Hoang mang

E phải làm sao đây các mẹ e có thai đc hơn 1tháng rồi e và ny cũng sắp cưới nhưng a ấy k muốn giử lại đứa bé này vì chưa có côg việc ổn địh cho lo được đầy đủ cho hai mẹ con...e thì k muốn bỏ con mình nhưg cũng k muốn a ấy phải lo lắng... Cm cho e xin ý kiến với ạk..[6][6][6][6]

0 34

Kinh ngiyet

Mấy c ơi cho em hỏi. E bị trễ kinh theo lily hom nay la ngày thu3. Ngực e căng ra đau lắm.gần cả tuần roi.vay ma chưa co kinh. Trcdo e co qh vao ngày 29-6. Và trong thang6 e có dieu trị bệnh viêm Pk. E có đặt thuốc . như vậy e bị trễ là do gì ạ.e lo quá . mấy c đừng bơ e 😔😔

1 33

NHỜ TƯ VẤN

Em theo dõi trên lily, em qua ngày rụng trứng 2 ngày rùi. Nay em có qhệ nhưng k dùng bao, nhưng có xuất ngoài. Vậy khả năng thụ thai có cao k ạ?

0 0

Gửi con vào chùa, cầu siêu cho con

Bữa trước em có tâm sự 6 năm trước em từng bỏ con. Hôm nay em có lên chùa Từ Quang ở Bình Chánh, nổi tiếng nuôi vong thai nhi. Em được hướng dẫn đọc kinh cầu siêu,đặt tên con và gửi con vào chùa. Lúc đang đọc kinh trước tượng thai nhi, có 1 con mèo cứ quấn chân em, có lúc lại cắn em rất đau, tiếng kêu của nó làm em sợ nhưng không dám đuổi đi. Đọc gần xong thì nó rời. Em còn được dặn lâu lâu ghé thăm con, đừng bỏ tội nghiệp. Em chia sẻ để chị em nào cùng lầm lỡ như em có đk gửi con chứ tội nghiệp.

2 0

Cần tư vấn

Các chị ơi cho em hỏi .khi rụng trứng thường có chất nhầy như lòng trắng trứng để nhận biết. Còn em.thì k có. Hay là k có trứng để rụng. E hoang mang quá.. đừng bơ e nhé

0 0

Help me

Em bị chậm kinh 5 ngày rồi mà thử que thì không có thai. Mọi người có ai biết tư vấn giúp em với

0 8

mong baby

Em đang mong con lắm con mom ơi. em kết hôn 1 năm rồi mãi mà vẫn 1 vạch. em thấy có mom chia sẻ uông vitamin E cho cả 2 vợ chồng để tăng thụ thai. có mom nào chia sẻ kinh nghiệm nhanh có baby giúp em với. Thanks all

1 0

Rụng trứng

Mấy c cho e hỏi, có phải khoảng thời gian rụng trứng là tiết nhiều huyết trắng lắm đúng k ạ ? đừng bơ e :3 với lại nếu qh lúc này mà có dùng bcs thì chắc an toàn k ạ ?

3 9

NK ngày 06-07-2017 gửi đến con yêu ❤️

hiha con ơi !! mẹ ngóng cố gắng cảy bừa với ba con lắm !! tháng nảy mà không thì mẹ đi tậy gym đi chạy bộ đi du lich luôn đó !! vì mong con ba bắt mẹ ăn vô , ngủ vô , mẹ lên cân mà mãi không thấy con gì hết !! có con xấu xí lẹ cũng chịu đằng này lên cân mà vẫn vậy

0 2

Chán nản

Chậm kinh 10 ngày đã vừa thử que kết quả lại toạch [6][6][6]

0 16