Mong con

Mình trễ 5 ngày rồi và thử lên nó như vậy liệu đã có baby chưa mọi ng 😶😶😔😔😔

0 0

trễ kinh huyết trắng đổi sang màu nâu

các chị các mẹ ơi, giúp em với ạ, chẳng là tháng trước e có qh với bạn trai, nhưng ko cho tinh trùng vào ạ, e có dùng tránh thai cấp tốc ạ, lúc đó e gần bị, thì 2 hôm sau e bị, khoảng 5 ngày e hết, rồi sau 1 tuần e lại có kinh nữa ạ. sang tháng này e cứ đau bụng ngầm ngầm ạ, nhưng ko bị, mà lại ra huyết trắng màu nâu, em xài băng thì nghe rất hôi, đến giờ em vẫn chưa có kinh. các chị ơi thế em có bị sao ko các chị, xin các chị giúp em với ạ. em cảm ơn

0 12

Thai nghén khủng khiếp

Mấy chị ơi cho em hỏi em có đc 5 tuần ui mà thai nghén lắm em ăn e cũng ói em không ăn cũng ói .hôm nào ngủ nữa đem cũng giật mình mà vừa giật mjk dậy là ói ra mật vàng .thèm đồ ăn lắm mà ăn không được cũng không ngon miệng ăn vào thì cũng nôn cả ra hết em còn bị nóng lạnh nữa ah Co chị nào như em không ak

0 1

Cần giúp đỡ

E và ck muốn có thai mà quan hệ nhiều lần vẫn không có kết quả ,có ai biết làm thế nào dễ thụ thai không chỉ e với ạ [28][28][28]

2 4

Hỏi chuyện úông thuốc tránh thai hhangf ngày

Mn cho e hỏi.e mới dùng tránh thai hàng ngày lần đầu.e uống nhầm chiều mũi tên ở dãy màu trắng số 8-11.thế e có phải uống lại từ đầu vỉ khác ko ạ?

0 0

Sau quan hệ bao lâu thì thử que chính xác ạ

Mn cho em hỏi. Sau quan hệ bao lâu thì thử que chính xác ạ

0 0

Sức khỏe

Mọi người cho e hỏi. Tháng này này kinh của em ra rất ít. Có ảnh hưởng hay bị sao kh ạ.

0 0

Ngừa thai!

Tại sao phụ nữ mình lại đi đặt vòng để ngừa thai nhưng tại sao không bảo chồng đi tắt ống dẫn tinh? Phòng ngừa được mấy ổng đi ngoại tình nữa☆

0 5

Lo lắng!!

Các bạn ơi cho mình hỏi mình đã ko thấy ngày hành kinh đã 4 tháng nay rồi.. Lúc 2 trước mình đi siêu âm và bs nói là mình bọ đa mang buồng trứng rất dày. Mình vó uống thuốc điều trị nhưn vẫn ko thấy tới ngày hành kinh.. Đến hôm vừa rồi mình đi siêu âm lại thì bs nói niêm mạc bây giờ đã mỏng và ko còn thấy đa nang nữa.. Nhưng ko hiểu sao đến bh mình vẫn ko thấy chu kỳ kinh trở lại.. Ai biết có thể tư vấn cho mình pải làm sao ko?

1 6

?????

Có bầu liệu có kinh nữa ko mọi người??

1 1