thèm chuyện ấy

thai tuần thứ 30 tự sướng dc ko các mon

0 5

Ck xin đi chơi

Có ck m nào đi chơi mà xin năn nỉ vk như ck mình k? [2][2][2]

1 65

Ngại hi

Sao ny e cứ đòi cao lông cô bé vầy trời hi ngại lắm hic. Hôm qua ổng vật e ra cạo bằng sạch như sư các mom ak😂

0 41

Hôn "lỗ sau"

Trước ny e k thích hôn cô bé của em, chỉ sờ tí cho qua , bắt em bj cho a. Nhưng dạo này toàn đè em ra hôn khí thế từ trước ra lỗ sau k sót chỗ nào, e thì ngại sợ lỗ sau dơ 😂😂 k cho nhưng a cứ đè ra hôn. Cứ phải rửa thật sạch chỗ đó chứ biết sao h, mà thích thật 😅 Có m nào cũng vậy k ạ? e vẫn hơi ngại

0 20

Giả lên đỉnh

K biết có mom nào từng giả lên đỉnh hay nói dối ck về chuyện lên đỉnh k ạ? Em nói dối ny nên giờ cảm thấy khó xử lắm các mom à. 😢😢😢 Chuyện là em với ny dạo này yêu xa, cv anh ấy đang gặp khó khăn, stress lắm. Nên hôm qua em lên sg thăm và xoạc nhau cho anh đỡ căng thẳng. Tính anh lúc này cũng muốn em lên đỉnh rồi anh mới ra, anh sợ em k thấy sướng. Mà thật sự đêm qua sướng thì sướng thật nhưng em k lên đỉnh được! Anh cứ hỏi em lên đỉnh chưa, lên đỉnh mấy lần. Em sợ anh buồn, lại k biết trả lời thế nào nên nói có lên đỉnh để anh xuất ra. Giờ mỗi lần anh ấy nhắc lại em thấy ngại lắm, mà k dám nói thật với ãnh. K biết có phải do lâu ngày k xoạc nên em k lên đỉnh được hay k nữa [6][6][6]

3 55

Ngứa

Em tự nhiên ở cửa mình nổi hột nhỏ và ngứa nhưng có tí vậy là bị gì vậy mấy mom, làm Sao hết ạ

0 2

Buồn hiu

Thực sự e buồn và nản lắm các chị ak. E năm nay 22 tuổi quen a gần nhà cách có 2 tuổi khi bme e bít e có ny bme phản đối ầm ầm vì ko muốn e ui chỉ muốn tập trung vào học tập e hk nốt năm nay thui ak. A làm nghề tóc. Ns thật ra a thu nhập khá ổn còn làm nghề tay trái là tư vấn sức khỏe bán thuốc ak. Bme e luôn có tư tưởng hk đại hk phải kiếm ng hk đại hk đó là lý do bme phản đối ngăn cấm ko cho bọn e gặp nhau. Chán quá năm nay là năm đầu tiên có ny mà ko bít có đk đi cùng a ko khi mà 11h a ms xong việc hiaxxc chán thiệc năm sau a lại đi hà nội suốt ko bít chuyện ty sẽ ntn 😞😞😞

0 1

Chuyện ấy

Các mom ơi nếu Ck lâu không xxx thì sẽ nhanh xuất phải k ạ. E voi Ck e xa nhau cả 5 tháng lúc tối Ck mới về mà được 1 tí là xuất rồi ah. Không giống như trước Í.😆😆😆

0 9

Bị cắm sừng 👿 (bài hơi dài mong các mẹ thông cảm)

Tình hình là e vừa phát hiện ra bị cắm sừng đc 1 ngày các mẹ ạ :( Bọn e yêu nhau gần 2n. E đã mất 3 tháng đợi ny đi nc ngòai về rồi. Quan tâm, hiểu nhau, thương nhau rồi yêu nhau. Nye về cx tốt vs e lắm. Vì bọn e ở xa nhau nên a ấy hay lên thăm e. Rồi từ Tết năm ngoái e có về nhà ny lần đầu. Nye dẫn về nhé. Đến 1 nơi xa lạ thì chắc các mẹ cx hiểu ấy. Lsao mà e "vồ vập" đc (từ này nye ns nhé😑). Xong năm ấy e có về 3 4l nữa (yêu xa nên bọn e qd đi lại gặp nhau luân phiên). T5 năm ngoái nye đòi cưới. E cx bảo nc vs bm e. Xong mẹ e cx chưa đồng ý. Bảo 2d quen nhau đi đã. Vì e còn đang năm cuối. Bảo 2d nên đến gặp bm e xin phép. E thấy cx đúng, Nye lúc ấy cx bảo sẽ sx lên nuz mà 2 3 tháng sau vẫn chần chừ. nhà nye có xưởng sx nên bảo làm cho bố. Dù nhiềuu lần e cx mong ny tự lập hơn. Vì a ấy có tay nghề, hơn nr đi nc ngòai 4n r nên vốn tiếng khá tốt. Chỉ cần thì đc chứng chỉ tiếng là có thể xin làm việc cho Cty nc ngòai đc. Xong nye bảo k thích. E ns mãi thì cx thôi. Xong đến đợt đầu năm e bảo Tết về Chào bm e đc k? Thì hẹn sau Tết. Vì e cx biết cuối năm a bận làm hàng. Xong tuần trc bọn e có cãi nhau. Vì a đi về khuya xong uống rượu ấy. E có dặn là uống ít thôi. Trời lạnh đi khuya nguy hiểm. Xong ông ấy bảo k cần e lo. E giận lắm xong cx nhịn để lúc tỉnh táo thì nc. Rồi từ hsau a ấy ns ra rất nhiều lí do k thích ở e. Từ việc e về nhà a ấy k năng nổ, k lao vào, rồi chẳng giúp đc j. Nhiều ng nhà a ấy k thích e nên a cx k thể ye nr. Thề. E cx từng nghe a ấy ns r nhưng rất nhẹ nhàng e gthix. Vì e về đấy vẫn là khách. Tính e rất chân thật, giúp đc j e giúp liền. Hơn nr a còn chưa xin phép bm e thì e cx nghĩ là k cần phải làm quá như những việc con dâu phải làm. Xong a kêu k cần nr. Là cứ thế thì thôi. K cưới đc năm nay thì thôi k hợp mà rõ ràng trc đấy bọn e cx đồng ý vs nhau thêm 2n cả 2 cùng phấn đấu. Rồi bảo a cần suy nghĩ 2 tháng a trl. Lúc đầu e đồng ý. Sau 1 tuần thì e nhớ a ấy quá nên có nt. A ấy trl mất r thì thôi. E hỏi Lzi mà mất. A bảo suy nghĩ cơ mà. Xong lại lôi chuyện về nhà ra, rồi j mà mẹ e k đồng ý thì a cx thôi. E về tốt vs mình a chưa đủ phải vs cả gd. Đm. E tức e ns e cố gắng rồi. E k thể làm vừa lòng tất cả mn đc nuz ít nhất vs gd a. Ns mãi k cãi đc e nr thì bd cùn 2 tháng thì t kiếm đc ng khác, ngủ vs đầy cô rồi. E k tin. Nuz e k ns j. E ms vào fb a ấy. (trc h bọn e tôn trọng nhau nên k ai để ý fb). Lượn 1 vòng e thấy ms phát hiện ra các mẹ ạ. Sừng dài cả m 😭. E khóc. E k ngờ luôn. Cno tương tác vs nhau. Bà kia đăng ảnh đại diện đúng đag nắm tay nye lại còn vào trc hôm bọn e cãi nhau nr. E nhận ra vì cái đh nó ms mua c ạ. Đeo đôi luôn. Mà trc đấy 2 tuần e có về nhà nó thấy thì bảo là a sắm Tết đeo. Nó vẫn nc, đxu bt vs e, ns chỉ có e. Xong quả cmt halo của bà kia vs mn là ảnh trên mạng nó đăng vui thôi. E đéo thấy vui j cả. Vài ba hôm sau thì thấy up tặng gấu cho nhau. Còn ng lạ ơi=.=Xong ông kia cx đăng ảnh cọc tiền thu cuối năm. Nó vào cmt của nó hết ah r kêu của e hết luôn đấy. Rồi đến quả ảnh đại diện của hình nó up mấy hôm trc e có hỏi mặc đẹp đi đấy. Kêu a đi uống nc vs mấy thằng bạn. Lúc ấy e đã thấy sai sai r. Mà h nghĩ lại thì đúng mịe luôn. Nó mặc đồ e tặng đi vs bà kia các mẹ ạ. Thề e cay. E nghĩ lại 2 tháng trc nó từng ns cho e nghe bà này r kiểu xưa thích nó mà nó k thích. Xong gửi ảnh đi chụp của bà kia cho e Bày đặt đoán tuổi các thứ chứ. E hỏi là thích à. Thì bảo trc k thích h sao a thích đc. Đúng là halo. Chắc h xinh hơn nên sân si vs nhau. E quen nó 2n r, bb nó đều bik, cx dẫn về nhà r thì k có lí do j bà kia kb e vs nó yêu nhau. Cùng quê vs nhau nr chứ. Trc có muốn để nó suy nghĩ mà xem xong e block nó luôn. Bảo nó nthe sau lưng e thì e đéo cần. Ngàn lí do ctay nó ns đéo = lúc e phát hiện ra. Nó nín cãi luôn. Chúc e hp ms sợ chứ=) ) 29 Tết mà vẫn đau lắm các mẹ ạ. Đc cái e có mẹ vs e gái luôn bên e. Đứa e gái e nó tốt tính nuz cx đanh đá lắm. Nó biết chuyện nó nt chửi bà ny thằng kia (hsau e ms biết) Xong kb bà kia mách lại thằng kia cái j mà thằng ấy nt lại cho e e. Nó lại chửi cả 2=)) Rồi chắc đéo biết tnao k cãi đc hay sao ấy mà nó nt zalo cho e kèm ảnh chụp vs bà kia (e chặn hết rồi mà quên zalo vì bt e ít dùng) ns là Những ng klq đừng chửi ngta cx đừng bảo ng khác chửi. E ns luôn trông e có giống phải chửi cno k. E klq. Xong block luôn. Bt e rất hiền rất thỏai mái vs nó. Nuz riêng chuyện này e k bh chấp nhận đc. E chỉ cảm thấy nó hèn đéo dám ns thẳng. Xong e block hết luôn. E khóc vì dành nhiều tc cho nó mà nó đâm sau lưng e. Biết yêu xa là khổ, cần tin tg nhau lắm, Cx biết k cần tiếc nuz cảm xúc vẫn k kiểm soát đc các mẹ ạ. .. :(

0 2

Ngọai tình

Các mom ngĩ sao khi ck mk nt vs nyc và hôm nay mặc áo nyc tặng ạ vk ck e cưới nhau đk 2 năm rồi ạ e điên tiết cãi nhau vs lão thì bảo là ko có áo mặc khốn nạn ghê ko Đcm nó chứ 😏😏😏😏

1 29