thai máy

khoảng bao lâu thì biết thai máy các mẹ

0 1

Ck tệ

Đúng k bit noi gì tả nua vk bầu mà bao ve som nghỉ ma như điếc vay cứ mải đánh cờ 11h r luk nao cuq vay đi dau là quyen vk mk luon chán qúa sao ng nhịn vẫn là mk nhỉ

1 4

Thuốc ngừa thai

Mọi người cho em hỏi em mới uống thuốc tránh thai lần đầu em mua về em uốn liền hay em đợi đến ngày bắt đầu hành kinh em mới uốn vậy mọi người.

0 0

Giúp e với

E và a ấy quen nhau trên zalo nc vài ngày rùi gặp nhau ăn uốg xog thì a đưa e về nhưg a đưa vô nhà nghĩ đòi qhệ e thì thú thật với a ấy e k còn trih và e còn có sẹo xoá xăm nữa a ấy bảo a k quan tâm h có a rùi e đừng nghĩ nhìu e tin vào a và đã lm chn đó nhưg ság a ấy nt bảo e uốg thuốc a ấy sợ mag thai bảo sau này đẻ e vẩn uốg thuốc rùi a ấy nt hay đt e điều rất ít nói đúng hơn e đt chứ a ấy thì k hôm vừa rùi a ấy bảo mún gặp e bảo gặp thì gặp lần thứ 2 e và a ấy gặp mặt nhau nhưg lại ở nhà nghĩ 2h ság a ấy mới chạy về mới gặp đc còn ngoài ra a ấy đìu chạy xe ở sg a ấy cũng bảo e uốg thuốc sau này hỏi cưới đàg hoàn e ừ nhưg e quên uốg 2 hôm rùi s e lo quá và buồn nữa h e đt a ấy k nghe nt cũg k tl tắtt máy e k h e phải lm s e có quá dể dãi k hay a ấy k iu e a ấy chưa bao h nói iu e cả e bt nhưg e iu a ấy rùi h e phải lm s cho e lời khuyên nên tiếp túc hay dừng lại đi ạ e buồn và lo lắng lắm

0 18

...

Theo lịch tính của lily thì hôm nay là ngày vuối cùng rụng trứng của e. Mà e lại ra chất nhầy giống như lòng trăng trứng đấy ạ. Nhưng lại có màu hồng hồng ạ. Như v là nt hay bị gì k ạ.

0 6

Sex

Xa ny 4 tháng rồi, tháng sau mới đk gặp. Chưa bh lên đỉnh nhưng vẫn thấy thèm, cứ đến ngày rụng trứng là ng lại khó chịu :((

1 3

Help me

E muốn thử que mà lỡ qhệ(nhưng dùng bcs) thì có ktra đk k ạ ??

0 7

Buồn

Ckk của mình là 40 ngày.minh tới kỳ hôm 27.5 theo lịch lyli thì mai mới là ngày trái tim.hom kia minh thấy ra chút dịch trong dai như lòng trắng trứng.hom qua thu que rụng trứng thì lên 1 đậm 1 mờ sáng nay thử cũng 1 đậm nhưng vạch 2 mờ hơn.vua thử xong thi vạch 2 mờ hẳn.voi đi tra thì chả có quả trứng nào.2 bên còn có nang nhỏ.the là chắc trứng rụng từ thủa nào rồi [6]hi hic từ ngày 30.5 vc mình qhe đều đặn 2 ngày 1 lần k biết có hi vọng k nữa. Định căn ngày rụng trứng để bồi bổ 2 vc mà hnay vậy minh thấy buồn quá.chang thấy biểu hiện j.cha đau ngực.the này mình còn hi vọng k. Tận 18 ngày nữa mới tới kỳ tiếp theo. Cho mình chút hi vọng dc k [6][6][6]

2 52

Mong con

https://www.facebook.com/ThuocDieuHoaKinhGiaTruyenLeGia/ Những mom nào mong con vào đây tham khảo nhed

0 0

Đau bụng rụng trứng

Có mẹ nào đến ngày rụng trứng bị đau bụng dưới ko ạ? Từ trc thì e chỉ ra dịch thôi, 2 3 tháng nay thì cứ đến mấy ngày rụng trứng thì sẽ tức bụng dưới, cảm giác hơi tức bụng, cũng hơi đau lưng nữa. Các mẹ nào như vậy rồi hoặc biết thì cho e biết thế là bị sao ko ạ. E cảm ơn

0 0