Mọi người cho mình hỏi với, hôm nay thấy chị ở công ty bảo là nếu ra khí hư màu trắng là đang bị viêm nhiễm phụ khoa, lúc đầu màu trắng sau sẽ thành màu vàng hoặc thậm chí là màu tối hơn, để lâu sau này có thể bị vô sinh, rất khó có con. Mình bị triệu chứng đó từ khi bắt đầu có kinh nguyệt. Bây giờ mìn phải làm sao? Ai biết chỉ giùm mình với. Thanks!!!!

Mọi người cho mình hỏi với, hôm nay thấy chị ở công ty bảo là nếu ra khí hư màu trắng là đang bị viêm nhiễm phụ khoa, lúc đầu màu trắng sau sẽ thành màu vàng hoặc thậm chí là màu tối hơn, để lâu sau này có thể bị vô sinh, rất khó có con. Mình bị triệu chứng đó từ khi bắt đầu có kinh nguyệt. Bây giờ mìn phải làm sao? Ai biết chỉ giùm mình với. Thanks!!!!

0 24

Mong con

Gần 4 tháng oy mà con yêu vẫn chưa về vs mẹ. Còn nta mai cưới mà đã có e bé oy. Con mau về vs mẹ đi

0 0

giúp em với

chuyện là ngày 7 e hết kinh và ngày 19 có qhệ không an toàn nhưng không xuất tinh trong, rồi ngày 29 e cũng qhệ như lần trước nhưng sau đó e có uống liền 1viên tránh thai khẩn cấp và mai lại thử que thì 1 vạch. Nhưng tới giờ là e trể kinh 4 ngày rồi ... :(( không biết có dính bầu không ạ

0 11

Huhu

Huhu e bị trễ kinh 4 hôm rùi mà thử qe có 1 vạch à. Buồn qá cm ơi. ckk của e đều lắm 30,31 ngày

0 0

Phân vân quá

Lily báo gì mà có kinh gần cả tháng mới rụng trứng. Có phải lily nhầm k các mẹ. Mong con quá mà sao cưới nhau 8 tháng rồi chưa có tin vui. Tháng này k bít canh sao đây

1 9

Lo lắng

E bị xuất huyết âm đạo bất thường. Ko phải kỳ kinh nguyệt. E lo quá. Đêm thì ko ra. Ngày thì ra chút chút. Hôm qua e đi khám ở bv đa khoa. Khoa phụ sản của bv quận. Có khám và siêu âm. Bác sĩ kết luận ko có gì cả. Tất cả bình thường. Kêu về theo dõi. Nhưng nay máu vẫn ra. E vẫn đau bụng dưới âm ỉ. E hoảng quá. Mnguoi ơi e phải làm tnao đây. E tính t7 đi khám Từ Dũ. Mnguoi có ai bị như vậy ko ah?

0 7

Thắc mắc

Chào mấy chị , em muốn hỏi là em qh với bạn trai nhiều rồi , toàn 100% xuất tinh ngoài , nhưng mà bọn e làm liên tục luôn í , nhưng không có bầu , mặc dù sợ có bầu nhưng có khi nào e không có khả năng mang thai không ?

2 5

Chào mọi người

Mọi người cho em hỏi, e mới sạch kinh vào ngày 1/7 vừa rồi ,vì lý do e và bạn trai ở xa nên vào ngày 8/7 bạn trai e về, nếu có qhtd ko dùng bp tránh thai thì có khả năng dính ko ạ. Đừng bơ e nhé. Cảm ơn mọi người 😍

0 7

Cho e bít với

Ngày rụng trứng ra dịch này là bình thường hay bị gì ko các chị?tháng nào e cũng ra hết.

0 6

Giúp em với các chị ơi

Em với bạn trai quan hệ trước chu kì kinh 8 ngày, chu kì của em là 30 ngày, sau đó 1 ngày em mới uống thuốc, theo lily thì khả năng thấp, nhưng em vẫn thấy lo, em sợ trứng gặp tinh trùng rồi thụ thai rồi. Các chị xem giúp em em có khả năng dính không ạ, đừng bơ em chị nhá.

0 0