Lo lắng

E va bạn trai quan hệ nhưng anh ý k cho vào cô bé của e đc. E đau quá và do cô bé của e hẹp. Nên a k cố cho cậu bé vào nưa và chưa xuất tinh. E sợ có thai nên e uống thuốc tranh thai khân cấp sau 4 tiêng cho chắc. Dao này Ngực em cương cứng và đau keo dài và không có hiện tượng gì khác như vậy là có thai không ạ

0 27

thắt mắt tý ạ

tháq này e pị ts 2lần .. nhưq lần này n đau ngực vs đau bụq duới kinh khủq .. nhưq máu lại ra ít lắm .. có s ko ạ hay n chỉ bị tuớc bình thuờq thôu

0 0

Lo lắng quá

Mấy thang trước có lần e bị chậm kinh xong đau ngực cả tháng.hơi động vào là đau.ngực cũng to hơn.nhưng thử que chỉ 1v.chậm kinh khoảng nửa tháng thì e bị đau bụng dữ dội.sau đó ra kinh luôn.e để ý thấy ra 1 cục thịt to lắm các mẹ ạ.lúc đó e chỉ nghĩ chắc là trứng thôi.có kinh xong là hết đau ngực luôn.từ khi đó đến giờ kinh nguyệt của e ko đều.toàn bị chậm thôi.e đang nghĩ ko biết lúc đó có phải mình bị sảy ko nữa

0 6

Buồn lắm

Chậm sang ngày thứ 5.lúc sáng thử tiếp lại thế này.từ giờ e sẽ k thử nữa các mẹ ah.nản lắm rồi ......huhu

0 31

Bệnh âm đạo

Các chị ơi cho em hỏi 1 vấn đề được không ạ? E với người yêu nửa tháng nay chưa gặp nhau nhưng khoảng 1 tuần nay em hay bị ngưa âm đạo.sau đó đến hôm nay em đã kiểm tra âm đạo của mình và còn chụp ảnh lại để xem... Em thấy trong âm đạo xung quanh toàn mà màu trắng bám dính trên da..em muốn hỏi là em đã bị bệnh gì rồi phải không ạ?

0 5

Giúp e vs ạ

Có mẹ nào bị viêm lỗ chân lông vùng kín k ạ.. E cứ bị nổi mấy nốt ở chỗ chân lông.. kb làm sao bg ạ

0 5

Kinh nguyệt không đều, phải làm sao?

Em 18 tuổi, lâu nay kinh nguyệt đều đặn. Thế nhưng dạo này em đều dậy sớm đi tập gym với bà già nhà em, muộn mất hơn một tuần rồi ạ. Em nên làm gì để nó ổn định đây các chị?

0 0

Mụn

Cứ đến tháng là nổi mụn tùm lum. Có ai biết cách nào để hạn chế không ạ. [6][6][6][6]

1 1

Giảm cân

Có cách nào giảm cân mà khôg cần sd thuốc khôg ạ M.n chỉ giúp e [6][6][6]

0 4

Giup minh voi

Kinh nguyet e k deu nhug thuong 45ngay la cao nhat la se co nhung den gio 52ngay roi van k thay may hom truoc co ra it dich mau nau 3 hom thi het gio ra dich trang trong .nhung e k co bieu hien gi mag thai het thu que cung co 1 vach . E lay chong gan 2 nam roi van thả ma k co .moi nguoi ai biet la sao chi voi ạ

0 2