Sau sinh bao lâu các m quan hệ lại vậy ạ, em ms được hơn tháng rưỡi. Vẫn cảm thấy đau vết khâu tầng sinh môn (em sinh thường), chỗ em bé lâu lâu đi vs nhẹ thâu khó chịu và vẫn thấy chưa sẵn sàng qh hệ lại.

0 10

Ở đây có m nào đẻ ở Từ Dũ vs Hồng Đức ở gv chưa ạ. E muốn kham khảo chi phí của 2 bv này khi đẻ dv ạ.

19 0

Có chị mẹ nào vừa sạch kinh được 3-4 ngày lại quan hệ xuất vào trong có thai ko ai Nay em lỡ cho vào trong mà ít. Nói là không sao nhưng cũng lo quá

1 19

Hỏi ngu xíu , khi qhe với ck phụ nữ mình ra chất nhờn có giống chất nhờn đàn ông k??

3 16

Con mom nao thuc khuya ko vao 8 di

2 11

Mỗi lần e qh với Ck. Bụng dưới e cứ thốn và đau ... E sợ qh luôn. Có mom nao nhu vay k

2 12

Cần bổ sung thêm gì cho chồng để chồng quan hệ lâu hơn, chứ chồng e dễ cho ra quá

20 1

NY lãnh cảm Em với ny hiện tại yêu xa, anh ấy về quê tút miền Bắc, e miền Nam. Bình khi ở miền Nam, mỗi lần anh ấy đi làm về đều show cho em coi cả, anh ấy tắm rồi để đt nhưng chỉ thấy vai thôi, gần ngực ý. Thế là hôm nay e cũng cho anh ấy coi, cũng tắm rồi cho thấy ngực thôi, chứ không show bé, đang call ngon lành tự nhiên anh ấy tắt máy, kêu buồn ngủ. Em bực lên cũng nói đủ thứ, rồi anh ấy cũng xin lỗi. Vậy có phải là ny em lãnh cảm với em không ạ, anh ấy hết hứng thú với em rồi đúng không các chị?

20 3

Cãi lộn đầu năm

Vợ ck mik mới gây nhau, số là mik về nhà ck ăn tết, mẹ đẻ mik dặn con mik : con nói mẹ con mùng 5 về chơi với ngoại, nhưng đừng nói là ngoại dặn, vì mẹ con mê ở nội hơn ở ngoại, ( bình thường vk ck mik ở riêng), nên thằng con mik nó đòi giật 1 giật 2 phải về, ba nó đi nhậu về, nó hỏi ba nó chở về ngoại dc ko, ba nói dc, xong rồi ba nó ngủ, mik thấy ck ngủ dặn con đừng làm ồn để ck ngủ, mới khoẻ chở về mà nó ko nghe. Mik còn khuyên con để sáng mai về vì sợ ba chưa tỉnh, nhưng con mik nếu đã hứa với nó thì phải làm, nên cứ lầu bầu. Ck mik tỉnh dậy nạt mik : muốn về thì về mẹ nó đi, mik bực quá về luôn, còn bị ck nói khó nghe, nói mik làm trời làm đất, xúi con phải về liền. Đã về nhà ck, ck ko phụ, mik 2 đứa 1 7 tuổi, 1 là 10 tháng, mik ăn cũng phải bồng con vừa ăn, ăn ko đc no, ck nhậu suốt, về là ngủ. Mik buồn quá, vk ck ngta hạnh phúc biết mấy, sao mik lấy ck sinh con giống mẹ đơn thân thế này

2 10

Có mom nào như vk ck mình k? Tết ck đi công tác về, lão đòi suốt ngày. Đang đi chúc tết 2 vk ck cũng phải ghé hotel làm nháy 😂 . Nhà tớ chỉ kiêng mỗi mùng 1

26 3