hoang mang

hnay là ngày thứ 4 rụng trứg E vs chồg qhệ an toàn dùg bcs.mà hnay e đi vs thếy như kiểu máu nâu í.loag ra qần mà hm kia e sợ dính e đã thử qe.1 vạch đỏ chót luôn ạ. coa chị nào biết bị làm sao ko ạ. e thếy sợ bầu.vì xon e mới 7m thôi[6][6][6][6]

0 2

Rụng trứng

Trong mấy ngày rụng trứng cảm thấy đau lưng quá hay tại mk lv nhiều nên mới bị đau lưng ạ.các bạn cho ý kiến xem

1 0

Sinh con

Đùa chứ chưa bao giờ bị chậm kinh toàn có trc 1,2ngay. Cứ tưởng con về với mình mà thử que chỉ có mỗi 1v [10][10] E vừa thử xong

0 0

máu nâu

mn ơi .giúp e vs ạ hnay là ngày rụng trứg thứ 4 của e. mà lúc nãy e đi vs thấy có máu nâu loag ở qần. vc e qan hệ dùg bcs. hm kia e thấy đau đầu e sợ díh mua qe về thử 1 vạch đỏ chót ạ. thế mà hnay lại ra nt.ko biết bị sao nữa [6][6][6][6][31][31] giúp e với ạ.bé nhà e mới có 7m thôi. e đag rất hoang mang ạ

1 0

Làm hồng vùng kín bằng dầu dừa

Các chị em có ai dùng dầu dừa để làm hồng vùng kín không? Chia sẻ kinh nghiệm cho em với. Cách này có gây viêm nhiễm gì ko? Với lại sau khi bôi xong làm sao cho sạch? Mình thấy dùng dung dich vệ sinh vẫn còn nhờn nhờn á.

0 1

Có ai k ạ

Có mom nào mang bầu mà k có các biểu hiện đau lưng, căng ngực, đau âm ỉ bụng trái,... chỉ có biểu hiện là chậm kinh k ạ

1 13

Làm mẹ

Các mẹ có kinh nghiệm cho e hỏi thế này là rụng trứng chưa ạ, vì hôm e thử là 2/7, nhưng thử liên tiếp mấy hôm sau thì vạch lại mờ, do hôm đó e có ăn nhiều cá hồi, không biết có ảnh hưởng đến kết quả que thủ hok nữa. Các mẹ đừng bơ e nhé

0 7

Các mẹ bỉm sữa chia sẻ kinh nghiệm chút ạ!

Có mẹ nào lúc mới bầu giống em không. Qua nay cứ thấy nóng ruột bụng dạ bồn chồn mất ngủ nữa khó chịu quá ạ!

0 5

Nản quá

Nản quá các mẹ ơi. E vs ck qh nay là đc 8 ngày. Canh đúng ngày rụng trứng của lyly. Nhưng mấy hôm nữa e tới đèn đỏ. H thấy bụng đau râm ran r. Chắc k có hi vọng. Chán thật

0 3

Có con

E lỡ có con vs ng ấy.... Nhưg vì tụi e là họ hàg bị gđ cấm, mún ng đó tìm hp ms nên e k báo là mìh đã có thai V e có vi phạm gì k ạ?

0 18