Nuốt tinh trùng

Nội dung y như tiêu đề luôn các mom ạ. Có mom nào nuốt của chồng chưa? E thấy chồng e lão có vẽ phấn khích khi e làm như vậy. Chồng các mom có hào hứng cho mom nuốt k ạ?

0 18

Buồn

Nếu ban gap mot nguoi ck vũ phu thì ban se lam gì ạ. Còn tôi nêu từ bỏ dk tôi nhat dinh se tu bỏ. Nhug tiec la k dk

0 1

Mom nào từng bị k ạ?

Em với chồng mới cưới và quan hệ lần đầu vào thứ hai tuần trc. Anh ấy cũng nhẹ nhàng nên lần đầu tuy đau nhưng e thấy bình thường (bọn em quan hệ dùng bao). Hôm sau e ra một ít máu và hình như có cả nước nhờn ( e cũng k biết tả sao), tình trạng vẫn diễn ra đến ngày hôm nay. Kì kinh của e kết thuc vào tháng trc. Không biết có phải bị lại k nhưng thấy máu ra mỗi ngày có tí tẹo nên e lo quá ạ! Mn tư vấn giúp e

0 3

Kỷ Niệm 1 Năm

Mẹ Shin bầu 14w Sáng ra thấy bố cu Shin đang lục đục dưới bếp, thì ra nấu đồ ăn sáng cho mẹ 🤣🤣🤣 chắc nhớ ra kỉ niệm 1 năm ngày cưới, b thường khô khan mà h nay cũng ra gì phết các mom ạ 🥰

1 9

Tâm sự

Các mom ơi mình với chồng mình quan hệ lúc mình bị sạch được 7 ngày như thế liệu có khả năng có em bé không

1 2

Haha

E ko bít cưới về ntn nào nhưng hiện tại mẹ a ny nhây kinh khủng ý ak. Nhiều lúc đang ngồi bác ns to làm e giật cả mình nhiều lúc thì hú hí vs e tâm sự hài quá. Hôm nay bác bảo con dở ng t thích mỗi bộ tóc của m mà m lại cắt mẹ nó đi cứ cắt dần cắt mủn như con điên😅😅😅 xong tý bác bảo con kia lên xe t chở đi chợ m ngồi đấy nắng bỏ mẹ ra. Xong tý a ny bảo mẹ cho ny con đi chợ để con ở nhà lgi thế xong mẹ ổng chở 2 đứa đi chợ nghĩ mà hài😅😅😅. Ko bít ntn nhưng bác đao to búa lớn mn bảo bác thương con thương cháu lắm

1 41

Help meeee

E dang dùng thuốc đặt mà ko may quan hệ thấy đau rát . Hic như thế có bị ls ko nhỉ các mom

0 2

Các mom tư vấn giúp mình với

Qh k dùng bao mà xuất ngoài có khả năng dính bầu k ạ? Đã mom nào cũng nv mà bị dính chưa ạ

0 1

Lo lắng ak

Chả là dạo nay e ăn tỏi đen. Vs uống detox. Sao e toàn ra trắng ở quần lót ko hôi ko ngứa. Liẹu có sao ko ak?

0 2

Quan hệ

E cũng đã trải qua 2 moi tinh đều có qhtd. Bjo đang yêu 1 ng thứ 3. Hôm vừa rồi là lần đầu 2 đứa quan hệ với nhau, nhưng cứ kiểkiểu ngại ngùng và e thấy a ý ra nhanh quá. Đầu tối 1 nháy, sáng 1 nháy. Mà chắc chỉ đc hơn 5p 1 tí. Mà còn k cả dạo đầu luôn ý. M bị rát, k rõ lần đầu cả 2 còn ngại Chưa dám sờ mó nhau nhiều hay về vđ đó a ấy k tỉ mỉ nữa. Bt thì a ấy sốnh rất tình cảm và ấm áp ạ. E nghĩ mãi k hiểu. K biết lần sau có cải thiệt đc k. Chứ tình hình quan hệ nv k có cảm giác ạ. Các c có ai giống thế k ạ?

1 10