Chăn gối

Cứ phải mạnh dạn 1 tí chồng mới yêu,ngày nào em cũng quan hệ với chồng ít nhất 1 cái,các mẹ vào đây tâm sự chuyện chăn gối,làm tình đi ạ [3][3][3]

2 148

Chuyện xxx chiều nay

Hôm qua thèm lắm mà gạ ny k đc, hôm nay gạ thành công thì qh lại k sướng xí nào. Vì trong ng e chỉ có 1 cái bcs mà 2 đứa lại lười đi mua, lâu k qh a ấy sợ ra sớm nên quyết định xuất lần trc lần 1, lần 2 mới qh và dùng cái bcs đó. Lần 1 giúp a xuất, a muốn xuất vô miệng nên e đồng ý, cũng muốn thử vị tinh trùng nó như nào. Ai dè lúc xuất thì cái vị mặn lại còn nhợn nhợn tanh tanh, e lao thẳng vô nvs nôn luôn. Tới lúc nôn xong vẫn còn ớn ớn, còn ny thì mặt nhìn e có vẻ k hứng thú lắm vì e nôn như vậy. Sau đó thì định chơi hiệp 2 để xài cái bcs kia thì cậu nhỏ nó ỉu xìu luôn, dựng mãi k dậy, tới khi nó dậy đeo bao xong xuôi vừa cho vào đc 1 nửa thì nó xìu hẳn luôn. E thì đang thèm tụt hết cả hứng, ny nằm tìm đủ cách cho nó dậy mà nó chả chịu dậy, vậy là đành nằm ngủ. Ngủ dậy thì a bò xuống cắn phát ở mông e, rồi sau đó bỗng dưng banh chân e ra và xxx. E hơi bất ngờ, mò thì thấy có dùng bao, mà sao nó cứng nhanh vậy. Qh k sướng lắm vì lúc đó k dạo nữa nên e hơi bị khô, và cái bao đã bbóc sẵn trc đó nên cũng hơi khô, e mắc tè a ccũng mắc tè nên e nói a làm nhanh xuất nhanh chứ khó chịu quá. Qh xong e hỏi sao lúc đó cậu nhỏ nó cứng nhanh vậy, thì a nói ngủ dậy cắn mông e phát thế là tự dưng nó bật dậy, quất luôn . Qh k sướng lắm mà e cũng bị mất sức, chân tay run run, 2 đứa đi ăn mà ăn xong e vẫn còn bị run [2][2][2]

0 10

xxx.com

xxx.com

0 0

Lo lắng

Lyly báo 3 ngày nữa em tới chu kì kinh nhưng chu kỳ của em không đều ,dạo gần đầy em rất thường quan hệ không dùng biện pháp nào tránh thai cả ..em muốn kinh đến đúng ngày để xem em có thai hay chưa thì phải làm thế nào ạ ? Các mẹ cho em ý kiến nha 🙋

1 2

Góc tâm lý

Có ai have sex xong mới có tình cảm với đối phương không ạ? Bây giờ em hoang mang quá

0 0

Mang thai

Cho e hỏi với ạ. E có kinh ngày 31/10, đến ngày 8/11 e quan hệ vs ck e. Đến chiều ngày 15/11 e đi tiểu thì có ra 1 tí máu màu nâu, giống như máu bào thai. Vậy liệu e có thai ko các mom có kinh nghiệm chỉ e với. Vì mới hqa nên e chưa mua que thử và cũng chưa dám ktra. Tks all ạ. [1]

1 4

Có thai

Các mom cho e hỏi quan hệ trc khi có kinh 2 3ngày thì có thai đk k ạ

0 3

Cứu

Theo mn e có nên nói cho người yêu hiện tại e không còn là con gái không?? Gần đây a đấy hay ôm hôn và muốn tiến xa hơn nữa khi mà chúng e yêu nhau có được hơn 1 tháng. A là người đàn ông tốt, lí tưởng. Mới yêu mà đã dẫn e ra mắt hết bạn bè thân thiết. E rối trí quá

0 14

Chuyện vợ ck tế nhị

Các mẹ cho em hỏi. Vào buổi sáng mà ck muốn xxx, mình cũng muốn nhưng k thích hôn nhau vì thấy buổi sáng chưa đánh răng mà hôn thì chứ ghê ghê sao á (cả 2 đều muốn xxx luôn rồi ngủ nướng chứ lười dậy) Có mom nào vẫn xxx mà k hôn k. Có cách gì khắc phục để chịch đc luôn mà k cần dậy khỏi giường oánh răng k. Ahuhu

1 21

Sex

Mn vào đây nói về oral sex đi

0 4