cho mình hỏi

mình tháng trước có kinh ngày 19, nhưng tháng nay thì cũng ngày 19 có ra tí xíu máu rồi hết cứ cách 3 ngày ra tí máu. không biết như vậy có thai ko ạ[14]

0 0

Hoang mang

5 hôm trước khi co kinh em thử 2 que đều 2v mờ, đến 1 hôm trước kì kinh e thử thêm que nữa kết quả vạch t2 đậm hơn, đi xét nghiệm nước tiểu hcg bác sĩ kết luận có thai. Hôm nay trễ kinh 2 ngay e có dấu hiệu ngực đau. Vậy có thai chưa các mẹ .ở ngoài đậm hơn nhe

1 12

Các mẹ ơi cứu e với

Các mẹ ơi e có bầu được 4 tuần đi ăn lẩu trong lẩu lại có rau răm . E ko là rau răm hay bị sảy thai. E lo quá .. các mẹ ơi có làm sao ko?

0 4

Rụng trứng

Các mẹ xem cho mình có phải trứng rụng ngày 25 không ah? Ngày 23 mình có quan hệ thì có khả năng thụ thai ko? Mình nghĩ chưa đến ngày rụng trứng nên có đặt thuốc âm đạo 2 viên. Nếu có bầu thì có ảnh hưởng gì không ah?[32]

0 4

Đàn bà

Đàn bà .... !!! Có bầu rồi cưới - Thì hư Mãi ko sinh được - Là hỏng Sinh con giống cha - Đẻ thuê Sinh con giống mẹ - Nhìn chả giống ai Nuôi con học hỏi - Ôi dào vẽ chuyện Nuôi con bản năng - Vụng còn dốt nát Sinh chưa đi làm - Chân dung ăn bám Sinh xong đi làm - Khổ thân đứa bé Nuôi con sữa mẹ - Có chất gì đâu Nuôi con sữa ngoài - Không bằng bú mẹ Cho con ti mẹ - Ăn mỗi sữa còi , chả được thông minh Cho con ti bình - Làm gì có sữa , tốn kém ai chi Đóng bỉm làm gì - Cởi ra chết nóng Cởi bỉm mặc quần - Đi đâu cũng tè, ị ra ai bế Lấy được chồng chiều - Mèo mù cá rán Lấy chồng vũ phu - Ui ngu thì chết Lấy chồng bê bết - Chỉ làm trò cười Lấy được chồng lười - Trời sinh một cặp Ra đường có gặp - Suốt ngày rong chơi Về nhà ôm con - Lười làm trốn việc ... Đi đến tiệc tùng - Lùng nhùng bụng xổ Nói chung có rổ - Cũng chả kể xong Phận gái chỉ mong - Có người bầu bạn Nhưng đời bốn lạng - Chẳng nổi nửa cân

8 4

Giúp em

Mấy chị ơi quan hệ sao cho tinh trùng ko chảy ra ngoài bay giờ mấy mom ,chỉ e di ,(((em ke gối nằm 30p ngoi day van chảy)))

0 0

Mệt mỏi

E có bầu gần được 36 tuần ùi mà sao h lại mắc chứng nghiện ngủ.. Ngủ bao nhiêu cũng k thấy đủ, ng uể oải mệt mỏi lại hay chóng mặt và buồn nôn nữa.. K pjt e bị j ạ.. E lo wá với cả mấy hôm nay chả thấy con đạp nhiều như trk... E con so nên lơ ngơ k pjt j mấy c đừng bơ e[8][8]

0 1

Cổ giật khi có bầu

Có mon nào có bầu, gân cổ giật k ạ. Mình nghe nói vậy, mà mình nhìn đâu thấy j.

0 18

thiếu nuoc ối

Minh mang thai tuần thứ9 nhưng bac sĩ noi bị thiếu nước ối..Minh lo lắm..Mẹ nao có bi quyết gì chỉ giúp mình với..

0 26

Con

Trễ kinh 3 ngày thử que một vạch. Buồn lắm các bạn

0 0