XXX

CHỊ EM NÀO CHƯA NGỦ VÔ ĐÂY TÂM SỰ CHIA SẺ KINH NGHIỆM GIƯỜNG CHIẾU VỢ CHỒNG NÀO ???

2 68

Xxx[31][31]

E và a ny ở xa. Mấy hôm nưa bọn e gặp nhau, nhưng mấy chị trong hội cho e hỏi là lúc quan hệ thì phần dạo đầu là phần quan trọng. Mình làm cho a ý xuất trước hay là a ý làm cho mình trước ạ

1 9

Sex xxx

Ngày mai ny e đi xa về. A ấy đi mấy tháng rùi. Chỉ đc về tranh thủ thôi. Các chị e trong group có kinh nghiệm chỉ giúp e làm tjnh bằng cách gì để thật là phê 😍

0 3

Hoc sex

Trước mình quan hệ voi người yeu cũ thi nước trong người mình hok có ra nhiều ...gio hiện tai minh co nguoi yeu moi roi ..minh cung da quan he voi a ay ..nhung cam giac khac han ..a ay lam minh dat khoai cam ghe lam luon ...moi lan ben canh a ay minh lai muon lam chuyen do quan he voi a ay ...vay minh co bi nghien sex hok vay ...

0 3

Oral sex

C nào có kinh nghiệm chỉ e vs e muốn làm cho ng iu rên nghe thử[28] hqua e mút bi thì cảm như a k chiu nổi ý nhưng sau hỏi ảnh lại ns nó tức tức... E hỏi thích hay k a bảo k nhưng sao e cảm giác a thích mà cứ giấu vì khi mút bi a còn xoa xoa đầu e dạng chân hết cỡ cơ mà lại bảo k thích... Hay như thế rễ bị ra nên ảnh ns dối nhỉ

1 56

Sex và Oral sex

Mấy chị em có kinh nghiệm gì cùng chia sẻ cho những người kém kinh nghiệm nào [1][1][1]

0 9

Xxx

Em vừa đc ny cho lên đỉnh các mom ạ. Nói chung là phê, sướng. Nhưng chỉ đc ít giây [7][46] cảm giác này e có bị 3 lần nhưng hầu như k để ý đó là lên đỉnh, bây giờ mới hiểu lên đỉnh ntn [2][46] A ý hôn ebe, làm xong còn nói: e thích là đc, bẩn mấy a cũng chịu đc, eo ơi e hạnh phúc quá [2]

3 27

Chuyện XXX

Làm sao để vợ chồng quan hệ lên đỉnh cùng 1 lúc nhỉ? Các chị có kinh nghiệm vào chia sẻ cho mng đi ah.

1 17

Xxx

Các mẹ hay xem XXX ở web nào chỉ em với ạ. E xem lấy kinh nghiệm [2]

2 5

Có lẽ sex là điểm nóng của lily

Bài viết về sex hay bán mỹ phẩm onl trắng da trị mụn các kiểu được khá nhiều cmt. Haizz

0 0