Mong con

Mình chu kì đều 29 ngày cớ lần chậm 2-3 ngày, tháng này mình chậm đến nay là ngày thứ 6 rồi, mấy lần trước toàn thử chỉ 1 vạch rồi có kibh luôn nên giờ mình ko đủ can đảm để thử nữa, trong ng cũng ko có gì thay đổi, có mẹ nào từng có e bé mà bhư vậy chưa?

1 0

Trễ kinh

Có mom c.e nào trễ kinh 26 hôm không có dấu hiệu có thai mà cũng chưa thấy bà kinh về giống e k? Không biết có bị gì không e lo quá

0 6

Heo xu

Ca nha oi e k pit minh cham kinh dk 10 dung que thu van 1 vạch lieu co bầu k ca nha

0 0

Help me

Bọn em yêu xa. Vài tháng mới gặp. Quấn quít nhau suốt luôn í, nhưng lại không dùng bcs. Mà e thấy uống tránh thai cấp tốc hoài chắc bị hại sau này lắm. Có cách nào khác không? Các chị giúp em với

0 22

help

mọi ng cho e hoie viêm âm đạo có nguy hiểm không ạ. có ảnh hưởng chu kì kinh k ạ

0 3

Giúp em với các chị ơi :(((( đừng ngại đọc vì dài quá nha máy chị huhuhu

Em vs ng yêu quen nhau hơn 1 năm và em quyết định cho anh ấy lần đầu. Vì cả hai đều khôg có kih nghiêm gì cả nên khá lúng túng trong ngày đầu, anh ấy đeo bao nhưng đeo ngược và anh ấy đổi ngược bao lại đeo lúc đó anh ấy chưa xuất tinh nhưng chỉ mới đưa ở chỗ ngoài thôi do em đau nên anh lấy ra,còn e ngày đó căng thẳng nên rất khô và đau nên hai đứa không làm nữa . Ngày hôm sau sáng em vs anh ấy có làm và đeo bao nhưng chỉ đeo đc 2/3 chiều dài rồi làm và anh ấy xuất tinh nhưng em không thấy tinh dịch trong bao bị trào ra và tụi em có làm thêm 1 lần vào chiều nhưng đeo đúg bao như chỉ dẫn(đeo từ đầu đến gốc). Thường thì khoảng ngày 10 hay 11 em có kinh nhưng hôm em và anh ấy làm là ngày 1 và 2 hom nay là ngày thứ 4 từ lúc lần đầu tiên anh ấy đụng chạm em và em uống thuốc vào hôm nay thì không biết em có thai không ạ ? Em xin cảm ơn rất nhiều. Và em thường bị đau tức ngực trước khi có kinh khoảng 1 tuần nhưng hiện tại em không có bị đau ạ thì có sao không ?

1 5

Yêu hay buông ??? Giúp em ...

Mn cho em ý kiến với ạ. Em và ny em quen thì đã lâu rồi nhưng mới yêu nhau được hơn 3 tháng. Ny em cũng rất hiền lành, nhường nhịn em. Nhưng điều em băn khoan ở đây là anh ý trước đã từng yêu chị họ em dù thời gian la rất ngắn, chỉ gần 1 tháng thôi. Là chị em tán tỉnh anh ý trước. Nhưng yêu 1 thời gian rồi bỏ là vì chị ý có thai với anh ny cũ 😔Nhưng ny em cà chị em cũng đã qhe với nhau vài lần rồi. Chuyện chưa dừng ở đó. Ny hiện tại của em lúc đấy thì cứ bảo chị em snghi kỹ đi. Nếu muốn tiếp tục thì bỏ đứa bé và 2 đứa sẽ tiến xa hơn. Cuối cùng vì 1 lần chị e đã bỏ rồi. Nên giờ sợ, k dám bỏ tiếp. Đành cưới a ny cũ. Một thời gian sau khoảng 5-6 tháng thì em và anh bắt đầu yêu nhau. Nhưng đợt vừa em đọc được tn của anh với ny cũ cách đây mấy năm (kpai chị em). Lúc đấy là sau khi ctay c em được khoảng 2 tháng 😔 Sau khi đọc những dòng đó em rất bất ngờ về anh. Em k nghĩ a là 1 con ng như vậy. Khác xa với bề ngoài cách cư xử của a 😭 Em biết yêu nhau ngủ với nhau là bt. Nhưng đằng này là ny cũ, đã ctay lâu r. Vẫn nc với nhau theo cái giọng điệu rủ dê nhau đi chịch, chén. Rồi thích mông với vú, rồi rủ nhau tắm chung như ngày xưa ... không thể thiếu nhau 😭 Giờ em đang rất phân vân. Em biết đó là quá khứ. Nhưng khi đọc đc những dòng đó e rất đau. Tại sao còn yêu nhau sao k tiếp tục lại ctay lgi. Và e nghĩ hay a yêu e cũng chỉ vì để giải quyết nhu cầu của mik ??? Em kb mik nên tiếp tục hay dừng lại nữa ...

0 17

Help!!!

Hi cả nhà xem có cách gì cứu giúp đời e với ạ. [28][28][28] Em bị kinh nguyệt không đều, bị mất kinh hơn 3 tháng nay rồi. Kì cuối cùng e bị là ngày 24/04. Em cũng đã uống các loại thuốc liên quan điều hoà kinh nguyệt nhưng chỉ được 1, 2 tháng đầu là đều xong lại mất. Hội chị/ em/ bạn/ dì có ai có cao kiến gì không giúp em với ạ. Em xin cảm ơn!!! [6][6][6]

1 52

Thắc mắc

Mọi người ơi em bị chậm 7 ngày ma sáng nay thử que vẫn có 1 vạch. người lại hay bị mệt với đổ nước miệng K biết co pải có em bé k ak

0 0

Mong mỏi

Hôm nay là đến kì mà vẫn chưa thấy rì.Em vẫn chưa dám thử.Em mong con quá các mẹ ạ [10][7]

0 0