[14][14][14]

các chị cho e hỏi, sau khi uống thuốc phá thai thì khi đi vệ sinh có j lạ ra k các chị???

0 4

sức khoẻ

kích thước tử cung to hơn bt có sao k mọi người

0 4

khổ

e đang dùng hồng âm tiêu viêm các mẹ ạ. thuốc dùng 1 lt thì p kiêng quan hệ 1tháng. nhưng vợ chồng e mới cưới k nhịn đc 3,4 ngày lại làm 1 lần. có lần hứng quá p rút cả thuốc ra để qh. sau đó mấy hôm chồng e bị xước ở đầu chim, 3 ngày thì lành. khổ quá các chị ạ. kiêng k đặng mà cứ vừa đặt vừa làm tn e cũng sợ. hic

0 2

mụn [6][6][6]

Mặt m bị mụn nhiều ai giúp m với! [6][6][6]

2 128

giúp mình với.

minh mất kinh ba tháng.đi khám họ cho uống thuốc duphaston.ma minh uong đc bốn ngày thì ra kinh.giờ kinh nguyet ca tuần rồi vẫn không hết.ai đã như thế này giúp mình với.uống gì để ngừng kinh ra đc à

0 0

tâm sự

chồng em bị T5 yếu. làm sao để cải thiện được ạ. Mn giúp em mí.. [6][6]

2 15

[6][6][6]

thế nào hôm nay gần ck lm hiệp song lại thấy đỏ đỏ ý các mn?

0 15

huyet trang

may me oi.cho e hoi... chac e sap toi chu ki.tai dau ti dau.bung duoi ram ram..kinh e k xdinh dc tai k diu.thag trc e toi 47ngay ms co..hien tai em dc 35ngay ui..ma e ra huyet trang sech nhu sua chua vay.ma co khi nhu soi chi vay...cac me tu van e vs....

0 0

kinh ra bất thường

Có bạn nào giống mình không? Ngày đầu chu kỳ nó ra tí ti chỉ sử dụng băng vs hàng ngày.ngày thứ hai cũng ra ít nhưng tới buổi chiều thì no ra ào ạt có cục máu đông nữa. hix. mà đau bụng thì mún xỉu lun hix. chán ghê

0 0

đau bụng

bữa nay mình cứ bị đau lâm râm bụng bên phải hoài là sao vậy cả nhà. ai biết cho mình ý kiến với

0 5