Tiêm phòng HPV

Em mới 19 tuổi đã quan hệ td rồi. Qua Tết mẹ dắt em đi tiêm phòng HPV nhưng vì đi với mẹ nên em sợ mẹ sẽ biết em quan hệ td. Em phải làm sao?

1 54

Xuất

Các mẹ cho em hỏi là khi quan hệ mà ny xuất xong rồi có làm tiếp nữa không ạ. Hic. Ny em nhanh xuất lắm, 30s là xuất rồi á, chưa kịp đưa vào trong, mình chưa kịp có cảm giác gì luôn :(((

2 22

Người yêu lợi dụng

E và a biết nhau tầm 1 tháng hơn thì bắt đầu yêu nhau. Ban đầu a cũng chịu khó đi làm và quan tâm e. Sau đó cty hết hợp đồng nên thất nghiệp. E phải nuôi ăn nuôi ở hơn 2 tháng trời. E bảo a đi làm đi, a cũng kiếm việc nhưng làm gì cũng đc dăm ba bữa, cao lắm nửa tháng rồi cũng nghỉ. Làm vài bữa rồi nghỉ nên đâu có ai trả lương đâu, cứ mượn tiền e rồi vài bữa trả lại cho e. Hôm trước a đi tắm, e lấy đt a chơi và có đọc được tn của mẹ nhắn cho a là "đi làm s k có tiền, mẹ vs bố cho tiền cũng k dư đồng nào hả con? Mẹ nghe bố nói con đi làm nuôi gái hết hả? " tự nhiên e thấy tủi ghê. A thất nghiệp, e nuôi r, cái quần cái áo e cũng sắm cho. Từ hồi yêu nhau tới giờ số lần a dắt e đi chơi đi ăn tính trên đầu ngón tay mà giờ e lại bị mẹ a nghĩ như là e ăn bám và lợi dụng a. E nản nên rất muốn ct nhưng k biết làm s để ct hết

1 19

Kinh nguyệt ko đều

Kn mấy tháng có lần , quan hệ cũng 2,3 lần 1 tuần , làm sao có con đây , mình thả 3,4 tháng nay rồi Có khi nào có babi mà ko có dấu hiệu gì ko các mom..mình đang uống enat và sắt được 1 tháng rưỡi mà chẳg thấy dấu hiệu gì cả... Kn nz làm sao canh con được đây huhu

0 7

Đặt âm đạo

Chị em cho em hỏi là em đang đặt viên này thì có quan hệ được k ạ

0 3

Xxx

Mấy mom ơi mình có e 5w mình ngồi lên ck đc k..có s k mấy mon

0 1

Tâm sự

E buồn quá các mom. E 27t hiện đag có e bé đc 7w, e với chồng e hiện chưa về sốg cùg nhau vì tụi e xây nhà riêng chưa xong nên e ở nhà e còn a ấy ở cơ quan. Tụi e hơn tháng nữa cưới và cũng k hẳn là tụi e có bầu trước vì bên nhà trai đã rước dâu rồi,tụi e làm đám cưới sau vì đợi nhà xong. 1 tuần e lên cơ quan a ấy ngủ 2 ngày, và từ hồi quen nhau tới giờ chưa bao giờ nằm bên cạnh nhau mà chồng e có thể k đụg chạm e mặc dù e có e bé nhưg vợ chồng e vẫn qh nhẹ nhàg và a luôn yêu thương cưng chiều e. Vậy mà hôm qua a chỉ ôm e,hôn vào má 1 cái cho có lệ rồi quay lưg ngủ. Tính e hay nhõg nhẽo mỗi lần như z e hay nụng nịu a đều dỗ dàh và hay chọc ghẹo e nhưg hôm qua a lại tỏ ra khó chịu với e rằg a mệt để a ngủ rồi a có hàg trăm thứ để lo (vợ chồng e xây nhà 1 mình chồng e lo toan hết, từ nhỏ nhặt tới việc lớn) e cảm thấy bị hắt hủi nên quay lưg ngược lại và lấy đt a chơi, e vô lịch sử của Safari thấy chồng e coi fim xxx hôm thứ 4. Đây là lần thứ 2 e biết, e cảm thấy đau lòg lắm mọi người ạ! Lần trước e đã giận và nói voi a ấy e k thik như thế. E biết chồng e k hề ngoại tình nhưng e buồn lắm. E rất ghét kiểu đàn ông như vậy, nếu thik như vậy tại sao cưới e làm gì? E biết a rất mệt để lo hàg trăm việc đổ đầu e vẫn có thể thôg cảm nhưg khi e thấy a ấy như z e thất vọg vô cùg. Tự nhiên e lại ghét a kinh khủg nữa, ság ra a ôm e với hôn e e đẩy ra ngay k fai vì e giận mà e chẳg còn tí yêu thương nào nữa. E k nói ra với a ấy nhưg e chụp màn hình lại chứg cứ rồi e seach tác hại của tự sướng ở nam giới e để đấy cho a ấy thấy tự hiểu! E tự hứa rằg sẽ k cho a ấy đụg vào người e nữa. E có con rồi nên e chả sợ gì. Giờ e thiết nghĩ đàn ông như thế e cho tự sướg suốt đời luôn, hoặc e cho đi ngoại tình luôn đấy, e chỉ cần con e thôi. E vẫn sẽ cưới vì ba mẹ e thương a ấy lắm, e giận a ấy e toàn bị mắg thôi. Và ba mẹ a ấy cg rất thương e. E k cưới a ấy thì chả ai nuôi e nữa. E cũng tự nghĩ e có làm quá không nhưng e thực sự k thể chấp nhận đc mng ạ! E còn cảm thấy chả còn tí cảm xúc yêu thương gì nữa cơ.

0 21

Chuyện xx

Vk ck e moi xxx buoi sang de lay tinh thần đi lam co mme nao giong e k ah e thich nhat la luc chuan bi di lam vua tam ra xong ck e bao nhin k chiu noi the la de e ra xxx[7][7][16]

0 3

Tâm sự

mình và chồng yêu nhau từ ngày học đại học,vì cv của 2 vc nên chúng mình ở cùng bme vợ. Mình chưa bao giờ phải suy nghĩ hay lo lắng về chồng con hay gia đình chồng, nhưng cái mình buồn nhất là bố mẹ mình!. Bố mẹ mình kết hôn sớm nên giờ dù lên chức ông bà rồi nhưng vẫn chưa đến 50t, bố mình thì cờ bạc, nợ nần khá nhiều, gia đình mình biết nhưng kệ k trả vì nợ bố gây ra bố tự trả, ngoài cờ bạc thì cũng có 1 chút gái, tính lại gia trưởng ra đường thì luôn nhỏ nhẹ dịu dàng với mọi người nhưng cứ về nhà thì như bị ma nhập, suốt ngày chỉ quát tháo, chửi bới đánh đòn mẹ, tất cả ráng xuống đầu mẹ, trong khi tiền thì mang về nuôi gia đình, từ cái nhỏ nhất cũng mẹ mà ra, cả gia đình nội ăn bám mẹ, nhưng bố thì k coi mẹ ra 1 cái thể loại gì. mẹ mình tính nhẫn nhịn vì gia đình cộng với yêu bố nên k bao giờ thắng nổi bố. Trong mắt mình từ bé đến giờ bố chỉ là thằng đàn ông bất tài vô dụng, tồi tệ, khốn nạn, bám váy mẹ, nếu k có mẹ thì bố mình đã chết đói đầu đường xó chợ chứ chẳng được nằm một chỗ mà có cái ăn như này! thương mẹ bao nhiêu thì hận bố bấy nhiêu, nói thì thất đức nhưng không ít hơn 2 lần mình muốn bố chết đi cho xong. mẹ mình thì yếu đuối, mù quáng, nói như nào cũng k chịu nghe lúc bị bố chửi bới hay đòi tiền, lúc xích mích chửi nhau thì lại quay ra nói rằng bố như này như nọ..khốn nạn v..v..v đc bố nịnh vài câu thì laii thôi lại quay ra nói với chúng mình là phải tôn trọng bố, rồi có gì là mang ra cho bố xem hết..v...v...vv nghe theo bố răm rắp cho đến khi lần tiếp theo bố đòi tiền, chửi bới, đánh,... rồi lại vòng quay lẩng quẩn như vậy, cả tuổi thơ của mình chìm đắm trong tiếng cãi chửi nhau, đánh nhau của bố mẹ như vậy. Đến giờ lạp gia đình rồi nhưng ra đường vẫn k ngẩng được mặt chỉ vì những câu hỏi: hôm qua bố mẹ lại đánh nhau à, bố có ở nhà không? Hôm nọ bố lấy... chưa trả tiền, nhà mày làm gì mà ầm ầm thế... cả khu phố giờ nhà mình có chém giết nhau cũng chẳng ai thèm can vì quá quen thuộc rồi. Giờ có con rể ở nhà bố k dám to tiếng nhưng vẫn tỏ thái độ với mẹ , chỉ rình con rể đi làm là chửi bới làm ầm nhà ầm cửa... mình dấu k cho chồng biết vì sợ làm mất hình ảnh của bố mẹ trong mắt chồng và gia đình chồng là gia đình nề nếp gia giáo bố mẹ chồng k để mình chê vào đâu được vì sự hoà thuận nhường nhịn, bố chồng mình là ng rất tốt. Thật sự chán ngán và thấy thương mẹ nhưng k biết phải làm thế nào, nhiều lần mình đã tự lên toà lấy đơn ly hôn về cho mẹ khuyên mẹ viết, nhưng đc 1-2 ngày quyết tâm rồi laii thôi. Cuộc sống cứ phải nghe tiếng chửi nhau của mẹ thật ám ảnh... thương mẹ! Sợ chồng biết được bố là ng tồi đến như thế, và cuộc sống của bố mẹ đã đang và vẫn khủng hoảng như vậy!

1 1

Hammer of thor

Các mom ơi,cho e hỏi có ai cho ck uống thuốc hammer of thor chưa ạ. ĐÂY LÀ CÔNG DỤNG VÀ THÀNH PHẦN CỦA THUỐC NÀY Ạ CUỘC YÊU Đàn ông hiện đại tiêu hao rất nhiều năng lượng. Để lên đỉnh không chỉ trong ngày, mà còn vào ban đêm, cơ thể cần được bổ sung chất kích thích. Giọt dưỡng chất Hammer of Thor là giải pháp tốt nhất. Sản phẩm được làm từ các thành phần tự nhiên độc đáo, giúp tăng nồng độ testosterone trong máu và kích thích chức năng tình dục một cách tự nhiên. Các nghiên cứu đã chứng minh rằng 99% nam giới ở mọi độ tuổi nhận thấy sự cải thiện về chức năng cương dương và tăng thời gian quan hệ tình dục. THÀNH PHẦN  Sản phẩm bao gồm các thành phần tự nhiên như: Chiết xuất cây Ngũ vị tử (giúp tăng cường ham muốn tình dục), chiết xuất từ cây tật lê (được sử dụng trong y học như một chất kích thích tình dục mạnh mẽ), Chiết xuất từ rễ cây Lậu lô (cải thiện lưu thông máu và sinh lý, tăng thời gian cương cứng và chống lão hóa), Axit l-ascorbic (cải thiện lưu thông máu và tăng cường chức năng cương dương), Zinc Gluconate (điều trị các vấn đề về rối loạn chức năng cương dương và bất lực), Chiết xuất từ rễ nhân sâm (giúp tăng cường sinh lực và sức khỏe nam giới, từ đó giúp tăng ham muốn tình dục và kéo dài thời gian quan hệ). Giọt dưỡng chất này có hiệu quả tích cực đối với sinh lực phái mạnh ở nam giới. Bạn sẽ cảm thấy trẻ ra 10-15 tuổi sau vài tuần.

0 0