Ck k xuất tinh

Có mom nào có kinh nghiệm giúp m với, ck mình mỗi khi vk ck quan hệ với nhau thì ck mình k thể xuất tinh đc. Mình có tìm hiểu thì biết rằng do trc đó đã nhịn xuất tinh hoặc thủ dâm nhiều nên thế. Có mom nào có kinh nghiệm cải thiện tình trạng trên k ah. Định sinh bé thứ 2 mà lại gặp trở ngại, đang buồn ơi là sầu đây ạ

1 12

Em rối lắm các chị ạ :(( Em đang điều trị bệnh bướu cổ mấy năm rồi uống thuốc nói thật cũng ảnh hưởng đến sinh đẻ sau này. Em với ny em cũng yêu nhau được một thời gian và bố mẹ em có hỏi ny về vấn đề tiến xa hơn đến hôn nhân thật sự buồn. Anh ý rất yêu em nhưng rất lo cho tương lai hai đứa sau này k thể có con, còn công việc của cả hai nữa. Em k biết là liệu sau này em có con được không? Mà cũng chẳng có ai muốn cưới một người có bệnh trong người về nhà. Em mệt mỏi quá hôm qua hai đứa nằm ôm nhau khóc cả đêm. Chúng em chắc là k đến được với nhau rồi em phải buông tay cho anh đi tìm một người sau này có thể sinh con cho anh :((((

0 15

BJ cho ck

Các chị ơi ai có kinh nghiệm BJ cho ck chia sẻ đi ạ, e muốn BJ cho ck mà ko biết làm nên c thấy đau và chưa camer thấy sướng ạ.huhuhuu hoặc chị nào biết xem ở trang nào bảo giúp e với để e trau dồi kinh nghiệm ạaaa

15 11

Ck xuất tinh sớm

Các mom giúp e với ạ. Ck e kêu than với e sao dạo này Ck e bị xuất tinh sớm thấy k đk như trk.giờ có cách nào giúp Ck e hết k ạ. Cách ăn uống ăn j cho đỡ k ạ

0 7

Ck yếu sinh lí

Có mom nào ck "chưa đi đến chợ đã tiêu hết tiền k ah?có cách nào cải thiện chỉ dùm e cai coi.e cam on cac mom nhiu

1 7

Các mẹ cho mk hỏi sau sinh mổ quan hệ đau rát lm có cách nào các m mách e vs

18 3

Mìn vừa hết cữ nên hai vk ck muốn quan hệ nhưng mình thấy ngại về mùi cơ thể quá, có cách gì cải thiện nhanh ko ạ? Vs cả khi quan hệ sữa chảy thì nên làm thế nào ạ?

0 4

E rất bối rối ak. E vs a đang làm việc ở xa đã sống thử vs nhau. Và phía bên nhà a đã biết việc sống thử nên mn cũng rất vui vẻ ko có gì còn phía bên nhà e thì chưa bít thậm chí e chưa hề cho a ra mắt gia đình e. Vì bố mẹ e li thân ak. A bảo a nghe mn đồn nhiều lời ns ko hay về mqh của e vs a như kiểu e bỏ nhà theo zai... nên a ko muốn e bị mnag tiếng nên a có bảo e cho e về ra mắt bố mẹ a và nc người lớn và cưới luôn. E 24t a 26t ak. E chưa muốn kết hôn giờ e nên làm gì đây ak.🙏🙏🙏. Các chị giúp e vs hihu

0 30

Buồn wa các mom ah.bé con em mới đc 18 tháng mà ck e cứ muốn e sinh lại e ko chịu lúc nào quan hệ cũng cho vào.nhưng e sợ có thai wa nên cứ uống thuốc tránh thai khẩn cấp miết.e sợ sau này khó có con.e nge mệt mõi wa.e chẳng bit pai lam sao

19 3

Như vậy là có baby chưa các mom ơi? Em thấy mờ quá

3 33