Hoang mang

Da huyet trang dang bot can ba la trieu Chung cua benh gi. Co b nao biet no chi mjnh vs

0 2

Thử thai

Các mom ơi thế này đã có chưa ạ ?

0 2

Tâm sự

Các mom ơi. Mình trễ kinh hai ngày...đau lâm râm bụng dưới là sao??mình đang hóng bé quá. Mình có 1bé đc 3,5 tuổi rồi. Các mom cho mình ý kiến với

0 7

Ai biết cmt hộ emmm

Ai biết cách gì cho hết kinh nhanh không ạ 😭😭😭 cứu em vớiiiiiii

0 3

Giúp em với ạ.

Em mới thử tối nay thì nó hiện lên như thế này ạ. còn 6 ngày nữa thì tới ck. Liệu em có hy vọng gì không các mom. Đừng bơ em nha

0 26

Ck nghiện đtu

Có mom nào như mk k. Mo cảm thấy chán nản quá mom ạ ck mk nghiện đt lắm chơi. Đi chơi kb giờ giấc gì nữa mk chán lắm. Theo các mom mk có nên nc này với mẹ mk k.

1 0

Có nên cưới ?

E xin chia sẻ và xin mn cho e chút lời khuyên. E theo đuổi a ý gần 2 năm mặc dù gd e về kt hơn hẳn nhà a ý . Nhưng e thuong a ý vì tính chăn chỉ , thương mẹ và các em gái . Hơn hết a ý rất cho chí và chịu khó làm ăn . Điều mà e thấy buồn là a ý ở tq còn e ở nhà . Cv e khá ổn định mọi thứ khá êm đẹp khi bọn e là bạn chia sẻ. Năm nay e 26 nên cũng muốn lấy ck và 2 đứa qd đến hôn nhân nhưng e biết a ý k có tc vs e mà chỉ hợp là tri kỉ . Bọn e định 1 tháng nữa cưới , 1 tuần nữa a ý mới bay về. Dạo gần đây a ý rất hay im lặng và mất hút k ll vs e. Mặc dù e biết a ý lo lắng cho cs sau này nhưbg e luôn kiên nhẫn chờ đợi .mất hôm nay e rất nôn nóng, khó chịu khi a ý vẫn giữ thái độ im lặng . Sắp cưới r mà e thất bơ vơ quá . Gd bên kia có đến nhà e dạm ngõ r, bố mẹ làn nhà nước nên cũng hỏi e nh lần trc khi đồng ý nhận câu là e nghĩ chắ chắn chưa. E đều quả quyết là con nghĩ kĩ rồi . Bây giờ mà e huỷ cưới thì chắc bố mẹ e buồn lắm . E phải làm sao bjo ? Dần e cũng thấn câu nên lấy ng yêu mình , mình yêu nh hơn là mình thiệt hơn .

1 10

Có mom nao co kinh mà vân có bầu k ak

Chiện la thế nay e co kinh 2 ngày nay tư dưng 2 ngay liên tiếp cứ chiều tối la e an vo la ói hết sạch. Nhung tư hôi giờ thì mình chua bao gio bị vậy. Hay minh bi bao tử các mom. Lo qua lỡ chiện gì lo chết luôn AK.

1 4

Dẫm phải cức

Cưới chồng như dẫm phải cức các mẹ ạ!! nếu có thể ước, ước gì đéo cưới phải nó :))

0 22

Em hỏi

Các chị cho e hỏi 1 hôm nay e bị chảy máu một ít , có lần 1 giọt thôi , lúc màu đỏ , lúc màu đỏ nâu , mà bụng đau lâm dâm , lưng thì nhấc không nổi :((

1 15