mong con

sau kinh nguyệt 1 tuần e có quan hệ. mà giờ ngực em đau, cứng đơ. là sao vậy mấy chị

0 0

mong con

e thả 2 tháng nay, trung bình 1 tuần quan hệ 1 lần vì chồng e hay đi công tác , e mong lắm mà mãi chưa thấy gì, ai có mẹo gì k mách e với

0 0

mong con

kinh e tháng trước là ngày 18 tháng này chưa thấy j. thấy đau tức ngực cả tuần nay rồi mấy bữa nay còn đau âm ỉ bụng dưới nữa. mong con lắm mà chưa giám thử vì sợ k có. kỳ kinh tháng trước cũng bị chậm 6 ngày mà k có. ai bị như e k chia sẻ đi ạ[6][6][6]

1 2

mong con

mn cho e hỏi xíu theo lịch thì hôm nay là ngày rung trung nếu có qh thì khả năng có con cao lắm k ạ.e mong quá

0 6

mong con

mình lấy ck được 2 năm tròn mà vẫn chưa có con, mong ngóng con từng ngày. vc mình đã đi khám kp chức năng vk và ck đều bình thường, chỉ tội kinh nguyệt không đều và dài tới 45-50 ngày mới có. nta chỉ đâu uống thuốc đó jo đang uống bổ máu điều kinh. có ai giống mình không vào chia se

0 20

mong con

e có ck dc 4 năm r. vk ck e k kiêng cữ gì nhưng mãi chẳng thấy có con. đi khám ở từ dũ thì bs bảo bình thường. vậy mẹ nào từng hiếm muộn như e k ạ? chỉ cho e cách với

0 3

Mong con

Thật sự buồn quá các mẹ à. Nhìn chúng bạn nó cưới sau mình. Mà bây giờ tụi nó đã tay bồng tay bế. Còn mình chưa được cái niềm hạnh phúc 2 vạch ấy. Thêm áp lực chồng con trai một đang đè nặng lên vai em. Buồn buồn buồn quá.

5 20

mong con

chào các c nhé!cho e hỏi e đi khám pk bị tử cung đôi,kinh nguyệt không đều, của e là 37 ngày. K biết e bị như vậy có e bé dc ko? ngày nào rụng trứng vậy? e cam ơn các chị

0 2

mong con

mọi ng cho mình hỏi.m xem lịch thì rụng trứng 5 ng.mình qh vào hôm thứ 3 của 5 ngày rụng trứng đó.k biết có baby k à.

1 2

Mong con 😂

vợ chồng nhà em lấy nhau được hơn 1 năm rồi. Mà mãi vẫn chưa được 2 vạch. Đèn đỏ nhà em thất thường lắm. Có lúc 1 tháng lại bị đến 2 lần. Các mẹ có kinh nghiệm chia sẻ cùng em với ạ. Em 25t ạ và đang mong bé 😇😇😇

5 24