Mong con

Mom oi cho minh hoi . Con 5 ngay nua moi toi ki ma minh bay gio dau bung lam ko bt co bi gj ko

0 0

Mong con

Có ai quá kinh 8 ngày thử 1 vạch mà vẫn có bé ko.e đang mong con lắm các mom ak

0 1

Mong con

C nào mong con muộn con chờ đợi mãi k ạ Tin về tâm linh nha nếu tin mấy c cho e sdt add zalo or mấy c add e . E đưa mấy c vào nhóm để c Thao sẽ giúp mn cách để sớm có bé nha

2 8

Mong con

Ngày mai là đến ckk ma hôm nay met mỏi đau đầu có cảm giác mun nnon là sao ak

0 0

Mong con

Có mẹ nào dùng Linh tự đan mà có hiệu quả chưa?

0 0

Cách ngày quan hệ bao nhiêu nhày thì thử que mới có vạch mờ ạ

E mới 12 ngày. Nhìn có cảm giác như có 1 vạch mờ nhiwng không nhìn thấy. Hay e bị ảo tưởng

0 5

Que thử thai 2 vạch mà siêu âm chưa thấy gì.

Các mom ơi. Hai hôm liền mình thử que. Hai loại khác nhau đều lên hai vạch. Mà đi siêu âm đầu dò vẫn chưa thấy gì. Có hy vọng gì không ạ. Huhu

0 58

Mong con

Các mẹ cho e hỏi chút ạ.ckk của e theo lyli là 27. E trễ kinh 3 ngày thì thử 1 que 2 vach. Trễ kinh 5 ngày thử 2 que khác nhau thì đều 1 vạch. Từ hqua đến hn lại bị ra máu, màu nâu đen. Các mẹ cho e hỏi e bị lsao ạ? E thỉnh thoảng mới thấy đau bụng chút thôi ak

0 5

Mong con

Buồn quá các mom ạ. Còn 2 ngày nữa là đến chu kỳ. Nay đau bụng quá đi khám thì bị viêm dạ dày. Niêm mạc tử cũng 15mm. Test HCG thì tạch rồi. Thử cũng 1v. Lại 1 lần nữa tạch. Âm đạo bị viêm. Siêu âm có khí hư. 4mm. Làm thế nào để mau có bé đây các mom. Đừng bơ em mà. Em chờ con lâu lắm rồi.

1 10

Mong con

2 ngày rồi sao thử vẫn chỉ 1v nhỉ ngực đau lưng đau.. thèm ngủ nữa.. chưa bh đau như này

0 4