Sinh con trai

Các chị sinh con trai thành công chia sẻ giúp em 1 số thực phẩm chức năng hoặc bí quyết để có con trai được không ạ? Em cảm ơn nhiều ạ

0 11

Lam tình

Co mon nao xx vs Ck chua

0 0

Em dâm k các mon

Thang Ck cứ dè ra bú vú hoài ngay thi k co bận quần áo nhà thi co zk vs Ck thoi nên cứ bị Ck choi đến noi rên kg ngày nào cung 3 4 cai Ck no cứ choi liên tục Ck bao em dâm rêu dâm Ck ck chịu k noi

0 18

Buồn

Buồn quá mấy m ơi tối ngày bị ck chửi quài tủi thân quá

0 13

Xxx

Em kết hôn được hơn 2 năm, 2 vợ chồng vẫn chưa có con, chạy chữa nhiều mà duyên chưa đến. 2 năm chung sống, chuyện chăn gối của 2 vợ chồng vẫn đều đặn, mặn nồng. Nhưng khoảng 4-5 tháng gần đây nhu cầu sinh lý của ck em đi xuống, không gần gũi vợ. Cả 2 cùng đi lm tối mới về, mà chồng cũng bơ mình, ở chung như 2 thằng đàn ông. Trc ngày đòi mấy lần giờ mình có sờ soạn, gợi ý cũng phang thẳng câu “ngủ đi vợ mai còn đi làm”. Có khi cả tháng mới quan hệ 2-3 lần, mình cứ nghĩ lâu như vậy mới qhe phải cường nhiệt, hưng phấn lm mà ck mình lại dửng dưng như làm vì trách nhiệm chứ k ham muốn gì. Lúc bào ck cũng kêu đi làm mệt nên ngủ sớm mai đi làm, tránh đòi hỏi của vợ, nhưng ck mình k hề yếu sinh lý và mình chắc chắn ck mình k có mối quan hệ khác ngoài vợ. Các mon sáng suốt cho mình xin ít ý kiến để cải thiện chuyện chăn gối của 2 vợ chồng mình với ạ, mình thì nghĩ có thể do chung sống lâu với nhau nên chồng k còn thèm khát hoặc thấy cái mới của vợ thu hút mình nữa nên k có hứng hoặc mình chưa có biết những cách lm ck hưng phấn Mong các mon giúp đỡ ạ!

1 51

Thương a

Thương ck đi làm sớm tối về muộn hôm nào về sớm là vui lắm chỉ mong hnao cũng về sớm cho đỡ vất vả

2 52

cấm yêu

các c ơi cho e lời khuyên với 😑😑😑 e với ny e yêu nhau cũng ms đc 3 tháng thôi. nhưng bọn e chơi với nhau lâu r lên cũng hiểu hết về nhau rồi. dự định là t2 âm này sẽ cưới. nhưng bố mẹ e k đồng ý ( cấm). ny e thì cũng thuộc dạng nghịch chơi bời ( bằng tuổi em). nhưng tùe ngày yêu em anh ý đã ngoan hơn thay đổi khá nhiều ít chơi bời hơn rất nhiều. nhưng bố mẹ e hỏi thì vì ngày trước nghịc lên bây giờ nta vẫn nghĩ a ý nghịc lên bảo với bố mẹ e là nghịch ngợm công tử này nọ :( e k biết làm thế nào nữa. tự e cũng thấy là a ý thay đổi ngoan hơn vì e nhiều nhưng bố mẹ e lại cấm. các mom cho e lời khuyên đi

2 15

Chiến nhau

Sau thời gian bà kinh ghé thăm thì tối hôm qua tụi em chiến nhau . Cảm giác phê lắm các m ạ . Mặc dù ck em hay bị xuất tinh sớm chỉ 7p là cùng, và đang cải thiện dần đây 😚😚

0 3

Chiều ck

Các mom thông thái đẻ mổ thì kiêng bao lâu mới yêu ck vậy ạ?

1 49

Cần giúp

Có m nào như mh ko gần ck mà chẳng có ham muốn gì hết .ck đòi ko cho ,ko phải là ko yêu ck đâu nhé các mom rất yêu ck nhưng chuyện kia lại ko có hứng ý 😶có mom nào có cách nào chỉ mh với .nhiều khi cũng thấy thương ông ck toàn phải tự sử 1 mh ý 💎

0 0