Giúp e với

Chn là e với ny e đã y nhau hơn một năm nay r.bọn e thg nhau lắm nhưg do a ở xa nên bố mẹ e k đồg ý.muốn e lấy ck gần.nhà e k có con trai.dạo này sức khoẻ bố e yếu đi nhiều.e k nỡ bỏ bố mẹ đi xa mà cũng thg a nên k muốn bỏ a.bjo e phải làm sao đây các chị Làm sao cho vẹn cả đôi đườg đây ạ.tối nào cũng cứ suy ngĩ rồi khóc một mk thôi.các chị cho e lời khuyên với ạ 😭😭😭

1 58

Kinh nguyệt không đều

Các ce ơi . Cho e hỏi . Em kinh nguyệt ko đều . Tháng có tháng ko . Có gì để chữa ko ah .

0 16

o chung voi nha ck

e chan wa cac me oi.di lam nhieu ve den nha ba me ck cu noi di lam miet ko lo nha ck.nhieu khi met ve nha ngu cung ko thoai mai.pa me ck thay lanh nhat voi minh

0 0

Hy vọng đủ nếp, đủ tẻ...!😁

7-8tuan, nhịp tim 144l/p, tập 1 là bé gái nghén k ngẩng nổi mặt, giảm kg, tập này k nghén ngầm gì chỉ bị đau đầu...? có hy vọng đổi đầu con không mấy mom nhỉ..?

0 6

Lá trầu

Mom nào có kinh nghiệm xông lá trầu hiệu quả ... chia sẻ với em ạ.. em không biết dùng thế nào để hiệu quả? 😊

0 1

Lo lang

Cac chi oi cho e hoi e qhe dc 2 tuan tu nhien nay thay co giot máu nâu xuat hien la the nao ạ

0 17

Giúp em với

E chậm 10 ngày sáng nay thử k biết ntn có chưa ạ

0 0

Mom nào còn nhớ em ko? Có Mom còn hẹn hò khi nào có tin vui thì báo nhau biết nè. Giờ e báo trc nhé hihi

Như này có phải có rồi không?

2 67

Buồn

Các mom ơi. E vừa mới phát hiện ck mình vẫn còn lưu luyến tình cũ. Đau lắm nhưng chẳng biết làm sao cho vẹn toàn. Có nên làm rõ mọi chuyện k ạ ? Các mom cho e lời khuyên vs

1 1

Làm ck bất ngờ

Cac mom ơi làm tnao để cho ck bất ngờ khi bit mjk có e bé

1 1