Tăng chiều cao

Các mom biết loại sữa nào tăng chiều cao cho người trên 20 tuổi ko ạ?. Em khiêm tốn bề dài muốn đc cải thiện ạ[6][6][6][15]

0 0

Buồn

Còn 3 tháng nữa cưới e bị phản bội ruồng bỏ, bọn e yêu nhau 5 năm từ thời sinh viên, đã có một đứa con nhưng phải bỏ do thai dị tật, lúc nào e cũng tâm niệm con sẽ đầu thai lại đứa thứ 2 , giờ e không biết phải can đảm sống tiếp thế nào

0 2

Quan hệ lúc nào dễ có bé

Mấy mom cho em hỏi có ai dính bầu lúc sắp có kinh không ah. Chồng em đi công tác về. Đến khi sắp có kinh mới về. Hic. Giờ em trễ 3 ngày mà thử que toàn 1 vạch à. Em có hi vọng không ah Đừng bơ em

0 1

Con chậm nói

Các mẹ ơi e lo quá, con e được 20 tháng tuổi r mà h chưa biết nói nữa, chỉ bập bẹ đc mấy từ à, có bé hàng xóm 15,16th tuổi đã nói đc nhiều r, ko biết có cách nào chỉ con nói đc ko các mẹ.

0 20

Làm mẹ

Mình vừa thử!! Từ chiều mjh ra ít máu thẫm thẫm. Cảm giác đau xót bụng dưới, thỉnh thoảng lại nhoi nhói 1 cái. Khôg biết có làm sao không nữa [6][6][6][6]

0 10

Mong đợi

Còn 10 ngày nữa mới đến chu kỳ mà sao cứ tưởng như 10 năm vậy... Không biết điều kỳ diệu có xảy ra không! Trông chờ 1 phép màu...

0 4

Các mẹ ơi

Thế đã được chưa các mẹ

0 0

Nghén.

Các mom ơi thai đc mấy tuần là bắt đầu nghén ạ.các mom đi trước chia sẻ e với ạ. E tập đầu nên sợ quá, E đi siêu âm đc hơn 4 tuần chưa thấy nghén ạ.

0 1

Nghén.

Các mom ơi thai đc mấy tuần là bắt đầu nghén ạ.các mom đi trước chia sẻ e với ạ. E tập đầu nên sợ quá, E đi siêu âm đc hơn 4 tuần chưa thấy nghén ạ.

0 1

Mọi người cho e hỏi

Chưa đến tháng mà thử que lên 2 vạch là có bầu đúng k mọi người e thử vào buổi chiều

0 4