Hic😥

Dạo này ny e bị stress nên ko dạo đầu mấy. Hic làm e khô hạn quá 😥😥😥 cứu e vs.

0 2

Ny vấn vương bồ cũ

Chuyện là e thấy ny e vẫn còn vương vấn cô bạn gái cũ.. Và e đang không biết là nên hỏi khéo bạn trai e ntn về việc này. 😩😩 do e tình cờ thấy bạn trai e nói chuyện thân thiết với cô gái đó. Giờ e k biết nên lm như thế nào hết ạ. Hic Cô gái đó rất xinh đẹp trắng trẻo mà con ngon nữa.. Ngược lại e thì rất bình thường.. 😥.có điều quan trọng là.. E với a ấy sắp kết hôn Mong nọi người giúp e có câu tl ạ. E cảm ơn

0 3

Phụ nữ

Các mom ơi cho e hỏi ạ.trk e có sd đ vs dể rửa sau dó e thôi.giờ gần dến ngày nó ra mùi hôi gì ý mà báo có trk 2 ngày rồi mà giờ chưa có ạ.bị làm sao k ạ.mà phải làm ntn cho hết ạ

0 1

Khô hạn

Lúc trước khi có bé cô bé mình dễ nhạy cảm lắm chồng sờ mó chút là ướt át ngay, nhưng từ khi sinh bé đến giờ chỗ đấy khô hạn miết ck có hôn hít cỡ nào cũng k ướt át gì cả lúc vợ chồng lâm trận cũng k đạt khoái cảm cho lắm, các mom có ai có bí quyết gì chia sẻ e với ạ e c.ơn

0 11

Xxx

Các m cho e hỏi ngu tý ạ, quan hệ vào ngày đầu tiên của chu kỳ kinh nguyệt thì có bị dính bầu ko ạ? Các m đừng bơ em nhé!!!!

0 9

Dính

Các mom cho e hỏi với ạ. Hôm 29/6 vừa rồi e hết kì kinh. Hôm ý e cũng qhe 1 lần với hnay là 6/7 e cũng qhe 1 lần. Cả 2 lần đều k dùng bao cũng k xuất trong thì có dính đc k ạ. E cảm ơn các mom ạ.

0 4

Mang thai

Có m nào sinh xong chưa có kinh tro lại , quan hệ xuất trong mà dính k ạ. E moi 2m6d.

0 2

Lo lắng

Cho em hỏi mấy chị là e vừa hết kinh mà còn ra ít e quan hệ. Thì có thay không ạ ...

0 5

Dung dịch vệ sinh

Các mom ơi e tính dùng loại dung dịch rửa có mùi thơm nhẹ nhẹ đk ko. Có ảnh hưởng gì ko các mom. Chứ mỗi lần đi tiểu xong là có mùi khắm khắm.. e ko dám gần gũi ck e luôn.. cho e í kiến với

0 2

Chuối

Ai có cao kiến gì trong việc bj chỉ e với. Chứ ck e thì thích. E cũng muốn làm cho ck e sướng mà e k bj đc lâu, được sâu mà lại còn dễ chớ. Thậm chí ck e còn thích e nuốt tt cơ. E thì vẫn bị cảm giác rùng mình khi nuốt [32][32] Help meeeeeee

0 10