Mong con trai

Có mẹ nào có bí quyết sinh bé zai ko mách m với

1 2

Mong e

4 ngày nữa đến kỳ rụng trứng vck e có qh v có khả năng có con k ạ vì ck e đi công tác nhìu nên khó canh ngày rụng trứng hiuhiu Đừng bơ e ạ

0 1

Qhe

Làm sao để đc lên đỉnh mà vẫn dùng bsc ạ Bọn e chưa muốn cưới nên cứ dùng bao, e k có tí cảm xúc nào cả 😭 còn a ý k cho e uống thuốc mà e cũng k dám dùng, còn kinh nguỵet e k đều k căn đc ngày rụng trứng 😭 cứu em vs mn đừng bơ e

1 33

Tâm sự với em đi ạ

Cảm giác tháng này lại tạch nữa rồi các c ạ. Dù lily có báo hôm nay ngày kinh đầu mà vẫn chưa thấy nhưng e cảm giác sắp tới rồi. Cảm giác buồn sao ấy ạ. Có ck c nào bị rối loan cương dương mà dùng thuốc j khỏi k ạ

0 0

Mụn

Không biết phải do cơ địa mỗi người k ? Mà mình nổi mụn khắp người các mẹ ạ. Mặt là bình thường rồi, đây mụn bọc cứ đua nhau lên nào ở lưng, tai, cổ, mông, trên da đầu ... thậm chí ở bẹn. Nói túm lại là nó thích mọc ở đâu thì mọc. Nhưng đau và nhức lắm 😭😭😭 Cứ mỗi lần tới kỳ mà trước ngày hành kinh là mụn cứ mọc khắp nơi như thế. Mỗi chỗ 1 cục, mà cục mụn nào cũng to và đau nhức cả. Có mẹ nào bị như mình k ? Sáng nay dậy lại mọc 1 cục sau lưng, ngay vị trí mà dây áo ngực đi qua ấy. Ôi đã đau r còn mọc đúng chỗ qá, áo ngực tỳ vào còn nhức hơn 😓😓😓 Hỏi có khổ thân k kia chứ, bây h nằm thì nằm nghiêng 1 bên ... Mà mụn nhà em cũng chảnh lắm, k phải cứ hết kinh thì nó xẹp đâu, nó cứ thù lù ra đó, chả có cồi, có mủ gì, cứ sưng lên vậy bao h thích thì xẹp. Có bôi thuốc, thoa kem gì cũng vậy. Lại còn chưa kể mụn to quá e k dám nặng đợi chín già thì mới sờ vào nó phọt hết vào gương. Thật là kinh khủng. Cồi mụn nó to bằng hạt đỗ ấy. Cũng có cái thì nó cứ như con giun, nặng đến đâu phọt ra đến đấy. Như sợi chỉ dài vô tận ... 😴😴😴 Em nói nhiều quá rồi, cuối cùng cho e hỏi có ai bị như e k ạ ? 😓😓😓 Chia sẻ cho e cách cho mụn mau xẹp vs ạ 😭😭😭

0 13

Mang thai

Khi mình hít thở sâu vào và nín thở nếu ngay cổ của mình phập phồng lên , chân mày dựng ngược thì có phải mang thai rồi không các chị ?

1 3

Làm mẹ

Các mẹ nào đang mang thai nên mua sp này uống nha tốt lắm ák. Hiện tại mình đang dùng có mấy bà bạn đã dùng và chỉ cho mình nó giúp hỗ trợ não hệ thần kinh và tim mạch của em bé nha. Tốt cho cả mẹ lẫn bé nha

1 0

E sợ quá !!!

Mấy ngay hnay e cứ bị đầy bụng dưới, đau nữa. Cảm giác khó chịu với bụng dưới lắm ạ. Không biết có bị làm sao không ạ. E lo lắng kinh khủng 😔😔😔

1 0

Chán

Hôm nay mình thấy có chất nhày như lòng trắng trứng Mình đi thử que thử rụng thì 1 vạch k biết là rụng rồi nên k hiện hay như nào nữa.... Tối nếu có Quan hệ chắc cũng k tác dụng phải k các mom ơi

0 1

Giúp em với

Giờ uống j để hết đây các mẹ ơi em mong con quá

0 3