Bị tăng cân

Chuyện là e qh lần đầu cách đây 8 tháng, từ đó mỗi tháng e qh vs ny đều đặn 4-5 lần/ tháng. Bọn em qh ko an toàn nên 5 tháng đầu e dùng thuốc tránh thai khẩn cấp. Và e đã bị tăng cân 1 cách đột ngột các c ạ. Cứ mỗi tháng r tăng từ 1 - 1,5kg, 3 tháng sau bọn e muốn có em bé nên đã ko dùng thuốc nữa nhưng em vẫn tăng cân đều đều mặc dù em ko ăn uống gì nhiều và hoạt động cũng nhiều... bây giờ em phải làm sao các c ơi, e cũng tập yoga, thể dục nhẹ nhưng vẫn ko ăn thua. E từ 55kg giờ tăng lên 63kg rồi ạ.. any bảo dạo này sao em béo lên rồi.. huhu e tủi quá mấy c ơi..

0 4

Tâm sựn

Mấy mẹ cho e hỏi me mới sinh mổ đc 6 thág nếu có thai nữa thì có sao k z ạ![28]

0 4

E bị trễ kinh 5 ngày rồi, thử que thì 1 vạch đậm 1 vạch mờ. người e cứ mệt mỏi đau lưng rồi buồn nôn, m.n cho e hỏi với những biểu hiện như trên thì e đã có e bé chưa ah. M.n xin đừng bơ e

1 9

Mong con

Vkck e mới đi khám hiếm muộn về ck e thì ko sao con e thì bị tắc voi trứng trái còn vòi trứng phải thông nhưng bác sĩ nói cũng ko dc khoẻ. Giờ e ko biết mh nên đi kích trứng rồi bơm tinh trùng hay mô nội soi để thông hay là đi cắt thuốc bắc uống để có baby. Mẹ nào từng bị như e mà đã có baby thì cho em lời khuyên với ạ. Mọi người giúp em cách nào là tốt nhất với ạ. Em xin cảm ơn truoc

0 14

Giúp em với

Các chị cho em hỏi nếu mà trong tháng 6 em uống thuốc tránh thai khẩn cap 3 lần ở gần cuối tháng :( mà bg uống tiếp 1 lần thì có sao k vậy ạ

0 10

Lily báo ntn liệu có ám chỉ nguy cơ có thai ko v...?

_Tháng này kì kinh của e là ngày mùng 3,4,5,6 và hnay là mùng 6 e vs ny qh ko atoàn do any xuất ra ngoài nhưg e vẫn pit xuất tinh ngoài ko atoàn tuyệt đối. _Khi e viết nhật ký trong lily.thì ckk của e thay đổi.dự báo thág sau là 17,18,19,20.và ngày rụng trứng của e cũng thay đổi mãi 25 ngày sau mới rụng (như hình) _mọi người cho e hỏi ckk như vậy có dài ko (41 ngày) và có khả năng là e có thai đc ko ạ??? _e cảm ơn

0 4

Đau bụng kinh.

Các chị em tư vấn giúp m với. Sắp hành kinh trong người khó chịu, hay đau bụng dưới, tức ngực, đau lưng và đôi khi buồn nôn. Khi hành kinh thì đau bụng dưới dã man. Đau quặn ruột luôn, đau đến nỗi vã mồ hôi đi lại k được. Mình uống thuốc giảm đau, lăn nước nóng, dán cao dán ở vùng bụng dưới mà k cải thiện được. Chu kỳ kinh nguyệt của m vốn k điều, lượng máu kinh ít. Mọi người tư vấn giúp e làm sao để khỏi đau bụng kinh nữa ạ.

0 12

Tiểu rát

Các chị giúp e ạ. Mấy hôm nay sáng ra e đi tiểu bị rát. E nghĩ có thể do đường tiết niệu có vấn đề nên mua bột dâu ngô pha uống. Uống thì chiều và tối đỡ gần như hết. Nhưng sáng hôm sau lại bị dát. Được 3 hôm như thế r ạ. Không ngứa. Không có tí dịch nào rất khô ráo. E bị đúng ngày rụng trứng. Trước hôm bị rát e có quan hệ ( qh như bình thường ) và cùng hôm bị rát ra chút máu sẫm màu( máu ra 2 ngày r ạ, nhưng cực ít). Có ai biết như vậy bị sao và nên làm gì, uống gì k ạ.

1 5

Em muốn hỏi gấp

Em với ck QH vào ngày thứ 7 sau hết kinh, k sử dụng bcs, ck e suất tinh ra ngoài, nhưng e lo quá, vì sợ vẫn còn tinh trùng ở âm đạo, cho e hỏi liệu có bị dính bầu k ạ? Đừng bơ em , ...

0 1

tâm sự

Cho em hỏi khi cọ xác nhưng vẫn mặc cả 2 quần cả 2 người vậy có sao không m.n , có mang thai không m.n

0 4