Qh an toàn

Làm sao để qhe ko cần dùng bao mà ko có bầu được nhỉ???? Mấy mom có cách khác ko ah. Chứ qhe dùng bao thì chán quá e bị rát thôi ạ

1 7

Mong con

Còn 2 ngày nữa mới tới ckk hết hi vọng rồi ý chán thật ý

1 5

Có bầu

Các mẹ ơi cho e hỏi chút ạ.thág này e uốg thuốc tránh thai khẩn cấp 4 lần liền mà vẫn bị dính bầu.e có nên để lại k các mẹ.nếu để có ảnh hưởng gì k ạ.

1 6

Helpp

Các c ô e đang ngày rụng trứng mà ny lỡ xuất tinh bên trong, nhưng mà vừa tháng trc e uống thuốc ttkc rồi nên tháng này e sợ uống thì khả năng vô sinh cao ạ, e uống thuốc tthn có đc ko ạ?? Uống thuốc tthn thì khả năng có ebe là bnhieu % ạ??

1 7

Con yêu

Các mom ơi hôm qua mình đi khám lại tính theo chu kỳ là dc 7 tuần .nhưng siêu âm mới dc 5 tuần thôi .bác sĩ nói 7 tuần thì phải có tim thai rồi nhưng mà đây vẫn chưa có . Mình chẳng hiểu ntn luôn các mom ạ

0 5

Sức khỏe

Các mom ơi cho em hỏi chút ạk, em mới bị sảy thai đến nay được 3 ngày ạk, máu thì không ra nhiều nữa nhưng vẫn bị đau bụng và buốt sống lưng là bị làm sao AK, mom nào có kinh nghiệm chỉ cho em với ak

0 1

Sức khỏe

Các mom ơi cho em hỏi chút ạk ,em mới bị sảy thai đến nay được 3 ngày, mà máu không ra nhiều nữa nhưng vẫn bị đau bụng và đau buốt sống lưng là bị sao ạk, mom nào có kinh nghiệm chỉ cho em với ạk

1 0

Tính tuổi thai

Em với chồng em quan hệ từ 17-22/11 đến đầu tháng em thử que 2 vạch. Vậy tính đến hôm nay 12/12 thì được bao nhiêu tuần rồi ạ. Em ko biết có nên siêu âm được chưa ạ

0 1

Sức khỏe

Các mom cho em hỏi chút ak, em mới bị sảy thai đến nay được 3 ngày rồi, máu ko ra nhiều nữa mà sao vẫn bị đau bụng và đau sống lưng , mom nao biết chỉ cho em với ak[6][6]

0 0

Mong con

Thả 10 tháng rồi mà con yêu chưa về mà ckkn của e vẫn đâu. E lo quá các mom ạ.

0 0