Gấp...

Có mom nào đến ngày đèn đỏ đau bụng k 😣😣😣 Ai có bài thuốc gì méc e với 😭😭😭

0 14

Hầu bố mẹ ck còn hầu cả bố con anh ck

Thật sự là m k thoải mái chút nào. A ck sống chả biết giữ ý tẹo nào.cứ chị dâu đi lm k có nhà là ba bố con kéo xuống nhà mình ăn cơm.bố mẹ ck thì toàn bảo mình nấu cơm cho 3 bố con a ý ăn mới. M thấy 1 đến 2 bữa nhỡ nhàng mình nấu cx k sao.chứ đằng này m về lm dâu cả năm r mà như thế này chắc m điên mất. Các bạn có cách nào giải quyết chuyện này cho mình ý kiến với ạ

1 75

Tăng cân

Các mẹ cho e hỏi ăn gi để tăg cân cho béo ạ e gầy thâm niên luôn 1m6 có 41c mà dạo này e lại lười ăn quá toàn ăn vặt xog về nhà nhìn thấy cơm là chán ny e thấy v bảo e cứ lên 45c là a tặg nửa thág lươg của a r thích mua gi thì mua e lại có độg lực để ăn nhưg chưa biết uốg gi ăn gi để cho béo nữa 😭😭😭 Mn ai có kinh nghiệm r thì cho e xin ít bí quyết đi ạ 😭😭😭help me

1 7

😥😥😥

E đặt vòng gần 3 năm rồi mà hôm rồi vick e qh e lại bị chảy máu nhưng lại ko đau.cac mom ai biết nói e biết với ạ

0 6

Khổ tâm

Sao e ko biết sướng là gì vậy các mom ko có cảm giác gì cả... hay tại gậy ngắn mà thọc ao sâu!?

0 1

Hôn

Cho em tí kinh nghiệm về hôn cậu bé ạ

0 3

Hạnh phuc quá các mẹ ạ

5 ngay tre kih cua e day các me ạ.nhug e di sieu am thi chua thay con vao to. Nog log muon dc thay con quá các mẹ

1 5

Trị rụng tóc bết tóc, kích mọc tóc

Bộ dầu gội chiết xuất hoàn toàn từ thiên nhiên giúp tóc chắc khỏe, ko bị khô xơ, bết, rụng...

1 0

Hạnh phúc

Các chị ơi em tâm sự xíu ạ..vk ck em lay nhau dc 4thang oi. Ma k dc ơ gan nhau o xa nhau kawms thang dc gặp lần.. Chả là cách đây 2ngay ong lua em đi trực ma la đi đánh bài. .k. may em gđ xong quên tắt máy em nghe dc hết... Em tức quay gđ chửi xong cúp máy chặn hết đường liên lạc.. Viết luôn cai đơn li dị gửi chuyển phát nhanh cho ông ý luôn.. Nhu vậy đc k các chị.. Giúp em với.

0 0

😊😊😊

Có ai biết xem đường chỉ tay k xem giúp e với ạ.😊😊

1 0