Hỏi ý kiến

Có ai như mình k?nằm ngủ toàn nghiêng bên trái nghiêng qua phải thỳ khó chịu ngủ k đc có khi hơi khó thở nữa.bị thế là bị sao ạ?

0 1

Hoang mang @@

Em thỉnh thoảng bị ra dịch như này í ạ. Trắng đục hơn ngả vàng. Thế có phải em bị viêm không ạ. Giờ ra hiệu thuốc mua thuốc đặt được ko mng tư vấn em với ạ

1 31

bị trơn nhẵn vòi trứng thì hết hy vọng rồi các mẹ ơi

Chụp

0 1

trễ kinh

e trễ 3 hôm r. dạo này e có kỳ thi nên thức khuya nhiều và hay lo lắng. e chưa chồng v có bị sao ko các c

0 1

lo lắng

M. n ui cho e hoi e bi vlt hqua e co qh lieu n co bi nặng hon k ạ 😔😔dùng thuoc gi thi tot ạ😩😩😩

1 0

quan hệ mạnh

có mẹ nài như e k ạ. vc e nhiều lúc quan hệ hơi mạnh mẽ , mỗi lần như vậy hôm sau cửa mình e bị lên 1 cái mụn rất đau và nhức, vài hôm thì như kiểu nó chín và nặn ra có mủ và máu như mụn nhọt ý ạ. nv là làm sao hả các mẹ. ai giống e k ạ ? e lo quá

0 2

Lo lắng

2vc qhe xong lúc lau có 1 vệt máu đỏ nhỏ mà 8 ngày nữa m ms đến ckk. Đang thả nên lo quá K biết m có bị sao không các mn ?

0 2

Thay đổi chu kì kinh

Có ai bị như này k ạ.cập nhật phiên bản lily mới về mà tính nhầm ngày hết trơn à.loạn hết cả lên rồi [4][4][4]

2 10

các chị ơi hôm nay em đi khám lại, bsĩ bảo e đốt lộ tuyến mà e sợ chưa làm :(( em mới 20 chưa có e bé baoh, đốt có sao không ạ. để lâu có s k các chị. e tính đi áp lạnh

huhu

1 26

mong gà con

da qua ngay rung trung , 9 ngay nua la ckk den nhug sao hum nay e lai thay co mot it dich nhay long trang trung ,than nhiet cam giac hoi cao hon bt la sao v cac me oi

1 4