Mẹ lại mơ nhưng lần này không phải mơ ẩm con hay mơ có bầu nữa mà là mơ thấy thử que một vạch [14][14][14][14][14]

2 125

Con ở đâu

Cuộc hành trình đi tìm giấc mơ mang tên con sao mà mệt mỏi đến vậy? Sao mà mờ mịt đến vậy ? Bất lực rồi? Ông trời không nhìn thấy con sao ? Không thương con sao ? Con không yêu mẹ sao ?không yêu bố sao? Cớ vì sao con không về thế? Bố mẹ có lỗi gì với con sao? Mẹ thật muốn buông bỏ mọi thứ, sống để làm gì khì con không về chứ Con biết không vì chưa thể chạm vào con vì chưa về với bme nên người đời độc ác lắm con ạ .họ sẵn sàng làm mẹ tổn thương vì sao chứ vì mẹ chưa đem được con về Con à ! ở một nơi xa xôi nào đó có thương mẹ thì hãy về đi con

2 39

Các mom ơi

Các mom ơi! Như này là có baby rồi đúng ko ạ? E là ng viết bài nói chia tay vào hôm trước vì ng yêu vô tâm! Tay chân e còn run quá e chưa nói vs ai hết

5 179

Bonbaby

Các mom đặt tên ở nhà cho bé là zì? Bé nhà mình là Bon Tên là Lê Đình Phúc Khang #ở nhà ngắm con thôi cũng thích :))

13 288

....

Các mom có kinh nghiệm chia sẻ cho m với 3 tháng đầu bầu nên ăn gì tốt cho con và nên kiêng gì ạ. Cảm ơn mn

0 11

Con yêu

E trễ kinh 5 ngày thử vào buổi chiều tối như này thì có thai ko mấy mom

1 76

Mong con

Có mẹ nào c bí quyết sinh con gaí hk chỉ e với. Khổ nổi e thích con gaí dã man lun ạk

1 29

Sữa công thức

Các mẹ ơi.... Em mới sinh em bé mà bé chưa đủ tháng. Em hỏi mua thêm sữa công thức cho con, vì sữa em không đủ. Đã mẹ nào dùng sữa France lait 0-6 tuổi chưa? E cho con ăn similac nhưng bé bị táo bón. Tội lắm. Các mẹ giúp em với [6][6][6]

0 3

Mong con

Các mom ơi.. E buồn quá.. E đã mong con 3 4 tháng nay rồi nhưng sao vẫn hụt hẫng.. Các chị e ở lily có ai giống e k??? Vào tâm sự rồi chia sẻ lí do cho e cùng nghe với ạ

3 391

Thảo mộc vy tea

🍃🍃#Trà_thảo_mộc_giảm_cân bên em các #mẹ_bỉm_sữa vẫn #sd_được hết nhé.#Em_bé_từ_1_tháng_tuổi_trở_lên_là_sd_đc r ạ,mẹ giảm cân nhưng em bé vẫn mập trong nhé mọi người. Trà giảm cân được điều chế từ thảo mộc thiên nhiên nên các mẹ yên tâm ạ 💕💕

0 0