Có mom nào sinh xong qh lại bị đau mà ck nhét ko vừa nhỏ hơn lúc qh lần đầu chưa ??. Y chang lúc mất trinh em phải làm sao đây ạ

3 18

Có mom nào kết hôn gd phản đối mà hạnh phúc ko ak

Ngày cuối năm rồi còn viết bài buồn chia sẻ với các mom ko e ko biết làm sao, e với ny quen nhau nhà cũg gần nhau người nhà e biết chuyện luôn bảo e phải tìm hiểu thật kỹ. Ny thì cứ giục cưới vì cũg 30 rồi bọn e quen đc gần 2 năm, a thì tốt với e chịu đc tính của e nói chung cũng tâm lý nhưng chỉ vì hoàn cảnh nhà ny mà m.n trong nhà cô chú đều ko ưng luôn nhắc phải suy nghĩ tìm hiểu kỹ. Lấy ck như canh bạc yêu nhau gần 2 năm tìm đc ng hiểu mk yêu thương mk thật lòng cũng khó đâu phải nói bỏ là bỏ đc tâm trạng rối bời. Nhà e thì có 3 mẹ con bố mất sớm chỉ sợ mh bước nhầm mh chịu khổ đã đành còn mẹ nữa sẽ lại khổ theo mh [6][6][6]

1 7

0h35 tết. K ngủ được các mom à. Ng ta nói lấy ck như đánh 1cược 1ván bài. Và ván bài của e đã thua vì chọn nhầm ck các mom à. Là 1ng ck k lo nghĩ cho gđ được 1cái gì. Suốt ngày lông bông. Vũ phu. Bài bạc lô đê hút chích. Thế mà về nhà là chửi vk tại vk k làm trọn nghĩa vụ lm vk. E chưa bao giờ chửi ck trước mặt bb hay nhiều ng. Cv em cũng lm. Cha mẹ ck e chưa bao giờ hỗn. E cũng chưa bao giờ to te với thăng nao cả. E cũng chả biết e sai chỗ nào nghiêm trọng tới nổi ck e k tiếp nhận được. Nhưng mình đang cg nhịn đang cg vun đắp thì đúng đêm 29tết ck e nói mày sống cho trọn nghĩa vụ lm vợ của mày đi. Tao đag cg vun đắp nhưng cũng đag chờ có cơ hội để bỏ mày mà chưa có. 😥😥😥 tất cả cg của e sụp đổ từ câu nói ấy. Vk ck với nhau mà bây giờ cứ chờ vk lm gì sai để có lý do bỏ vk thì e k biết hôn nhân này con bao lâu.

2 34

Các m ơi cho e hỏi, có ai tiêm vacxin mà chậm con k?

15 6

Có mom nào có ck oy nhưng lại có tình cảm với người khác giới nữa k ạ? [11][11]

7 55

Nhà trai còn mắc tang nhưng vẫn muốn tổ chức lễ cưới cho hai đứa em, đám hỏi xin ko bưng quả, chỉ chuẩn bị quả đặt trên sẵn hết, xin ko chụp ảnh vì sợ ai đó đăng thì mắc công ngta lại lời ra tiếng vào bảo nhà có tang mà vẫn tổ chức đám cưới, các m nghĩ có buồn ko? Đám nhà em chứ có phải nhà ấy đâu, cũng đâu phải em xjn cưới hay ép cưới sớm mà nv ko nói với em một lời nào

1 8

Tháng giêng thường thì có tổ chức lễ cưới được không các mom?

15 6

Các m ơi co ai biet cách nao trị rong kinh kéo dài k ak. Tháng co kinh 2 lan và kéo dai hơn 10 ngay k het .đã đi khám bs cho thuoc uong nhưng vẫn chưa het ak. Lo quá

1 14

Quan hệ lại sau sinh 7m, củng nhăn mày nhó mặt mãi mới đc, tuy nó k đau bằng lần đầu tiên nhưng cảm giác củng đau phết.... Bé đc 7m rồi mà e chưa có kinh lại nữa, qh xuất trong nên k biết xác xuất có bầu có cao k...kkk.với lại e nghe nói chưa có kinh nên khoảng thời gian này như là biện pháp tránh thai khá an toàn phải k mấy mom???? Có mom nào chưa có kinh mà dính bầu tiếp k ạ?

1 11

Con vợ và con tuesday. Gu mặn ko mấy mom Vợ xã tóc

3 14