Sữa rửa mặt

🌈Khởi động ngày mới bằng cách làm đẹp cho mình nào các chị em 💋 KHÔNG CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ XẤU CHỈ CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ CHƯA BIẾT LÀM ĐẸP THÔI Quá khứ bạn có thể XẤU Nhưng tương lai bạn phải làm cho mình ĐẸP hơn. Tuyệt đối không được để mình #càng_ngày #càng_xấu. Chỉ cần bạn #xấu đi, chồng bạn sẽ sẵn sàng ngắm nhìn người #phụ_nữ_khác. Nhan sắc không phải là #tất_cả, nhưng lại là 1 phần rất #quan_trọng trong đời sống vợ chồng. ♦️💆 Nên đừng ngại chăm sóc bản thân, đầu tư cho bản thân nha các bạn, bạn cần phải đẹp,phải quyến rũ hơn ngày mới yêu nhé. Bạn đã tìm ra cách để Chăm sóc mình từ trong ra ngoài từ trên xuống dưới chưa????? Nếu chưa hãy trao cơ hội giúp bạn đẹp hơn cho tớ ngay nhé 😍 #IM_NATURE #đồnghànhchămsócphụnữViệt Hãy Tự Tin và Xinh xắn hơn rất nhiều 👸👸👸, Và đừng ngại làm

0 0

Kem dưỡng trắng da cindeltox

🍥🍥 NẾU BẠN ĐANG CẦN 🍥🍥 👉 1 Loại kem dưỡng và làm trắng hồng 👉 1 Loại kem se khít lỗ chân lông, mờ nám, tàn nhang 👉 1 Loại kem ngăn ngừa mụn và thâm 👉 1 Loại kem trẻ hóa da, giảm nếp nhăn giúp da căng bóng 👉 1 Loại kem bổ sung dưỡng chất nuôi dưỡng phục hồi và tái tạo da hư tổn ▶️Thì đây - KEM #CINDELTOX - với 5 tác dụng trong một hũ kem sẽ làm các bạn hài lòng, ngay cả vị khách khó tính nhất. 🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

0 0

Tinh bột nghệ

Giá: 110k _ 125g 250k _ 500g 480k _ 1kg Ko phải giá rẽ mà gàng kém chất lượng đâu nha mấy mom. Bán hàng mình luôn đặt chử tâm lên hàng đầu nên mọi người yên tâm dùng ạ! Hình thật luôn nha, có nguồn gốc rõ ràng.

0 0

Cao chè vằng lợi sữa, giảm cân

⛔ ⛔ CAO CHÈ VẰNG SAU SINH - CÓ THỂ BẠN CHƯA BIẾT⛔ ⛔ 👉 Bạn ít sữa sau khi sinh, con quấy khóc khi không đủ sữa, tìm đủ mọi cách mà sữa vẫn không về nhiều 👉 Bạn có một thân hình quá khổ sau sinh, muốn tìm lại vóc dáng ban đầu mà lại tốt cho con. 👉 Sữa loãng không đặc, không tốt sữa ----------- Đã có cao chè vằng: ✔ KHÔNG có tác dụng phụ không gây mệt mỏi, buồn nôn.. ✔ KHÔNG độc hại với cơ thể, hoàn toàn từ THIÊN NHIÊN ✔ KHÔNG phải lo lắng, đã hơn HÀNG NGHÌN NGƯỜI đã sử dụng và 95% đã THÀNH CÔNG ✔ Giúp lợi sữa, lấy lại vóc giáng ban đầu ---------------- Shop xin ĐẢM BẢO các tiêu chí sau 💥 SỮA VỀ CHỈ SAU 3-5 NGÀY SỬ DỤNG 💥 CAO CHÈ VẰNG SẠCH ĐẢM BẢO NGUYÊN CHẤT 100% KHÔNG CHẤT BẢO QUẢN 💥 MỚI UỐNG SẼ CÓ VỊ ĐẮNG DỊU, THƠM, SAU CÓ VỊ NGỌT HẬU RẤT DỄ CHỊU. 💥 GIÁ CẢ VÔ CÙNG HỢP LÝ 👇 👇 300k _ 1kg 5k _ 1 miếng uống được 4 ngày!

0 0

dhea

🌺 Thuốc DHEA có tác dụng gì? 🌺 💎 Tăng nội tiết tố 💎Nâng cao chất lượng trứng ở phụ nữ. Đặc biệt tốt đối với phụ nữ trứng kém, chuẩn bị làm IVF 💎 Cải thiện trí nhớ 💎 Tăng khả năng ham muốn 💎 Ngăn ngừa, hạn chế lão hóa cơ thể ❌ Hướng dẫn sử dụng dhea 25mg Ngày uống 1 viên dhea 25mg sau khi ăn ⚡️ Lưu ý: Uống quá liều dhea 25mg có thể dẫn đến ung thư vú Không dùng puritan's pride dhea cho phụ nữ mang thai hoặc đang cho con bú Không dùng cho người bị bệnh tiền liệt hoặc ung thư

0 0

se khít

🧚‍♀️Se khít làm hồng cô bé chị em ưa chuộng quá nạ Bí quyết giữ lửa tình yêu , thăng hoa tình cảm là đây ạ ✨✈️Revirgin Gung- Viên Hồi Trinh Cô Bé (mẫu mới nhất)✨✈️ 🧣Xuất xứ : koreal 🧚‍♀️Mẫu hàng nội địa được bán tại các bệnh viện lớn hàn quốc được các bác sĩ han quốc khuyên dùng + Revirgin Gung là sản phẩm “hồi trinh” cô bé. Với cơ chế tự thanh lọc giúp se khít hơn, hồng hơn, thơm hơn. Giúp phụ nữ luôn tự tin và khoẻ mạnh. + Revirgin Gung được bào chế hoàn toàn từ thảo dược, an toàn tuyệt đối cho cả phụ nữ mang thai, đang cho con bú 🧚‍♀️Se khít vùng kín: Cải thiện độ co giãn âm đạo tăng hứng thú đời sống vợ chồng, cho yêu thương thêm khăng khít. 🧚‍♀️Làm sạch âm đạo: Cải thiện các triệu chứng viêm nhiễm, nấm, ngứa và kích ứng âm đạo, ngăn ngừa vi khuẩn có hại. 🧚‍♀️Khắc phục khô rát: giảm khô hạn khi quan hệ, trẻ hóa từ sâu bên trong giúp cô bé trở lại như thời con gái.

0 0

Chị e nào bị viêm nhiễm khó có con thì ib e ạ ❤️❤️❤️❤️

👼👼CHỊ EM NÀO ĐANG MONG BABY HÃY DÀNH 1 PHÚT ĐỂ ĐỌC 👼👼 🎎🎎 Nhiều cặp vợ chồng đi khám sức khỏe sinh sản bác sĩ báo bình thường mà thả mãi không có bầu ??? CHẠY NHIỀU NƠI CẢM THẤY NẢN ,Hầu như TUYỆT VỌNG 👉VIÊM NHIỄM : viêm âm đạo, viêm cổ tử cung, viêm lộ tuyến làm bít tắc âm đạo cản trở tinh trùng gặp trứng. Viêm niêm nhiễm lâu ngày sẽ gây viêm tắc vòi trứng. 👉TRỨNG LÉP :Trứng nhỏ, trứng lép không đủ kích thước để thụ thai 👉TRỨNG KHÔNG RỤNG :kinh nguyệt không đều,đa nang buồng trứng làm trứng không thể rụng hoặc rụng không đúng thời điểm để thụ thai 👼👼👼👼👼👼👼👼👼 √√HÃY CHO CHÚNG TÔI 50% LÒNG TIN CỦA TUYỆT VỌNG ĐÓ .CHÚNG TÔI SẼ TRẢ LẠI 100% HÀI LÒNG .ib để được tư vấn miễn phí ạ .🔗THÔNG TIN KHÁCH HÀNG ĐƯỢC Giữ kín ạ

0 7

Bột cám gạo

Giá 70k _ 500g (nữa kg) Đắp mặt Rửa mặt vào mỗi buổi sáng Tẩy tế bào chết

0 4

Bộ chén cọ đắp mặt 4 in 1

Giá 20k _ 1 bộ nha Giá yêu thương luôn đó!

0 0

Sắc mộc nương

Sắc Mộc Nương sản phẩm dành riêng cho phụ nữ biết bảo vệ hạnh phúc gia đình mình. Với 600k giúp cải thiện 🦋 👍Se khít và làm hồng. 👍Làm sạch,thơm vùng kín.. 👍Giúp chị em tự tin hơn khi gần chồng 👍Tăng khả năng ham muốn khi sử dụng hết liệu trình... 👍Hết ngứa,huyết trắng,mùi hôi với 5 ngày sử dụng.. Inbox mình tư vấn nhé. Mình đã sử dụng nên rất tự tin giới thiệu với các chị em. Muốn giữ chồng phải Sử dụng Sắc Mộc Nương GẤP.

0 0