Nang noãn thứ cấp

Sieu am đầu dò ngày thứ 2 của kì kinh là siêu âm nang noãn thứ cấp để làm j vậy các mon

0 3

Thử thai

Hãy bình luận và cho e chút hy vọng. E đã chậm 2 ngày và que thử e lên như vậy. Các chị xem giúp e mấy vạch. E mới chậm chứ chưa có biểu hiện lạ gì cả. E có khả năng nào có thai k?

0 11

Ê a tí ạ.

Các mom thấy nhà ai như nhà em không ạ, e có 1 bà chị ck. Mỗi lần mà ck e xin đi làm hay gì đó thì không cho, kiêu lương ít và cực nữa nhưng ngặt nỗi khi vk ck e khó khăn lại hk giúp mặc dù ngày của chị thu cả 5 6 triệu bạc, nhờ tí gì chỉ có mà nghe chưởi ,thế mà lâu lâu lại đt xin tiền mua sữa cho con.bữa nào xuống chơi mà lỡ như quên cho tiền cháu là y như bị viết stt Lên fb rằng hk biết nhục.. .E cũng chẵng xo đo ,chỉ muốn viết Lên đây cho đỡ stress ạ...

1 7

các mom tư vấn giúp e

sau rụng trứng 5 ngày hqua e di choi thì thấy quần chíp ra dịch màu trắng sữa đặc ươt hết cả quần chíp chưa bh e bị như vậy lúc bề di đường sóc bụng e đau nhói bên phải còn 7 ngay nữa e đên ckk như mọi tháng là e đau ngực nhưng tháng này e k đau ngực chỉ khó thở thôi vậy e bị ls ạ e lo quá các mom ạ[6][6]

0 1

Làm mẹ

Hôm nay là ngày kinh dự kiến , chưa thấy kinh . E thử thì lênn như này . Liệu có k các mom . Có mom nào như e mà có ebe k .

1 18

Nghén

Các mom cho e hỏi e siêu âm có bầu đc 6 tuần rồi mà sốt với nghén kinh khủng nghĩ đến đồ ăn thôi là nôn 😢 ai biết ăn gì hay uống gì đỡ buồn nôn ko ạ 😞😞

0 8

Con

Em siêu âm thai 9 tuần nhịp tim là 182 như vậy là công chúa r à các mom

0 5

Báo thai

Các mom cho e biết khi máu báo thai đến tầm khoảng bao nhiêu ngày mình thử que được ạ

1 1

Tâm sự

Các mom ạ Nay là ngày rụng trứng của em mà e bị ra máu ạ. Như kiểu mình đến ngày bị luôn ạ. Trước đó khoảng 10 ngày e có quan hệ trong và sau đó đã uống thuốc tránh thai rồi. Các mom cho e hỏi e có bị dính bầu ko ạ. E hoang mang quá các mom ạ. Vì giừo e chưa muốn có e bé. Vợ chồng em mới cưới ạ.

0 0

Thai yếu

Hnay đi SA mà tim thai yếu 88l/p thôi e phải lsao ạ! Các mom giúp e với

1 9