Biện pháp tránh thai

Đang cho con bú nhưng đi mua thuốc tránh thai ngưòi ta bán cho mifentrans 10. Về mở hướng dẫn sử dụng ra thấy chống chỉ định cho người cho con bú, giờ ko biết nên uống hay ko đây ạ.

0 9

Khi người yêu thừa nhận đã từng có qua lại với người con gái khác

Các chị ơi, em đang không biết phải làm sao ạ. Chúng em mới có chuyến du lịch hừ với nhau. Khi về a ấy đã nói thật với em một số chuyện vì a ấy thấy vô cùng có lỗi và không thể giấu em được. Anh ấy kể có thơid gian anh ấy hay nc vs một ng con gái khác. Tùng đi cf nhưng chưa xảy ra chuyện gì cả. Anh ý nói rất yêu em nên không thể làm chuyện có lỗi với em. Và xin em tha thứ cho a ấy một cơ hội. Em phải làm sao bây giờ ạ. Thực sự là em vẫn còn yêu anh ấy nhưng lí trí em giờ đang bị lung lay em k còn muốn cố gắng nữa rồi ạ!

0 6

Khô là yếu

Các m ơi, có phải khô hạn là yếu ko? T mới qhe, lúc đầu cũng nhìu nc lắm, mà sau khô hạn, t ún thêm tinh dầu hoa anh thảo, đỡ đc ít. Mà vd qhe lâu thì nó lại khô í. Ck t bảo khô là yếu, với mất hứng nên mới khô. Mà qả thật t ko có nhìu cảm giác như mn. T mới qhe, t hay đi tìm hiểu nhưng nhìu cái ko rõ. Ck thì qhe nhìu r mà ko tìm hiểu, rồi cứ bảo thế này thế kia, t bùn và chán lắm

0 16

Tế nhị

Có m nào qh bằng tư thế doggy chưa cho e xin ít kinh nghiệm với. Hwa thử mà không được. Help em. Cac m đừng bơ e

1 45

Mình đã quan hệ còn người yêu hiện tại chưa và anh khá bảo thủ!

Em đã qua vài mối tình. Đương nhiên là cũng đã có quan hệ rồi. Hiện tại em đang yêu 1 anh. Anh này cũng còn khá cổ hủ và bảo thủ chút. Anh bảo chưa từng quan hệ. Hình như là thật. Và Anh ấy là không thích và không hài lòng với ai quan hệ trước hôn nhân. Em đã nói dối là chưa từng quan hệ. Anh này cũng tốt tính, yêu chiều em. Em đang lo và phân vân quá. Các mom cho em lời khuyên với ạ

0 14

Squirt

Có chế nào đã từng squirt trong lúc quan hệ chưa ạ?

0 19

Góc chia sẻ

Chuyện giường chiếu các mon như nào chia sẻ nào các mon, em trước nhé Sau khi ny đi tắm về ổng nằm im kg đả động đến mình mình chán bực lắm mình tự chủ động vậy. Mình leo lên người ổng hôn môi rồi hôn đến cổ và hôn vòng lên sau tai lại hôn xuống cổ mình hôn dần dần xuống ti mình liếm ti nghịch ti rồi hôn dịch chuyển xuống dưới và ngậm chim ông bắt đầu rên la minh dịch chuyển lên xuống hôn nghịch liếm hòn bi ổng làm ổng kg chịu nổi ông rên la to lên mình lại càng làm trò dạo đầu mình khá lâu rồi mới lâm trận lâm trận 30' luôn các mon ạ Xong cả 2 cùng nắm cười thỉ thủ Các mon chia sẻ các mon dạo đầu như nào đi cho em ít kinh nghiệm với

1 4

Tâm sự:(

Chào ạ. Em vừa tham gia nhóm. Cho em tâm sự với mọi người vấn đề ạ. Anh từng quan hệ tình dục và cũng đã từng ý định cưới người ta nhưng kh thành. Còn hiện tại em và anh ấy quen nhau gần 1 năm em 18t còn anh 24,quen nhau 2 bên gia đình điều biết, tụi em chỉ gần gủi âu yếm nhau anh cũng kiềm chế, nhưng vài tuần trước tụi em đã xảy ra quan hệ cũng là lần đầu của em. Vài hôm trước anh có đề cập vấn đề này Em nói "anh không nghĩ chúng mình quan hệ như vậy anh sẽ nhạt và chán trước khi chúng ta lấy nhau sao?" Anh bảo "em nói vậy sao được, đâu phải quan hệ ít hoặc không quan hệ là sẽ mặn mà hạnh phúc đâu,quan hệ nhiều hay ít chỉ là nhu cầu thôi, do mình cả, nói như em vậy các cặp vợ chồng cưới nhau họ quan hệ kh lẽ họ chán nhau hả" Giờ em cũng nghĩ phải làm sao sẽ phải như thế nào nữa.

1 21

Chia sẻ với e xíu

Có M nào uống ttkc mà có kinh sớm k? Lâu lâu e mới dùng mà tháng nào e dùng là tháng đó kinh đến sớm vài hôm. Thường thì kinh e đi rất đúng ngày. K biết có ảnh hưởng làm sao k các M

1 5

Hi vọng

Mình bữa trễ 1 ngày thử 1 Vạch. Nay trễ 1 tuần vẫn chưa có kinh nhưng mình k dám thử lại. Có mom nào trễ 1 ngày k lên vạch mà vài ngày sau lên vạch k các mom chia sẻ cho mình hi vọng.

1 58