liệu có ảnh hưởng đến hiệu quả của thuốc tránh thai không? Cm ai dùng thuốc tt lâu rồi cho e ý kiến với :(((

0 1

Chia sẻ với e với các mon ạ!

Mấy tháng trước mỗi lần vk ck e quan hệ là ck quan hệ rất mạnh đến nỗi e bị viêm âm đạo [6] e kiêng cử cho hết bịnh. Có mấy lần e nói với ck làm nhẹ nhẹ, vì mỗi lần quan hệ mạnh là e rất đau và mệt mà hông có cảm giác gì. Ck e uk uk rồi cũng quan hệ mạnh. Sau đó vk ck e sử dụng bcs thì ck càng lúc càng quan hệ mạnh hơn [6][31][31] mỗi lần gần ck là e rất sợ, cảm giác như mình không đc nâng niu và tôn trọng! E cũng sợ quan hệ mạnh dẫn đến e bị viêm trở lại, bị các bịnh phụ khoa và vô sinh [6][6][6] mấy mom chia sẽ kinh nghiệm với e ạ!

0 7

Hụt hẫng

Cứ tưởng chậm kinh 3 ngày mừng lắm. Ngực đau nhức , mệt mỏi, đau lưng , buổi sáng ngủ dậy khoe vs ck , e có bí mật lớn vài ngày chắc chắn e ms nói cho ck nghe, 😕😕😕 lăng xăng mặc đồ đi làm, chiều về định bụng thử que rồi báo cho ck luôn để ck vui, cầm trên tay 1 vạch , trời đất như sụp đổ, nhưng vẫn nuôi chút hi vong là que sai. Chưa có kinh vẫn còn hi vọng đợi vài ngày thử lại. 2h 30p sáng 28.1.2018 bà kinh ghé thăm, vừa buồn vừa tủi vừa đau bụng nằm khóc đến sáng 😢😢😢, Con à , biết bao giờ con ms về bên mẹ đây!!!

2 28

Khí hư

Có Mom nào bầu mà khí hư ra nhầy đặc màu trắng k mùi k aw,e 14w rồi mà thấy thỉnh thoảng ra len cũng hơi lo

0 0

Rụng trứng

Sau ckk , âm đạo khô ráo là chưa rụng trứng đúng ko ạ?

0 1