Bố mẹ ck

E vừa sinh bé dk vài hôm ...vk ck e o riêng từ lúc cưới tới h..e có bầu bm ck ko bh hỏi thăm câu nào.. Còn bảo sinh con ra cho vk ck e tự lo hết. Vậy mà e sinh xong cứ đòi tự đặt tên cho con e mà ko nói cho vk ck e biết.. 😟 trong khi vk ck e đã chuẩn bị tên cho con e rồi..

0 13

Đi thăm bà đẻ.

Bà chị dâu của nye mới đẻ hôm qua. E định mai đi thăm thì nên mang quà gì ạ. Sữa non Colosbaby kia có tốt k các mom. E định biếu cái đó.

2 6

Tư vấn

Các mom ơi omega 3 có nhiều trong các thực phẩm nào ạ

0 7

Chồng... Trước và Sau

Các mẹ vào khoe chồng trước và sau khi cưới đi ạ. Chồng e vẫn vậy, mỗi tội tóc hắn 2 lai thôi. Hihi

0 0

Buồn

Ck con lúc nào cũng ham chơi nhưng cứ muốn vk có con. Nhưng chẳng bao giờ hiểu vk lúc nào vk cũng suy nghĩ phiền não có con sợ khổ con thôi . Có mom nào giống mk k buồn quá đi

2 38

Quà 8/3

M8/3 Các chị em định tặng mẹ và bà ny món gì hợp lý ạ Tư vấn e với Lần đầu ra mắt nhà ny rồi :( mà cả bà với mẹ ny biét mk chả lẽ ngày này k tặng j

2 34

Quê

Có ai ở Cao Bằng không ạ

2 8

Đổi quà

Làm sao để đổi quà vậy mấy chị ơi?

1 10

Tư vấn giúp em

Các chị cho em hỏi và tư vấn giúp em với ạ. Em và anh ấy yêu nhau hơn hai năm và đã xác định cưới. Nhưq bọn e đã cãi nhau anh ấy muốn kết thúc. Nhưq có một điều em ko biết phải làm gì với gia đình a ấy khi tất cả mọi người đều biết chúng em yêu nhau và em cũq về nhà a ý rất nhiều lần. Tại vì yêu xa nên thi thoảq e xuốq thăm bố mẹ anh ấy. Giờ chia tay rồi các chị cho em ý kiến có nên xuốq thăm và nói rõ chuyện của hai đứa cho bm a ấy biết không ạ? Coi như mình gặp để chào để sau này khi mình không xuốq nữa thì bm a ấy cũq ko trách gì được ý ạ. E đaq phân vân quá các chị ạ!

1 50

Tuyển dụng

Các mom có ai có nhu cầu làm việc tại tổng công ty hàng không hoặc muốn cho em cháu đi học các ngành nghề hàng ko thì ib em ạ

2 25