Mong con

Lên đây mới biết co nhiều m mong con giong e Có m nao 3 năm mà chưa co baby giống e hk ak Ib tâm sự đi nak

2 10

Qhe bằng tay

E vs ny chưa qhe..E chỉ Qhe bằng tay thôi á mấy c. Đến khi e đi wc thì thấy có máu ở quần .. e ns ảnh là hình như e mất r mà ảnh ns nếu mất thì khi ảnh đưa tay vào thì phải có máu ở tay chứ s lại lúc sau ms có dc . e k biết là đã mất chưa nữa . có c nào biết ns cho e vs ạ

0 0

Nhớ ck

Có ai xa ck như e không bầu bì mà tối ngủ có một mình nhớ ck lắm tủi thân 😥

1 76

Thử thai

Các chị ơi cho em hỏi que thử thai xuất hiện vạch mờ kia phải có thai k ạ. Em nhìn bây giờ chỉ thấy vạch mờ chị ạ Có khi nào que thử sai k ạ

1 3

Ck đưa lưỡi vào cô bé

Có ai dc ck đưa lưỡi vào cô bé chưa mm cảm giác ra sao

0 4

Cho em hỏi...

Hnay em với ny có đụng chạm. Nhưng em chỉ cho nhấp mấy cái . Lily báo còn 8 ngày tới ngày rụng trứng. Cho em hỏi có khả năng dính ko?

0 5

Sức khỏe giới tính

.. mọi người ơi.. em vừa hết kinh thì qh có em bé không ạ... với cho em hỏi người yêu em qh xuất tinh ngoài có phải là biện pháp tránh thai an toàn không ạ

0 5

Rên

Có mom nào qh vừa rên la hay k điểm danh nào

1 10

🐥🐥🐥

Hôm qua là ngày rụng trứng cuối cùng.. Hôm nay e qh có thế có baby k ạ.. E đang kế hoạch.. Nhưng k ún thuốc ạ

0 1

Cậu nhỏ

Có mom nào ở đây có ck hay ny mà chym ngắn ko :((( cương lên thì còn tạm chứ xìu thì e ko thể hiểu là tsao lại ngắn như vậy luôn á 😭😭 đôi khi e thấy buồn ghê

0 7