Sex

Anh nhà em mỗi lần chưa qh thì cho phá cậu bé, còn chén xong 1 lần rồi mà e muốn đụng vào nữa thì k cho. Chán hết sức [6]

0 19

E pls đây ạ 😭😭😭 mấy m tv e vs ạ

E vs ny quen nhau cx lâu r ạ Tụi e cx có qh rồi nhưng mà mấy bz nay e mệt e có giải thích vs a ấy r ạ vậy mà a ấy giận e k nc mấy bz nay r ak Chak tụi e cx sớm ct qá các mẹ E cx kb bây giờ phải làm sao nz ạ e thương a ấy lắm Mà cứ e cho thì a ấy tốt với e mà e lỡ k cái là a ấy chả thèm đếm xỉa tới e nz ạ Mấy m tv e vs bây h e pls ạ Đừng bơ e mà tội 😭😭😭😭😭😭

2 12

?!??

Cái này có phải là máu không ạ? Em hết kinh gần cả tuần rồi nay đi vệ sinh cái nó là dịch như vậy khôg biết có sao khôg ạ?. (Hôm qua thì em có bị đau hg ngay xươg chậu)

0 16

Chuyện sau sinh ;)))

Có mẹ nào như em không? Sau sinh 2 tháng thì bà nguyệt ghé trở lại. Rồi con cái một mình tay em chăm, tối đến 9h con ngủ là mẹ cũng ngủ. Nhất là những ngày bà nguyệt gần ghé thăm, mệt lừ :)))) có hôm chồng phải gọi dậy " làm tí " nhưng vừa mệt, vừa buồn ngủ, mà cũng chẳng ham muốn :(( nên đạp chồng ra ngoài để ngủ tiếp :(((( còn nếu có làm được gì thì mình cũng chẳng có cảm giác "sung sướng, thoải mái " gì !!!!

0 12

Xúc xắc tình yêu

Xúc xắc tình yêu Trò chơi tình yêu với các tư thế, mang lại nhiều cảm xúc mới cho cuộc yêu Phát sáng trong đêm :Oẳn tù tì hay xúc xắc chọn tư thế

1 1

Nước hoa kích dục

Đả là vợ chồng mình muốn cảm xúc tự nhiên chứ cũng ko mong muốn này kia hổ trợ gì đâu. Nhưng chán chồng mình quá, cứ mỗi tháng đc canh đc ngày trứng rụng thì ông chả đụng chạm gì, y chang rằng 10 tháng như chục Các mom thông thái chỉ mình với, có loại nước hoa gì mà kích dục hiệu quả cho e xin ý kiến để em dùng vào mỗi dịp trứng rụng chứ như này hoài chán quá, mình đang mong có bé 8 tháng rồi Đừng bơ mình nhé

0 15

Ck đi gái

Nếu các mom phát hiện ck đi chơi gái bóc bánh trả tiền việc đầu tiên làm sẽ là gì ak?

2 12

Chuyện chăn gối

Các mom ơi cho e hỏi với! Em đang rất khổ tâm. Khi bọn e xxx xong thì anh lôi cậu nhỏ ra khỏi em thì tt theo đó mà chảy ra hết luôn ạ. Vì n chảy ra nên em đi wc rồi n cx chảy ra nốt. Lần nào cx vậy hết ấy. Kb là do em bị rộng hay tnao ạ :(( Và n có ảnh hưởng gì tới việc có ebe k ạ? Các mom đừng bơ e nha 😭

0 22

Cho em hỏi ngu tí ạ

Vk ck em quan hệ xuất ngoài, lúc đang làm thì em cảm nhận thấy chym của ck nó giật nhẹ ( nhưng k phải xuất tinh), rồi 1 lúc sau mới xuất ra. Vậy lúc giật nhẹ có phải bị rỉ tinh k ạ? Em hỏi ck thì ck bảo k chắc nữa, tụi em quan hệ ngoài 4 năm nay rồi vẫn an toàn, nhưng lần này em hơi lo

3 26

Làm gì để bớt khô hạn

Các Mom sinh xong làm thế nào để hết khô hạn vậy ạ. Có nên dùng gen bôi trơn không? Có nên uống Enat 400 k ạ vì e thấy bảo loại đó tăng nội tiết tố nữ. E sinh đc hơn 3 tháng oy

0 3